LỖI Report lỗi tại đây

ToyPoodle

Gia nhập giang hồ
id meowracle, ign Meowracle, lỗi: bị mất 1 dây sư đồ, lần đầu log bị full hòm không nhận được dây sư đồ, mình ném nết sâm ra ngoài, relog thì chỉ có 2 dây, hiện tại chỉ nhận được 2 đệ tử @Dương Bất Công

kullson

Gia nhập giang hồ
@kullson : relog đi chưa tới 1 phút nữa
Nhờ ad chek giúp e.
id kullson igame MaiSunn
Lỗi sư đồ. Ad huỷ sư đồ giúp em đệ tên (perry99) lý do ác đó đang là đệ ng khác mà k hiểu sao vẫn hiện trong bảng tin sư đồ của em. Chek thêm giúp em. Ad huỷ tất cả sư đồ. Chỉ để lại giúp em nguyên ác có igame (OpOap) còn đâu huỷ hết ạ tks add sau post này e sẽ off game và onl lại lúc 20h. Mong ad sử lý sớm rùm ạ

hiepkhach

Gia nhập giang hồ
Id wapureluffy3 (ig zNAMI)dùng dây nhận 3 đệ DTRB, DTRB1, ThienThanNho. Bên sp hiện đủ 3 đệ. Bên dt thì acc ThienThanNho lại hiện tên sp cũ. ( do k để ý def lắm nên k biết là đã nhận đủ def buff của dt chưa?)

Id wapureluffy ( ig zSANJI) do nhận nhầm đã làm mất 1 dây sư đồ. Dùng 2 dây nhận acc ThienPhiKiem và DTRB2, nhận tay Chivuithoi cày lại từ đầu. Bên sp chỉ hiện 2 đệ. Ô đệ thứ 3 trống. Acc DTRB2 là cố định hiện. Còn ThienPhiKiem và Chivuithoi chen chút nhau trên ô thứ 1, acc nào onl trước sẽ dành chổ. Mặc dù đệ Chivuithoi nhận tay và cày cống hiến up b3 r ( bên acc ChiVuiThoi để b3) mà bên sp chỉ để tiểu học k thay đổi j cảe

ThienDiem

Trung Sĩ
Mình có xài pill 40% 1h ,20% 12h, 50% 12h và pill 100% 24h.
Ko hiểu sao lúc out ra lại mất pill 100%.
Mong GM coi lại giúp

Dương Bất Công

Trên 1 người, Dưới 1 người
Staff member
@kullson : mình bỏ đc perry99 thôi còn 2 đệ tử kia nếu là acc của bạn thì bạn log out ra đi chứ ko phải của bạn thì phải đợi bảo trì mới làm được vì người chơi đang onlin

Bên trên