THAN THỞ Tìm người không thân

Ruby

Hổ Trợ Cài Đặt
Nói thật nha mày @cap mày cũng là loại giả nhân giả nghĩa đạo đức giả thôi
Tư cách con mẹ gì mà phán người này tới người khác, miệng thì luôn chê người khác trong khi mình thì cũng loại người như vậy...
ở đây có ai ưa mày đâu sao cứ chày cối làm gì
xin địa chỉ người ta cũng cho rồi, lại ko dám tới
mày cũng phốt 2 3 lần rồi đéo thấy nhục à, hay mặt mày dày như tấm thớt rồi nên vô dụng
nói thẳng ra thì mày cũng đéo bằng 1 con chó ăn cứt đâu

nhưng nói gì thì nói
mày vẫn rất thông minh :))
nếu biết dùng điều đó vào việc tốt thì sẽ ổn thôi
nhưng mà tao thấy mày toàn làm nhưng việc ruồi bu không

bỏ đi nha, làm con người mới đi được rồi

phuong

Binh Nhất
Nói thật nha mày @cap mày cũng là loại giả nhân giả nghĩa đạo đức giả thôi
Tư cách con mẹ gì mà phán người này tới người khác, miệng thì luôn chê người khác trong khi mình thì cũng loại người như vậy...
ở đây có ai ưa mày đâu sao cứ chày cối làm gì
xin địa chỉ người ta cũng cho rồi, lại ko dám tới
mày cũng phốt 2 3 lần rồi đéo thấy nhục à, hay mặt mày dày như tấm thớt rồi nên vô dụng
nói thẳng ra thì mày cũng đéo bằng 1 con chó ăn cứt đâu

nhưng nói gì thì nói
mày vẫn rất thông minh :))
nếu biết dùng điều đó vào việc tốt thì sẽ ổn thôi
nhưng mà tao thấy mày toàn làm nhưng việc ruồi bu không

bỏ đi nha, làm con người mới đi được rồi
Mấy câu đại loại thế này mày nên ghi ra giấy rồi tự dạy bản thân của mình ấy chứ mày thì dạy dc ai ? Nghe mày doạ đâm chết tao rồi đi tù sao tao vẫn sống nhăng răng để cmt này :| Mà nói về phốt coi bộ Mod Bình đội trưởng nổi tiếng hơn tao nhiều đấy, next đi nhé :))

Lion_King

Impossible = I'm possible
Staff member
Thằng Cap ai biết nó thì biết tính rồi. Vụ này ngay cái IP lòi ra nó là ai rồi khỏi già mồm đá xoáy qua pass gmail làm gì. Tối nay mình làm cái topic cụ thể cho là biết.

Bởi vì nó cay cú nó mua acc giá bao nhiêu và bán lại giá bao nhiêu. Cbowi trong vòng bao nhiêu ngày rồi bán lại? Trong vòng dưới 7 ngày là xuất hiện hack tức nó nắm đc 2 trick gì đó để vượt qua việc recover pass gmail nếu change dưới 7 ngày. Và vin vào trick đó lên đánh đố để phá hoại server thôi để giải quyết sự nhỏ nhen nằm trong bản chất. Vì ko có thiệt hại vè item nào trong vụ này.

Tối nhé để xem nó còn già mồm đến đc đâu. Hay laik bao tôi fake thông tin để hãm hại nó. HBN mở lại các topic kia để ai chưa đọc các bằng chứng đưa ra thì vào đọc tranh comment ẩu nhue bạn buon gì phía trên

Ruby

Hổ Trợ Cài Đặt
Mấy câu đại loại thế này mày nên ghi ra giấy rồi tự dạy bản thân của mình ấy chứ mày thì dạy dc ai ? Nghe mày doạ đâm chết tao rồi đi tù sao tao vẫn sống nhăng răng để cmt này :| Mà nói về phốt coi bộ Mod Bình đội trưởng nổi tiếng hơn tao nhiều đấy, next đi nhé :))
Bình Đội Trưởng :D dám làm và dám nhận đéo như mày dám nói đéo dám làm nha còn chó
xin địa chỉ nhà tao đòi đập bể hết hàm răng của tao trước mặt vợ tao =))
đã có địa chỉ sao vẫn đéo thấy cái mặt mày xuất hiện vậy.

thôi biến đi con chó ghẽ thích la liếm mấy bãi shit à

tigon

Gia nhập giang hồ
Nghe bắt choáng , toàn dân anh chị , hở chút là đòi đâm chém .Đừng để người khác đánh giá là hữu dũng vô mưu nhé , nhiều Trương phi quá . No mất ngon , giận mất khôn...

YunaThePegasus

Gia nhập giang hồ
Thằng Cap ai biết nó thì biết tính rồi. Vụ này ngay cái IP lòi ra nó là ai rồi khỏi già mồm đá xoáy qua pass gmail làm gì. Tối nay mình làm cái topic cụ thể cho là biết.

Bởi vì nó cay cú nó mua acc giá bao nhiêu và bán lại giá bao nhiêu. Cbowi trong vòng bao nhiêu ngày rồi bán lại? Trong vòng dưới 7 ngày là xuất hiện hack tức nó nắm đc 2 trick gì đó để vượt qua việc recover pass gmail nếu change dưới 7 ngày. Và vin vào trick đó lên đánh đố để phá hoại server thôi để giải quyết sự nhỏ nhen nằm trong bản chất. Vì ko có thiệt hại vè item nào trong vụ này.

Tối nhé để xem nó còn già mồm đến đc đâu. Hay laik bao tôi fake thông tin để hãm hại nó. HBN mở lại các topic kia để ai chưa đọc các bằng chứng đưa ra thì vào đọc tranh comment ẩu nhue bạn buon gì phía trên
Phải chi anh post cái này sớm, để những bài k bị del vô lí

phuong

Binh Nhất
STOP VẤN ĐỀ CÃI NHAU Ở ĐÂY NHÉ MN .
MÌNH XIN PHÉP LẤY LẠI NICK 4RUM ĐỂ BUÔN BÁN .

P/s : Mình giúp bạn đến đây thui Cap , có gì bạn lập nick 4rum mới nhé .

THÂN !

tigon

Gia nhập giang hồ

Cảm ơn Lion đã lên tiếng , Lion chỉ cần đưa ra bằng chứng , Lion là người cầm cán cân công lý , bạn hok cần phải tay đôi với ai hết , đúng sai mọi người sexhiểu và sẽ hok có chuyện cải cọ ở đây nữa .

SKTGenj

Binh Nhì
Tôi cam đoan là KO. Tôi chơi bên Dzo bắt đầu từ cuối năm 2013 mà cái topic gì đấy bảo liên quan đến tôi nó xuất hiện tận 2012 ? Tôi là người chuyên mua acc chơi 1 thời gian ngắn rồi bán lại, và tôi khẳng định tôi đéo phải cái thằng trong topic gì đấy bên Dzo. Done chưa ?
thề cha chết mẹ què ko?

LaVangRoi

Binh Nhất
ANHBANCHIM
GM DZOGAME
MrShi
và hàng tá người có tên tuổi bên DZO có thể xác minh NTT và Cap hiện tại là 1 ( cái này ko bít nói lên được điều gì nhưng hiện tại có người không dám nhận ! Thua cả Bình Đội Trưởng dám nói dám nhận !
Mong GM mở luôn cái nich Cap ra cho đối chấp !

Chơi game mà đến lời GM cũng không tin thì thua !
P/s gửi TML nói t ăn bám và những người ko ưa t , t buôn bán đàng hoàng t đi xin tiền thằng khác à khi nào có = chứng thì cứ nói nha nói chung nói chỉ cho m và những thằng đó bít thế thôi chứ t là t lơ từ rồi , nếu mà bận tâm quá vào những lời m nói thì t sống chi cho mệt , Sống có trời đất chứng dáng mà có miệng thì các bạn cứ nói
. Hết :D

SKTGenj

Binh Nhì
Hiện tại mình đang về quê nghỉ tết mất rồi. Mình dùng vietcombank nhé. Mình là NgoTracThien bên Dzogame ngày xưa đây, top sever Tây Mạc đó, chơi 2 acc Andreiy + RicardoPolini. Bạn thằng Đạt Số10 đó. :) mới copy của a Cap lại. vâng đàn ông đàn ang làm ko dám nhận. mình nghe nói giang hồ hcm lắm. 01629720029. bạn muốn nữa đường hay sao. mình bình dương

Deuces

Binh Nhì
ae nhớ né th cap ra nhất mấy thằng la liếm theo hầu nó xong phản tụi nó cùng 1 giuộc nên cẩn thận mấy đứa như thế chỉ vác họa vào thân thôi =))

Huyết Ban Nick

Đã Banned 117 Người
Staff member
Hiện tại mình đang về quê nghỉ tết mất rồi. Mình dùng vietcombank nhé. Mình là NgoTracThien bên Dzogame ngày xưa đây, top sever Tây Mạc đó, chơi 2 acc Andreiy + RicardoPolini. Bạn thằng Đạt Số10 đó. :) mới copy của a Cap lại. vâng đàn ông đàn ang làm ko dám nhận. mình nghe nói giang hồ hcm lắm. 01629720029. bạn muốn nữa đường hay sao. mình bình dương
xin cái link topic cho nó hot luôn bạn.

Bên trên