RULES Quy định chung về giao dịch /mua bán

KhanhTran

Trung Sĩ
Ko bít bạn nghĩ sao mà mở miệng nói câu Nếu Mod SMod lừa đảo nữa :))
Nếu mình là Mod giờ mình cũng chả còn mún trung gian cho ai nữa :|

Lion_Roar2

Binh Nhất
Ko bít bạn nghĩ sao mà mở miệng nói câu Nếu Mod SMod lừa đảo nữa :))
Nếu mình là Mod giờ mình cũng chả còn mún trung gian cho ai nữa :|
Mình đặt tình huống thôi bạn ơi, tại vì Kteam phân cấp cho Mod Smod, mà Mod smod cũng từ gamer mà ra. Thiếu gì người đầy uy tính nhưng cuối cùng lại là người lừa đảo + phá hoại chẳng hạn như vụ của Cap đấy. Hỏi để hiểu để không làm sai thôi, ai war thì xin tha mình nha.

Lão Quái Nhân

Tính Tình Cổ Quái
Tôi nghĩ những trường hợp @Lion_Roar2 đưa ra hoàn toàn hợp lý.
Vì ko ai có thể đoán trước dc . Nên cần phải rõ ràng cho những người chưa biết hay chưa hiểu . Sau này có xảy ra còn biết lỗi tại ai mà gửi hỗ trợ , tránh mất thời gian của nhau thui.
- Còn về MOD @Hoả Long Đao đang mang trách nhiệm là giải đáp thắc mắc của các bạn , Vì thế mà nêu ra quan điểm chung thui.
- Topic đến đây chắc ai cũng nắm dc nội quy rồi , Những trường hợp War nhau trong topic này sẽ xóa mà ko cần báo trước.
- Chỉ ghi nhận mọi vấn để góp ý mang tính chất xây dựng
Thanks All !

Robert_Vo

Gia nhập giang hồ
Cho em hỏi nếu e muốn bán 1k@ chuyển khoảng trực tiếp thì cần phải làm các bước như thế nào để đảm bảo không bị gian lận ạ?

mèo con

Gia nhập giang hồ
Cái đó là quyền tự do của mấy bạn. Ai mà chẳng tham một chút lời khi mua bán ngoài luồng? KTeam ko muốn mất thời gian support cho những trường hợp farm ra vnd thu lợi về đc thì im ỉm, tới khi banh chành ra lại lên 4r yêu cầu giải quyết. Thay vào đó tập trung ổn định sv thì có lý hơn. Mình đã đưa ra hết những trường hợp nguy hiểm rồi, tự các bạn phải biết bảo vệ chính bản thân chứ, cảm thấy ko tin tưởng đc thì đừng Giao dịch, còn vì lòng tham làm mờ mắt cứ cố cắm đầu vào sau lại bị lừa thì phải chịu thôi sao bắt ai gánh dùm đc?
Cho Xin Face cua cô nng Nguyet Linh. Linh oi nuôi meo` k cung? ;;);;);;);;);;);;)

Bên trên