LỖI Report lỗi tại đây

hiepkhach

Gia nhập giang hồ
Nick sp zSANJI, 3acc đệ DTRB2, Chivuithoi, ThienPhiKiem
Lỗi dùng 2 dây b2 nhận 2dt (45 và 70). Bên sp ctrb chỉ hiện 2 đệ, ô thứ 3 trống.
Khi onl lần lượt acc đệ Chivuithoi và ThienPhiKiem sẽ theo thứ tự acc nào onl trước sẽ nhảy vô ô đầu tiên ctrb của sp.
Mong ad phục hồi lại 3d càng tốt :)

Lùn

Gia nhập giang hồ
Nick sư phụ, ID: chich, tên nhân vật: ChimChichBong không nhận lại được đệ tử
Nick đệ tử, ID: detuchich, tên nhân vật: Chich02, Chich03; ID: detudemon, tên nhân vật: DM03
Mong ad giúp ca này :D

ChangCanGi

Gia nhập giang hồ
Mình bị 4 id :
1: nhtnht304
Tên Nv: ChangLaGiVT
2. Levanhungvt91
Ten nv: TanSatvt
3. Daigia0350
Ten nv: DaoKiemTieu
4. Changcangivt95
Ten nv: ChangCanGiVT
Lỗi: có 3 dây liên kết 2. Liên kết với 3 nhân vật lv 45. Chỉ 2 nhân vật là liên kết thành công. Nhưng vấn mất 3 sợi liên kết.
Và 1 id : yuace
Ten nv : Yuace
Lỗi : có 3 dây liên kết 1. Kết nối 3 nv lv 65 . Cùng thế lực . Mất 3 dây nhưng chỉ dc 1 dt 1.
Tất cả dc thực hiện ở K5
Time : 23h30-0h30 2019/03/01-2019/03/02

Dương Bất Công

Trên 1 người, Dưới 1 người
Staff member
Mình bị 4 id :
2. Levanhungvt91
3. Daigia0350
4. Changcangivt95
Lỗi: có 3 dây liên kết 2. Liên kết với 3 nhân vật lv 45. Chỉ 2 nhân vật là liên kết thành công. Nhưng vấn mất 3 sợi liên kết.
Và 1 id : yuace
Ten nv : Yuace
Lỗi : có 3 dây liên kết 1. Kết nối 3 nv lv 65 . Cùng thế lực . Mất 3 dây nhưng chỉ dc 1 dt 1.
Tất cả dc thực hiện ở K5
Time : 23h30-0h30 2019/03/01-2019/03/02
@ChangCanGi : liên kết vs nhân vân tên gì có nhwos không ?
Yuace chỉ có 1 ĐB bậc 1 chứ mấy bạn ? ở đâu ra bạn được 3 dây?
Còn mấy nhân vật kia đều có 2 đệ tử thôi

Last edited:

trungoc

Gia nhập giang hồ
ID: trungoc
Tên NV: Obelisk
Lỗi: mình cắn pill 100% lẽ ra ko ăn chung được với pill 40% 1h (or 2h) nhưng lúc chiều nay click nhầm thì nó lại ăn được, thế là có cả 2 buff 40% với 100%. Lúc sau relog thi bị mất buff pill 100% chỉ còn pill 40% (lúc đó pill 100% còn 12 tiếng). Mình ko yêu cầu bồi thường viên pill 100% kia nhưng mong bqt fix cái bug cắn đc pill 40% 1h (2h) lúc đang cắn pill 100% chứ không lần tới lại bị mất pill vô duyên :) (đôi khi cho pill vào hộp auto mà để quên ko lấy ra lại nó tự cắn)

ChangCanGi

Gia nhập giang hồ
@ChangCanGi : liên kết vs nhân vân tên gì có nhwos không ?
Yuace chỉ có 1 ĐB bậc 1 chứ mấy bạn ? ở đâu ra bạn được 3 dây?
Còn mấy nhân vật kia đều có 2 đệ tử thôi
id : Yuace
3 dây liên kết đệ tự 1 : và chỉ liên kết dc đúng 1 dt. 2 dây liên kết 1 với 2 dt lv 65 đều báo lỗi và mất.
2. Levanhungvt91
3. Daigia0350
4. Changcangivt95
All 4 acc này mình đều là người tự train dt bậc 2. Và acc nào cũng đều có 3 liên kết bậc 2 cả. Chị liên kết đc với 2dt. còn 1 dây liên kết báo lỗi. Mỗi id bị 1 liên kết lỗi

Lùn

Gia nhập giang hồ
@Lùn : báo lỗi gì mà ko nhận được?
Nick sư phụ, ID: chich, tên nhân vật: ChimChichBong không nhận lại được đệ tử
Nick đệ tử, ID: detuchich, tên nhân vật: Chich02, Chich03; ID: detudemon, tên nhân vật: DM03
Mong ad giúp ca này :D
Acc sư phụ có 3 dây cấp 2 nhưng không nhận được cả 3 đệ tử
Sư phụ lv71, 3 acc đệ tử lv lần lượt 61 64 65

kullson

Gia nhập giang hồ
@Lùn : báo lỗi gì mà ko nhận được?
id kullson
nv MaiSunn lv 89
lỗi nhận đệ..do lúc em nhận lại đệ có bị nhầm lẫn và dùng hết cả 3 dây sư đồ nhưng lại xoá đi 1 đệ lv35 để nhận 1 em lv67 nhưng k đc...giờ em muốn nhận lại 1 đệ nữa nhưng nó báo là đã đủ 3 đệ trong khi đó Ctrl + B lên thì chỉ hiện 2 đệ..vậy mong add sử lý giúp em ạ...tiện thể ad chek luôn giúp ác đó có con đệ tên perry99 bậc 4 khi nhận em có truyền cho 1 skill 77 mà giờ ctrl + B lên lại có tận 2 skill 77

Chủ Tịch

Gia nhập giang hồ
Ingame Zero
Lúc bảo trì trong túi full khi vào lại thì không nhận được Dây Ràng Buộc Sư Đồ. Relog 5 lần rồi vẫn không được. GM check giúp em với
Ingame Bebuff
Lúc bảo trì xong em có phù nhẫn kết hôn lên thì bị mất luôn cái nhẫn. GM check giúp em với ạ
Thx GM đã quan tâm sâu sắc tới bài viết này

Bên trên