Tổng hợp khí công quyền sư

Ông Già

Binh Nhì
Quan trọng nhất là skill hỗ trợ lv 20 Địa liên thuật ko biết sv mình hoạt động ra sau.chứ cái skill đó đi tlc ngon cực =))

chantroi

Gia nhập giang hồ
quyền sư được sinh ra sau Ver14, nên khí công của nó chắc sẽ được thiết kế ngang với các char khác ở Ver 14
mà sv mình char khác khí công Ver 9 , dự nó bộ kc của quyền sư sẽ ưu việt hơn các char khác .
nhận xét cảm tính xin đừng ném đá.

titanknight

Gia nhập giang hồ
em hỏi với, kc ma thủ vi châm : tăng sát thương cuối cùng của võ công (trừ đòn liên hoàn). trong game nó ghi thế. nhưng em tăng 2 điểm, dùng skill lv 10 mà trước khi tăng và sau khi tăng ko thấy tăng damage lên quái thế ạ

thien An

Gia nhập giang hồ
QS SV nay combo kill bi loi, ko tang dame khi su dung combo, thi vu , killl lv 1 da co 2 kill, do la 2 kill de combo khi dat den muc combo cao nhat la muc 5, thi xuat kill 55 77 88 94 97 bat ky kill nao cung phai tang x5 cho dame kill do thi moi la QS dung chuan

Lion_King

Impossible = I'm possible
Staff member
QS SV nay combo kill bi loi, ko tang dame khi su dung combo, thi vu , killl lv 1 da co 2 kill, do la 2 kill de combo khi dat den muc combo cao nhat la muc 5, thi xuat kill 55 77 88 94 97 bat ky kill nao cung phai tang x5 cho dame kill do thi moi la QS dung chuan
Bạn tăng KC Vật Ngã Nhất Thể chưa? Và cũng xin nói rõ ở Dzo combo sau không phải khi nào cũng lớn hơn combo trước. Cần thì mình chứng minh cho xem.

thien An

Gia nhập giang hồ
QS bi loi kill ho tro lv 20, dich chuyen de nhan vat luc dc luc ko, nhat la vo TLC voi bat pk len thi ko, no ko dich chuyen ma cu chay nhu bay roi quay ve cho cu, voi dang le ra la kill 20 do vua dich chuyen vua khoa chan doi phuong ma, ((

Bên trên