REPORT Nhờ ad hỗ trợ

zZBiBoZz

Gia nhập giang hồ
Tân thủ 1
Vào lúc 20h30 ngày 14/09 mình có giao dịch với ingame Erica,mình tin tưởng bạn vì đã gd nhiều lần ntk item các kiểu, có 300k mà hứa hẹn 10 ngày rồi vẫn chưa thấy ntk hay ck,mình nhắn tin thì bơ luôn,nếu không có tiền thì có thể nói là mình k có tiền trả bạn,đằng này cứ im im,còn thách đố ad, ad xem giúp mình tạo điều kiện cho bạn ấy rảnh giao dịch xong với mình được không...

Đính kèm

zZBiBoZz

Gia nhập giang hồ
K ad ơi,mình gd nhiều lần ntk lên yên tâm,mình có thể inbox fb cho ad xem gd,mình buôn bán k phải ăn xin mà suốt ngày năn nỉ ông đáy

Chân Phá Vân

Moderator
Staff member
K ad ơi,mình gd nhiều lần ntk lên yên tâm,mình có thể inbox fb cho ad xem gd,mình buôn bán k phải ăn xin mà suốt ngày năn nỉ ông đáy
vẫn lun nhắc nhở các bạn lập topic mà sao ko ai lập để rồi ra nông nỗi này vậy bạn ? rule để làm gì ?
nạp tk hay bán gì mà có giá trị thì lập topic dùm mình nha . cho dù là có top 1 hay là ông hàng xóm . ông thợ sửa ống nước.

zZBiBoZz

Gia nhập giang hồ
Trên fb ai mà mình không gd,mình mà cái gì cũng gd lập topic thì phải mấy trăm cái,chỉ riêng bán acc mình mới lập topic thôi,giờ mình lên fb lập topic ai đã gd vs mình thì hơi bị nhiều,ad check ip thì cũng thấy số lượng ntn nào rồi,sever này mọi người thich nhất điểm đó,

Bên trên