Sao im ắng thế?

leonardo1992

Gia nhập giang hồ
thấy Mod active tk rồi mà vẫn chưa có sever cho mn test ah?
chán thế, thứ 7 chủ nhật mà chảng có gì hot thế GM ơi

dual.shadow

Binh Nhất
Thường hiệp khách hay đi liền với đứt cáp quang, hồi dzo cũng thế, kiếm đc chân test thì đứt cáp quang chơi lag lòi cả ra, hk bên mình mới đứt cap quang rùi, lên sắp đc test :D

dual.shadow

Binh Nhất
Hồi nghe tin dzo tái sinh hk, thích lắm, gắn bó với diễn đàn từng tí 1, cũng như bên mình bây giờ, hồi đó nó cũng thất hẹn về lịch ra game như bên mình mấy lần liền, có lúc tưởng còn không ra cơ, về sau nó còn mở đợt test bất ngờ :D nhưng nó trễ hẹn có mấy tháng à, bên mình đc 1 năm rùi:D

thuyenvabien999

Gia nhập giang hồ
Hồi nghe tin dzo tái sinh hk, thích lắm, gắn bó với diễn đàn từng tí 1, cũng như bên mình bây giờ, hồi đó nó cũng thất hẹn về lịch ra game như bên mình mấy lần liền, có lúc tưởng còn không ra cơ, về sau nó còn mở đợt test bất ngờ :D nhưng nó trễ hẹn có mấy tháng à, bên mình đc 1 năm rùi:D
chơi bên dzo giờ up tt1 het rùi. ko biết luyên bên đây lv vừa vừa hay chậm hơn

Miệng Nhỏ Bụng To

Gia nhập giang hồ
Đúng rồi, ta nói canh từng giờ từng phút. Đến khi mở đợt test nhưng ko đc code buồn thúi ruột, sau đó nó cho mn tham gia test thử vào những ngày cuối nhưng k đc quà làm cũng sơ múi được chút ghiền. :D
Giờ cảm giác cũng sôi sục y như lần đó :3

Bên trên