Sơ lược về Cầm Sư

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

MadDevilz

Gia nhập giang hồ
Bác edit cái hình to xíu đỡ mất công click ;)
Bác ghi luôn cái nguồn tồng hợp cho mấy ông kia khỏi chém . À mà hỏi luôn char đàn lv 60 mới tạo đc đúng ko mấy bác :P

zNumb

Gia nhập giang hồ
Bác edit cái hình to xíu đỡ mất công click ;)
Bác ghi luôn cái nguồn tồng hợp cho mấy ông kia khỏi chém . À mà hỏi luôn char đàn lv 60 mới tạo đc đúng ko mấy bác :P
hình do 4rum mới sửa lại nên hình nhỏ
Ùm char đàn mún tạo thì phải có nhân vật lv 60 mà hên xui game có event cho gifcode thì ngon ^^

Anniversary

Gia nhập giang hồ
zNumb cho tớ hỏi Kích Lực Công Thanh là nó x2 dam cơ bản hay sao??, bên dzo tớ thấy mỗi khi xuất khí công đó nó + tầm 300hp à?

Anniversary

Gia nhập giang hồ
x2 dame bạn à nhưng mà kc này hiếm khi nhảy lắm mình chơi có thấy + 300hp đâu :oops:
Hix xin lỗi nói nhầm + 300 dam khi bụp quái nếu khí công này xuất hiện. Mình đang nộ siêu âm thanh đánh tầm 2k2 nhưng Kích lực công thanh xuất hiện thì đánh 2k5. Không nộ thì đánh thường 1k8 có KLCT lên 2k1.
Mình thắc mắc có lẽ là cộng một lượng % dam nhất định chứ không phải x2 như lời dịch @@

zNumb

Gia nhập giang hồ
Hix xin lỗi nói nhầm + 300 dam khi bụp quái nếu khí công này xuất hiện. Mình đang nộ siêu âm thanh đánh tầm 2k2 nhưng Kích lực công thanh xuất hiện thì đánh 2k5. Không nộ thì đánh thường 1k8 có KLCT lên 2k1.
Mình thắc mắc có lẽ là cộng một lượng % dam nhất định chứ không phải x2 như lời dịch @@
minh nghe kc9 này hiếm khi nhảy dame lắm

NoMercy

Gia nhập giang hồ
tinh thần là cứ từ từ mà up, cho nên anh em làm quen bạn bè nhiều cùng chơi nói chuyện cho vui chứ tự kỷ solo thì nghỉ sớm đấy :D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên