Nhơ admin giúp giải quyết vấn đê bị lừa đảo

LucVuongGia

Gia nhập giang hồ
Vào hồi 9h05 phút đm tối hnay tôi có mua 2k@ của nick fb: Nguyên Tâm với giá 2k@ ntk = 54m gold
Sau khi gd với nhân vật : EmConLaCam 54m gold thì bạn này chặn luôn fb và mất hút
Vậy mong ad giải quyết dùm
Id của tôi : Oliver91
Tên nv: LucVuongGia
Phía dưới là ảnh chứng minh những gì 2 ng đã thống nhất với nhau

Đính kèm

cubitrung

Binh Nhất
@Huyết Ban Nick
Vào hồi 9h05 phút đm tối hnay tôi có mua 2k@ của nick fb: Nguyên Tâm với giá 2k@ ntk = 54m gold
Sau khi gd với nhân vật : EmConLaCam 54m gold thì bạn này chặn luôn fb và mất hút
Vậy mong ad giải quyết dùm
Id của tôi : Oliver91
Tên nv: LucVuongGia
Phía dưới là ảnh chứng minh những gì 2 ng đã thống nhất với nhau
co toppic gd tren 4f ko

Huyết Ban Nick

Đã Banned 117 Người
Staff member
Trường họp này mình đã khóa nick kia lại chờ giải trình nhé. Vì lý do ko có topic xác nhận trên forum nên cũng rất khó chứng minh dc bằng chứng của bạn có qua chỉnh sửa hay không.

LucVuongGia

Gia nhập giang hồ
Ad có thể check gd và check lịch sử nạp tiền của tôi
Tôi đổ vào đây hơn chục m rồi có phải trẻ con đâu mà dỗi hơi làm cái trò ấy.
Dù sao cũng cảm ơn ad nhiều.
Đây sẽ là 1 bài học cho toi

Huyết Ban Nick

Đã Banned 117 Người
Staff member
Ad có thể check gd và check lịch sử nạp tiền của tôi
Tôi đổ vào đây hơn chục m rồi có phải trẻ con đâu mà dỗi hơi làm cái trò ấy.
Dù sao cũng cảm ơn ad nhiều.
Đây sẽ là 1 bài học cho toi
Nếu bạn chịu khó lập topic giao dịch trên 4rum thì trường hợp này chỉ 1 nốt nhạc là xong thôi. Này ko có chứng cứ mà bên thứ 3 như mình có thể xem công khai thì rất khó, vì 2018 rồi công nghệ phát triển, muốn tạo bằng chứng giả thì chỉ một nốt nhạc là xong, vì vậy phải làm theo đúng luật bảo trợ vật phẩm tại YulgangVN. Và luật thì ko loại trừ bất kỳ 1 ai. Sau 24h mà nhân vật kia không giải trình thì tiền hoàn cố chủ.
Thân ái!

baochan12a

Gia nhập giang hồ
NhaiEm day nhe' lam train kenh pk moi bi kill 9 lan ta` lai con bi to cao trong guil .acc NhaiAnh ban lau rui` nhe' .nhung acc di cung Nhaiem deu ko lien quan

baochan12a

Gia nhập giang hồ
ko giet ko skill ai ng ta kill can rang chiu dug hom nay la la con moi cho ca sv di san vo toi. Nguoi tung choi lau sv nay se ko bh dot' nat nhu the nhe' . tui IG acc choi chinh CopCajljlj tuyen bo ko lien quan gi nhe'

Bên trên