LỖI Report lỗi tại đây

o0oHanTuyeto0o

Gia nhập giang hồ
ID: tunhu2812
ID: SILVERHUNTER
23h42p Nhat Ban. 21h42p Viet Nam
Kenh: Vo lam huyet chien
Mo ta loi: ko damege duoc nguoi choi, ko damege duoc quai vo lam huyet chien.
loi nay toi da bao' adm rat nhieu lan roi. adm bao~ do may' cua ban. sau do' toi duoc biet rat nhieu nguoi bi loi giong nhu toi, vi du nhu ingame: Juni,VinhTrang.....
Mai~ gan 2 thang' roi khong thay adm kiem tra va fix loi.
Xin thua moi lan vo lam huyet chien buff pill cac kieu ton' kem' rat nhieu`. Tien ca~ day adm ak.
Adm xem tin nhan cua toi va bo~ qua, toi khong hieu thai do lamviec cua adm nhu vay la the' nao nua.
sv BBC

NVTH1

Gia nhập giang hồ
ID:NVTH1
Tên nhân vật:llllDAIPHUllll
Thời gian: 28/12
Kênh: BBC
Mô tả lỗi: aotu buff khong nhat duoc do, mat du da cai dat aotu tat ca hop ly, kiu nhu bi lag , co do la buff nhanh hon chu khong nhat

unbeaten789

Gia nhập giang hồ
ID: SILVERHUNTER
23h42p Nhat Ban. 21h42p Viet Nam
Kenh: Vo lam huyet chien
Mo ta loi: ko damege duoc nguoi choi, ko damege duoc quai vo lam huyet chien.
loi nay toi da bao' adm rat nhieu lan roi. adm bao~ do may' cua ban. sau do' toi duoc biet rat nhieu nguoi bi loi giong nhu toi, vi du nhu ingame: Juni,VinhTrang.....
Mai~ gan 2 thang' roi khong thay adm kiem tra va fix loi.
Xin thua moi lan vo lam huyet chien buff pill cac kieu ton' kem' rat nhieu`. Tien ca~ day adm ak.
Adm xem tin nhan cua toi va bo~ qua, toi khong hieu thai do lamviec cua adm nhu vay la the' nao nua.
sv BBC
thêm chút thông tin với admin là lỗi này chỉ hinh như là nin bị chứ char khác ko bị

NVTH1

Gia nhập giang hồ
Mình vừa chơi game dc 2 tuần đã lên lv 50. Cân xin vao G9. Gruop facebook zalo. Để trao đỗi mua báo và giao lưu . Mong ae giup đỡ. Sdt 0987 166 567. Vi đi làm đêm không onl thường ae pm qua zalo giúp mình nha

NVTH1

Gia nhập giang hồ
ID:NVTH
Tên nhân vật:llllNJNZAllll
Thời gian:từ 2h15 4/1/2020
Kênh:Bắc Bang Cung
Mô tả lỗi: 1 delay kill cham 6s, đánh chết quái nhưng đưungs khoãng thời gian rồi mới bắt đầu đánh con khát,
2 % tăng dame dè của Đệ tữ không như hiễn thị la 5%, thực tế chỉ có 2%, mình test thữ cài 1 DT bat 3 dame từ 698 lên duoc 716 là có 14 dame 2%

ID:NVTH1
Tên nhân vật:llllDAIPHUllll
Thời gian:2h15 4/1/2020
Kênh:Bắc Băng Cung
Mô tả lỗi: aotu nhặt đồ của DP lỗi, khi có đò nhặt thi dp cứ buff liên tục như bị lag ma không nhặt, buff chưa hết thao tác killl thì đã buf kill mới
@Huyết Ban Nick @Dương Bất Công
GM hỗ trợ minh hai nhân vật này với ạ

o0oHanTuyeto0o

Gia nhập giang hồ
Tên nhân vật: SILVERHUNTER
Thời gian: 23h45p Nhat Ban, 21h45p Viet Nam
Kênh: vo lam huyet chien bac bang cung.
Mô tả lỗi: Vao vo lam huyet chien khong the nao danh quai, khong the danh nguoi choi.
Yeu cau adm bao gom:
@Huyết Ban Nick @Dương Bất Công tra loi ro rang ve hien tuong nay
Boi vi toi da phan anh rat nhieu lan ve loi nay, khong duoc giai quyet, khong co cau tra loi.
Trang nay la trang ho~ tro, cho nen GM xin hay ho tro giup minh.
cam on!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

pb4411s

Gia nhập giang hồ
ID: oknhiclc
Tên nhân vật: TraBiDao
Thời gian:
Kênh: Thien Ma Cung
Mô tả lỗi: Bị lỗi khí công 9x, trước em làm nhiệm vụ 90 rồi. Sao phiên bản nâng cấp lên thì không tăng dc kc đó nữa. Giờ 10x rồi không còn nhiệm vụ kc mà làm nữa hic. Adm xem set khắc phục cho em ạ

Đính kèm

pb4411s

Gia nhập giang hồ
ID: oknhiclc
Tên nhân vật: TraBiDao
Thời gian:
Kênh: Thien Ma Cung
Mô tả lỗi: Bị lỗi khí công 9x, trước em làm nhiệm vụ 90 rồi. Sao phiên bản nâng cấp lên thì không tăng dc kc đó nữa. Giờ 10x rồi không còn nhiệm vụ kc mà làm nữa hic. Adm xem set khắc phục cho em ạ
co adm naò hỗ trọ ko , giúp em vơi

thinhbitn

Gia nhập giang hồ
#BBC
LỖI NẠP @
ID: balaohkgh
Ingame: HoangKim
Char: Đao
Lỗi nạp @ vào tk lúc 22h ngày 10/01/2020 số tiền 100.000d không nhận được.
Ad xem giúp mình với!C8637F1D-C62E-4440-8FD4-2C6E83C86AE4.jpeg

thinhbitn

Gia nhập giang hồ
#BBC
LỖI NẠP @
ID: thinhbitn
Ingame: Crazy001
Char: Đao
Lỗi nạp @ vào lúc 23h22p ngày 24/01/2020
Số tiền: 200.000vnd
Ad xem giúp mình với!!!!

vutran93

Gia nhập giang hồ
ID: Vutran1323
ten NV: lllMonDlll
7:15 AM 28/01/2020
kenh BBc
nhan vat cua minh sau khi bi quai danh ve thanh thi bi ket nhan vat ngay cho to chuc ket hon
mong ad giup voi

tuph2

Gia nhập giang hồ
Ad check giúp mình 2 acc sau:
Id: nguyhoa444
Tên nhân vật: TieuYeuNu
Id: ztichut1
Tên nhân vật: PASSINGBy
Lỗi: 2 tài khoản trên đã kết hôn với nhau nhưng không thể dùng nhẫn cưới,tặng hoa, tổ đội chung không có hiệu ứng.

Bên trên