THẢO LUẬN Nht cho nin: knpk hay đmnc

trieunx6

Gia nhập giang hồ
Như tiêu đề, các bác cho em xin ý kiến nên dùng NHT nào cho nin và ưu nhược điểm của từng loại ạ. Em cảm ơn!

hero98

Trung Sĩ
KNPK để tăng dame cơ bản =>> lên dame all các đòn đánh .
DMNC : chỉ làm tăng tỉ lệ xuất chiêu đòn đánh ra dame xanh .

trieunx6

Gia nhập giang hồ
Vậy nếu em chỉ build nin để train thôi thì nên dùng KNPK để tích nộ nhanh, dùng đc nhiều debuff, LHPT ra dmg cao hơn đúng ko các bác?

trieunx6

Gia nhập giang hồ
Cho em hỏi thêm là: thời gian skill debuff (theo từng lv) =?, thời gian skill kích tốc =?, cooldown skill kích tốc =? với ạ

Hưng Quân

Nếu có nắm lá ngón, Mị sẽ nấu với thịt bò !
Staff member
Cho em hỏi thêm là: thời gian skill debuff (theo từng lv) =?, thời gian skill kích tốc =?, cooldown skill kích tốc =? với ạ
thời gian debuff và kích tốc ở lvl thấp là cố định, up dần sẽ có khí công tăng thời gian hiệu ứng. Nhớ ko nhầm thì kc 6x tăng thời gian debuff và kc 9x tăng thời gian kích tốc. ( mang máng lvl thế nhưng mà có )

trieunx6

Gia nhập giang hồ
thời gian debuff và kích tốc ở lvl thấp là cố định, up dần sẽ có khí công tăng thời gian hiệu ứng. Nhớ ko nhầm thì kc 6x tăng thời gian debuff và kc 9x tăng thời gian kích tốc. ( mang máng lvl thế nhưng mà có )
debuff ở cấp 60~80 nếu ko tăng khí công 8 thì có đủ để kill mob trong thời gian debuff ko bác?

Bên trên