Quảng Cáo YulgangVN qua game Khan Blaze...!!!

Kim

Gia nhập giang hồ
Theo mình quảng cáo như vầy vẫn ko phê . khi nào game gần open ACE vào dzo game treo shop YulgangVn và xì pam khắp kênh 1 ai có điều kiện thì STH như vậy mới vui =))

Tui Thick điều này vào treo shop Yulgangvn.com :))

BaVuong

Gia nhập giang hồ
Mình đã chơi KhanVN va HKGH trước đây.Mình công nhận là hình ảnh game trong Khan Online xấu hơn HKGT nhưng nếu nói về độ hấp dẫn của HKGH và Khan Online thì HKGT thua xa Khan Online . Khan Online thực chất nó cũng giống như Mu . Nó có cách down game và các hệ thống khác mà theo mình thấy các game tạo ra hiện nay không có . Ví dụ như Săn Boss PhanTom tè le . Còn nói về game lỗi thời thì có nhiều game ghê gớm lắm bạn chứ hok riêng gì Khan Online . Như TSOnline là một game cũng ra cùng thời với Khan Online . CỘng đồng VN nhiều vô kể nhưng phải chơi game của bọn TQ họ nạp cas tính theo triệu hok chứ ai như HiepKhách cùi mía này . Mà các bạn phải hỏi lý do tại sao nạp cas thì mắt chơi game thì hok được như game của VN mà họ vẫn chơi . Đó là vì những game cũ có những thứ rất hay và đặc biệt mà các game mới bây giờ không hiểu tâm lý người chôi game mà bỏ đi những yếu tố nhỏ đó để khiến cho game có sự nhàm chán đấy bạn

BaVuong

Gia nhập giang hồ
Mình đã chơi KhanVN va HKGH trước đây.Mình công nhận là hình ảnh game trong Khan Online xấu hơn HKGT nhưng nếu nói về độ hấp dẫn của HKGH và Khan Online thì HKGT thua xa Khan Online . Khan Online thực chất nó cũng giống như Mu . Nó có cách down game và các hệ thống khác mà theo mình thấy các game tạo ra hiện nay không có . Ví dụ như Săn Boss PhanTom tè le . Còn nói về game lỗi thời thì có nhiều game ghê gớm lắm bạn chứ hok riêng gì Khan Online . Như TSOnline là một game cũng ra cùng thời với Khan Online . CỘng đồng VN nhiều vô kể nhưng phải chơi game của bọn TQ họ nạp cas tính theo triệu hok chứ ai như HiepKhách cùi mía này . Mà các bạn phải hỏi lý do tại sao nạp cas thì mắt chơi game thì hok được như game của VN mà họ vẫn chơi . Đó là vì những game cũ có những thứ rất hay và đặc biệt mà các game mới bây giờ không hiểu tâm lý người chôi game mà bỏ đi những yếu tố nhỏ đó để khiến cho game có sự nhàm chán đấy bạn

mumpasyn

Binh Nhất
mic là mic ghet cai link upanh gì gì đó dã man...... vô đọc bài hí hửng....hùi coi hình k đc....... yêu cầu bà con ko bỏ rơi mic úp hình trưc tiếp cho mic coi nữa..... mic k ở vn ko coi đc hình từ link up ảnh :((

Yuu

Gia nhập giang hồ
Thật sự mình thấy mún quảng bá gì thì quảng bá nhưng mà hãy đợi tới thời gian sv mình định cái ngày OP thì hãy mở chứ đừng làm rậm rộ quá sớm để ngta qua mà chưa thấy gì! Có người này và cũng có người khác! Không phải ai cũng thích chờ đợi và mong ngóng như mọi người bây giờ! Mình buộc phải có cái gì đó để làm minh chứng cho người ta tin và chờ chứ k thể nói mà k có chứng dc!

Kragyon

Gia nhập giang hồ
Game này hay ko ? Nếu hay mai mốt làm server nữa về game này. mà game này đã có server private nào chưa ?
LK làm cái game Tinh Võ đi, cái game của Vinagame ấy :) mình thích cái cách người chơi tự tạo ra combo bằng nhiều skill khác nhau. Mình còn nhớ là hồi đó mình choi Bạch Hổ theo đường Tham Lang, cái đường mà hok mấy ai chơi vì ai cũng thích .........(mình quên tên rồi), cái đường mà đánh như đô vật ấy :D ôm nhảy quăng. Mình nhớ nhất là game đó :)

ngophu.thieu

Gia nhập giang hồ
mỗi người thích 1 game bạn à. bạn nói hiệp khách cùi mía thì mình nghĩ game bạn chơi chắc cũng chẳng hơn gì. xin lỗi bạn thời hkAS còn thịnh vượng có cả triệu member hồi đấy kiếm được game nào như thế. game của bạn bây giờ ở Vn cũng chẳng ai quan tâm mấy chắc chỉ tàu khựa nó mở lại thôi còn riêng hk thì bạn lên google mà tìm nha có cả khối sv đó

graywolf

Gia nhập giang hồ
khan thailand mình đã connect được rồi nhưng chưa biết cách đăng ký, ai đăng ký được thì chỉ mình với

Miphahim

Gia nhập giang hồ
Game này hay ko ? Nếu hay mai mốt làm server nữa về game này. mà game này đã có server private nào chưa ?

oKhan online neu 1 lần nữa quay trở lại VN.....tôi nguyen trung thanh voi nó...các ae game thủ VN tôi nghĩ cũng đang rất chờ đợi Longking mua lại bảng quyền......hình như công ty Thế Giơi Ao (TP.HCM) đang giữ trong tay bảng quyền Khan Online VN hồi đó....thanks LongKing

Bên trên