SaiGonAE tuyễn mem..!

Bạch Lược Tử

Gia nhập giang hồ
ở đâu cũng thấy người ta lập G rồi tập hợp quần hùng..mình cũng muốn lập 1 G cho nó hoành tráng. mình lấy tên G là SaiGonAE....G dành cho các anh em sống ở TPHCM và tất cã anh em yêu hiệp khách. G ko phân biệt chính - tà, nam - nữ. G thành lập chủ yếu hổ trợ anh em chơi game có 1 chổ dựa đễ an tâm train..G cũng là 1 sân chơi giúp các anh em gặp nhau và thành lập nhóm pt lâu dài. G tuyễn mem chủ yếu ở khu vực Sài Thành nên anh em tiện cho việc gặp mặt, sinh hoạt, giao lưu, đổi trao kinh nghiệm chơi game với nhau.
Ở các khu vực khác đều thành lập G và kêu gọi anh em rất hoành tráng và đây là cơ hội để anh em Sài Thành lên tiếng...tại sao chúng ta ko thành lập 1 G bá chủ của sever này...anh em Sài Thành từ xưa tới nay..từ thời asiansoft đến homeviet rồi dzo đều có tiếng tăm trong làng HKGH vậy chúng ta hãy chung tay thành lập 1 G đễ lại tiếng tăm cho con cháu và đàn áp các G như: HuynhĐệTàPhái, Bá Vương Bang, HIVAIDS, BăngTuyếtCung,
HacPhongBang, PháThiênBang, HuyếtLang,NhiệtHuyết.......

anh em khi xin gia nhập vào G thì để lại thông tin như mẫu sau nha:

Họ tên:..............................
Quận:................................
Sdt:....................................
Char yêu thích:................

p/s: G đc thành lập dựa trên tiêu chí yêu game, hoà đồng, hổ trợ lẩn nhau, ingame sống có nhau..bất kì kẽ nào có ý đồ khiêu khích, phá hoại làm ảnh hưởng đến quyền lợi của anh em thì cã G sẽ hợp sức giải quyết...sức mạnh, uy tín, và tính bá chủ đc đặt lên hàng đầu...
Và trong thời gian chờ Lão Lion_King OB game anh em mình hãy tập hợp lực lượng chuẫn bị chinh chiến nhé...:)
Tên G anh em có thể vào họp vs nhau và cho 1 cái tên xứng đáng nhất nha!

Bên trên