GIÚP ĐỠ Sập sv xong bị đổi pass id

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

HoangTu86

Gia nhập giang hồ
Nhờ AD kiểm tra gấp giúp mình về tài khoản
ID: toheaven1234
IGN: PhiTien1989

acc nay mình chơi từ hồi 8x đến giờ, sau thời gian bị sập sv vừa rồi , nay log lại thấy bị đổi mật khẩu.Hiện tại acc mình có mình và 1 người bạn trong team biết pass nhưng không ai đổi.nên nhờ AD kiểm tra và RS lai MK1 giúp.
Hiện tại mình chơi 3 acc
ID:Donedone1213 - AmNhien
ID:Dreamachip2 - NaYeon
ID: Toheaven1234- PhiTien1989

@Huyết Ban Nick và bác @Lion_King check lại dùm nhé để lấy acc train
Tks!

HoangTu86

Gia nhập giang hồ
Nếu bạn thực sự là chủ acc thì có thể dùng email để đổi lại mật khẩu nha, vấn đề này bên mình ko hỗ trợ vì nó là sở hữu cá nhân.
Acc nay đc bạn mình cho dùng từ hồi 7x do Email ko chính chủ nên không khôi phục đc, mới nhờ đến AD hỗ trợ, acc cũng đang train hằng ngày. tks

nhatthiem113

Thiếu Úy
Biện pháp hỗ trợ có thể như vầy.
@HoangTu86 em log 1 acc bất kì vào và báo cho acc id acc vừa log.
@Huyết Ban Nick có thể kiểm tra IP của 2 ID trên để xác nhận bạn ấy là người trước giờ log acc hay không.
Trước đây cũng có trường hợp nhiều bạn cho acc nhưng không cho mail khiến các bạn được cho chơi 1 thời gian lại bị trường hợp này thì khổ lắm.

HoangTu86

Gia nhập giang hồ
Biện pháp hỗ trợ có thể như vầy.
@HoangTu86 em log 1 acc bất kì vào và báo cho acc id acc vừa log.
@Huyết Ban Nick có thể kiểm tra IP của 2 ID trên để xác nhận bạn ấy là người trước giờ log acc hay không.
Trước đây cũng có trường hợp nhiều bạn cho acc nhưng không cho mail khiến các bạn được cho chơi 1 thời gian lại bị trường hợp này thì khổ lắm.
Bên trên em đưa cả ID của 3 acc em hay train rồi đó, và hiện giờ 2 acac AmNhien vs NaYoen em vẫn đang train bình thường kìa. GM đã xác nhận hỗ trợ nhưng fai chờ nên đành chờ xem tgian thôi a.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên