suy nghĩ tí về hàn bảo quân

Ma đại thiếu gia

Tester Dev - Hỗ Trợ Cài Đặt
đó là skill x5 hả a, hay dùng skill nào nữa rồi combo?
có 2 skill delay lâu nhất đó bạn( Thiên Mã Đại Biến, Giáng Long thăng thiên)
về cơ bản 2 skill này rất manh, phải nói là 1 khi nó nhảy dame lên thì
bố thằng nào đỡ đc
Đi PK chỉ chờ cho 2 skill này nhảy dame ( nhờ khí công thứ 2 của HBQ )
Còn skill delay 1s của HBQ gần như đi Pk ko ăn thua

sklovesp2516

Gia nhập giang hồ
Chưa sờ đến HBQ thì làm ơn đừng phán bừa,toàn cmt thừa + ko căn cứ j mà cũng cmt sao,ai nói vs bác cây BachLongDao = vk cuối của HBQ,vãi bác xin thưa là dame của BLD íu hơn cả cây HLD bác nhá,nói thật tui nghịch đến 7x ben dzo thui nên chưa phán sau này nó ntn,nhưng về train + PK + autu thì éo char nào ngon = nó đâu,nhiều khi cứ nghĩ NPH thiên vị HBQ : dame khỏe,def trâu,máu chó,nhảy dame thì vkl và liên tục........ai chỉ ra điểm yếu mềnh coi nào,còn nếu ko tin thì cứ wa Dzo làm ván vs mình,pro thì chiu tại chỉ nghich nên ko tiếp nhưng nếu thích mình sẽ cố gắng ko làm mấy bơn thất vọng đâu.:D
bạn có bị cận thị không ? mình nói cây BLD chỉ = vk cuối của các char khác chứ ko nói damage của nó = cây HLD , bên đây thì chưa biết luyện thế nào , chứ bên dzo thì khá dễ rồi

sklovesp2516

Gia nhập giang hồ
Thứ nhất :sv có auto
Thứ 2: Người ta đang ss mặt bằng chung giữa các char chứ có ss đồ đâu mà +10 hay k +10
Thứ 3 : Nếu nói vk HBQ k bán đc sau khi op thì cũng nên suy nghĩ là tại sao vk ch miss mà k mất, ở lv thấp k có ngọc op thì vk ch là 1 sự lựa chọn tất yếu
Thứ 4 : NPH cho lv 100 để tạo char mới cũng có cái lí của nó, vì thế đừng vì ham muốn cá nhân mà thay đổi các kế hoạch này
thứ 1: có auto thì mình ko nói, so easy ^^ như bên dzo rồi, tại thấy mọi người ủng hộ ko auto nhiều quá
thứ 2: chính vì skill nó bá đạo hơn nên mới neff nó lại = vk ko thể nhờ đập dùm mà phải tự đập
thứ 4 : nếu để 100 thì làm y như bên bản của nó ra , cho đồ như mới vào như dzo chứ đừng lấy ý kiến làm gì :))

vantienhd

Tester Dev -Hỗ Trợ Cài Đặt
thứ 1: có auto thì mình ko nói, so easy ^^ như bên dzo rồi, tại thấy mọi người ủng hộ ko auto nhiều quá
thứ 2: chính vì skill nó bá đạo hơn nên mới neff nó lại = vk ko thể nhờ đập dùm mà phải tự đập
thứ 4 : nếu để 100 thì làm y như bên bản của nó ra , cho đồ như mới vào như dzo chứ đừng lấy ý kiến làm gì :))

Nếu muốn ko auto thì pmm Tony Stark để tạo riêng cho 1 sever ko auto mà choi, đã thống nhất auto 24/24 rồi

zun ộp

Gia nhập giang hồ
có 2 skill delay lâu nhất đó bạn( Thiên Mã Đại Biến, Giáng Long thăng thiên)
về cơ bản 2 skill này rất manh, phải nói là 1 khi nó nhảy dame lên thì
bố thằng nào đỡ đc
Đi PK chỉ chờ cho 2 skill này nhảy dame ( nhờ khí công thứ 2 của HBQ )
Còn skill delay 1s của HBQ gần như đi Pk ko ăn thua
tks a :D cái này lên máu x5 liền lúc vậy nguy hiểm gê... ^^!

ADzzVoDich

Binh Nhì
bạn có bị cận thị không ? mình nói cây BLD chỉ = vk cuối của các char khác chứ ko nói damage của nó = cây HLD , bên đây thì chưa biết luyện thế nào , chứ bên dzo thì khá dễ rồi
Ông phán BLD bị đội giá nhiều là sao,dame nó yếu hơn thì sài làm mẹ gì mà phán đội giá lên nhiều lần,mua về cúng ak,có vk dame manh thì ko sài op xịt ko mất mà não hay sao mà đi mua cái vk cùi mà op để xịt ak=)).Phán bừa,biết tới đâu thì ý kiến tới đó thôi bác,vãi cả vk cuối=))

Nguyễn Xuân Nghị

Gia nhập giang hồ
Ông phán BLD bị đội giá nhiều là sao,dame nó yếu hơn thì sài làm mẹ gì mà phán đội giá lên nhiều lần,mua về cúng ak,có vk dame manh thì ko sài op xịt ko mất mà não hay sao mà đi mua cái vk cùi mà op để xịt ak=)).Phán bừa,biết tới đâu thì ý kiến tới đó thôi bác,vãi cả vk cuối=))
cái này là dành cho mấy bạn up đồ bán bạn à, giả sử một người mới chơi không biết up đồ thì sao?
Vì vậy up xong bán giá sẽ bị đội lên cao, mình thấy hơn 60% gamer bên dzô đều là mua vk up sẵn mà.

ADzzVoDich

Binh Nhì
cái này là dành cho mấy bạn up đồ bán bạn à, giả sử một người mới chơi không biết up đồ thì sao?
Vì vậy up xong bán giá sẽ bị đội lên cao, mình thấy hơn 60% gamer bên dzô đều là mua vk up sẵn mà.
ak thì ra thế,ý bạn nói chỉ mấy newbie mới tập chơi mới mua thôi hả=))!!!Uk,đúng đấy,giờ thì mình đã thông cmn suốt ý bợn rồi:))uk thì 60% gamer đều mua vk op sẵn nhưng là vk các char khác,còn BLD treo rẻ cũng chưa bán dc chứ đừng nói đội giá=))có mà mua về op kc2 nghịch thì nghe đc^^!

Nguyễn Xuân Nghị

Gia nhập giang hồ
đây
ak thì ra thế,ý bạn nói chỉ mấy newbie mới tập chơi mới mua thôi hả=))!!!Uk,đúng đấy,giờ thì mình đã thông cmn suốt ý bợn rồi:))uk thì 60% gamer đều mua vk op sẵn nhưng là vk các char khác,còn BLD treo rẻ cũng chưa bán dc chứ đừng nói đội giá=))có mà mua về op kc2 nghịch thì nghe đc^^!
đây không phải ý kiến của mình bạn à. =))

Ma đại thiếu gia

Tester Dev - Hỗ Trợ Cài Đặt
Cây Bạch Long Đao( level 6x ) đầu tiên xuất hiện ở sever Thần Địa đc bán với giá 150m 1 cây
Nhưng sau đó bán với giá 15m-30m không có ai mua ?
Không có ai sử dụng nhiều , bởi vì sao có lẽ các bạn cũng thừa hiểu
HLD dame mạnh hơn, xịt k mất tại sao không dùng mà phải đi dùng BLD dame yếu hơn ?
Các bạn kêu dame BLD nhỏ hơn xíu thôi, thế ở các char khác các bạn cứ thích xài 5m 17m 71m 133m
Mà sao không xài 3m 11m 48m 99m 125m
Lí do đơn giản vậy thôi, còn về vụ không gd được thì mình không ý kiến thêm nhiều
Đừng được voi đòi 2 bà trưng, chắc muốn vk ốp mãi không xịt, lại dame mạnh nữa à

daiacma

Gia nhập giang hồ
HBQ chắc chắn phải bá đạo rồi. Đọc truyện là thấy tương lai giang hồ nằm trong tay a ý mà <toàn mấy lão khủng của truyện nhận xét thế =))> vì thế nó không thể ra ngay lv1 được (theo lôgic nhân vật chính thường đến muộn) quan trọng là bao nhiêu thì cho tạo thôi . Người ta giới hạn lv tạo vì giảm đi sự chênh lệch giữa các char .nếu bạn chơi lại bạn lại phải đầu tư sức train lv đập đồ lại từ đầu bạn sẽ bỏ ra công sức gấp 2 người khác lúc đó bạn mạnh hơn là công sức bạn bỏ ra nhiều hơn >>> hoàn toàn hợp lý. vote giới hạn lv 100 tạo HBQ 1 hero khủng cho người đam mê.
Nếu bạn không thích vậy thì cứ tiếp tục train nhân vật bạn yêu thích các char hkgh luôn có một giai đoạn bá đạo còn nếu muốn nhân vật mình chơi luôn bá đạo thì bản thân người chơi phải bá đạo trước đã (1 tháng nạp tiền 2 lần 1 lần 50m vnd chẳng hạn)
p/s mình 1 tháng chỉ kiếm được 50k để nạp thôi nên chấp nhận thân phận gà ai pro kệ ai =))

daiacma

Gia nhập giang hồ
còn việc vk không giao dịch được đổi lấy xịt không rớt đây là quá công bằng. với newbie thấy nó là 1 điều khó khăn còn những người tâm huyết thì lại thấy đây là cơ hội tốt quá ngon ăn lun ấy < ước mơ của mình ngày xưa đó: xịt thì thôi sao lại nuốt luôn vk của ta......o aaaaa :(( > ý kiến riêng của mình : xịt ko mất là quá sung sướng quá ưu ái HBQ

NGUYHIEM

Binh Nhì
Cây Bạch Long Đao( level 6x ) đầu tiên xuất hiện ở sever Thần Địa đc bán với giá 150m 1 cây
Nhưng sau đó bán với giá 15m-30m không có ai mua ?
Không có ai sử dụng nhiều , bởi vì sao có lẽ các bạn cũng thừa hiểu
HLD dame mạnh hơn, xịt k mất tại sao không dùng mà phải đi dùng BLD dame yếu hơn ?
Các bạn kêu dame BLD nhỏ hơn xíu thôi, thế ở các char khác các bạn cứ thích xài 5m 17m 71m 133m
Mà sao không xài 3m 11m 48m 99m 125m
Lí do đơn giản vậy thôi, còn về vụ không gd được thì mình không ý kiến thêm nhiều
Đừng được voi đòi 2 bà trưng, chắc muốn vk ốp mãi không xịt, lại dame mạnh nữa à
tình hình là lúc trưa có cắn auto bác tên sazan hay sazen j đó. ko biết bác có quen ko kekekek

Bên trên