LỖI Report lỗi tại đây

ForgetMe

Gia nhập giang hồ
Treo 3 acc bị dis 1 acc kiếm tại kênh 3. Lúc thấy bị dis là 1:43 AM việt nam thứ 4 ngày 3 tháng 4

thông tin acc bị dis:
Tên NV: QuayLaiTuoiTho
tên đăng nhập: ludwig.kakumei
char kiếm 9
kênh 3
train bãi hỏa tặc liễu 9

Cập nhật là vào lại để train lúc tầm 2 giờ thì dis tiếp

Huyết Ban Nick

Đã Banned 117 Người
Staff member
Treo 3 acc bị dis 1 acc kiếm tại kênh 3. Lúc thấy bị dis là 1:43 AM việt nam thứ 4 ngày 3 tháng 4

thông tin acc bị dis:
Tên NV: QuayLaiTuoiTho
tên đăng nhập: ludwig.kakumei
char kiếm 9
kênh 3
train bãi hỏa tặc liễu 9

Cập nhật là vào lại để train lúc tầm 2 giờ thì dis tiếp
vấn đề disconnect này phụ thuộc rất lớn vào cấu hình máy và đường truyền của bạn nha, nếu 3 acc quá nặng so với tải trọng máy của bạn thì sẽ có lúc máy sẽ ko xử lý được những package mà client truyền đi dẫn đến việc mất kết nối.

ForgetMe

Gia nhập giang hồ
vấn đề disconnect này phụ thuộc rất lớn vào cấu hình máy và đường truyền của bạn nha, nếu 3 acc quá nặng so với tải trọng máy của bạn thì sẽ có lúc máy sẽ ko xử lý được những package mà client truyền đi dẫn đến việc mất kết nối.
ok... lúc đó chạy trên máy cùi cơ mà thỉnh thoảng chạy trên máy chính cũng bị '.'

ForgetMe

Gia nhập giang hồ
có cách nào fix màu tóc lại k a Huyết? biết là 180@ cash nhưng lúc e mới tạo nv xong tóc màu trắng, thăng chức lên 10 thì đổi màu j k rõ, giờ lên 35 nó thành đỏ luôn r :-s. dc thì cho e xin lại màu trắng

tài khoản như trên

ledong.91

Gia nhập giang hồ
ID: bonsupper14
Tên nhân vật: Hamchoi91
Thời gian: 8h10~8h20 ngày 4/4/2019
Kênh: Kênh 2 - BBC
Mô tả lỗi: Lỗi ko nhận được hiệu ứng của " Hoa hồng nhạt" khi tặng và được tặng với tình nhân. Mình đã kiểm tra trong Ctrl + S về các chỉ số HP, Dame, Def của nhân vật ko hề tăng, và cột effect ở góc phải ko có biểu tượng " Hoa hồng nhạt", dù số lượng hoa trong túi đã với đi 1 (từ 9>8). bị trên cả 2 acc của mình, là tình nhân với nhau, ĐẶC BIỆT TUY KO CÓ HIỆU ỨNG NHƯNG % TRONG BẢNG TÌNH NHÂN VẪN TĂNG LÊN.
Mình bị rất nhiều lần vậy rồi nhưng hôm nay mới có dịp báo lỗi, lỗi ko lớn nhưng mong GM sớm khắc phục.

RepublicOfGamers

Gia nhập giang hồ
ID: RepublicOfGamers
Tên nhân vật: RogRampage
Mô tả lỗi: Sau khi mình trả Q tc3 xong thì mọi vật phẩm của Q đó đều mất hết trừ mỗi cái da cọp kiếm xỉ ác, mình đã thử bỏ cái đó ra ngoài nhưng vẫn ko đc, mong admin xóa vật phẩm Q đó giúp mình

Heskier

Gia nhập giang hồ
ID: thanhlocvt2
Tên nhân vật: NoBi
Thời gian: 22h11p
Kênh: 4
Mô tả lỗi: Mất nhẫn kết hôn sau khi di chuyển đến bạn tình (Daryl)

ForgetMe

Gia nhập giang hồ
Lỗi gì đó nhưng khi mua phù LCQ ở Tiểu Xuân Thủy thì bị dis.

Tên NV QuayVeTuoiTho lúc 3h21

trước đó mua ở con đp nữ vài tiếng cũng bị dis

Bá Vương Kiếm

Gia nhập giang hồ
id : ztichut4
Nhân vật : SUMMERr
sv : TMC
Lỗi : Tuần trước mình top 1 TLC thăng thiên 1 , nhưng tuần này mình vẫn chưa nhận được pill . Check giúp mình với.

Bên trên