Report hack speed

Lion_King

Impossible = I'm possible
Staff member
Nếu gặp trường hợp bạn nghi vấn có sử dụng tool, ví dụ tốc độ bất thường trong 1 thời gian, vui lòng quay phim lại và report tại đây:

• Tên nhân vật nghi vấn hack
  • Địa điểm
  • Thời gian
Quá trình OpenBeta, KTeam ko áp dụng bất cứ kĩ thuật bảo vệ nào nên các bạn cần report để Mod làm việc, tát cả đều sẽ bị BAN vĩnh viễn. Phiên bản chính thức sẽ có kĩ thuật theo dõi bất kì ai sử dụng tool thứ 3 đều sẽ bị BAN.

Danh sách bị khóa nick sẽ cập nhật tại đây.

CLIP DEMO

Ở clip này thì cả mình và bạn Pepsi đều thấy 4 người kia đều chạy nhanh khác thường nên có thể suy ra là hack speed

Trong trường hợp các bạn(A) chơi mà gặp tình trạng chạy nhanh bất thường của người chơi khác (B) :

• Nếu C, D,... cũng thấy B chạy nhanh khác thường ==> tương tự như mình với Pepsi
  • Nếu chỉ có A thấy B chạy nhanh , còn C D thấy B bình thường ==> delay animation

Last edited by a moderator:

im5tupid

Binh Nhất
xài phầm mềm thứ 3 can thiệp vào game chứ đâu phải lỗi game để fix, cái này cần game có tường lửa để quét phầm mềm thứ 3 thôi. LK k biết fix được lỗi này hay không nhé, AE để speed thấp thôi, vậy là cũng lợi thế lắm r. :D:D:D

im5tupid

Binh Nhất
E thấy sài CE thì vẫn k qua đc bộ đếm thời gian của auto or online in game ( x2 speed, time auto cũng x2). A LK có thể nhìn vào 2 điểm đấy để thiết lập bộ theo dõi cũng đc mà. 1 thanh niên chuyên phá game chia sẻ :D:D:D

Huyết Ban Nick

Đã Banned 117 Người
Staff member
không biết đừng phán linh tinh... IP Việt Nam toàn IP động.. có band thì reset modem là xong, trừ ai sài IP tĩnh thôi.. muốn band chất lượng thì band địa chỉ vật lý ấy :)) bao hàng không bao h chơi đc HK nữa
bên mình có kỹ thuật ban cả nhé , đảm bảo qua nhà hàng xóm chơi cũng ko dc.

Bên trên