THẢO LUẬN Nghi ngờ lợi dụng lỗi game

Phượng Sồ

Hạ Sĩ
Mình nhớ lúc đó sau các topic thảo luận thì Kteam đã chốt là sẽ fix , và đến giờ chắc do những lần update mà lỗi này bị lặp lại...và vì là even đua top chủ yếu để mời gọi newbie và cựu gamer comback nên có thể trừ 1 số exp ko hợp lệ chứ ko nên band ai hoặc loại ai để even dc diễn ra công bằng nhất ( vì đây ko phải lỗi của người chơi mà là 1 lỗ hổng của game chưa dc hợp lý thì khắc phục thôi )

Lỗi game này nếu ko dc fix nó còn dẫn theo 1 số hệ lụy như dùng để fame gold ( ví dụ các bạn dùng 1 acc LV 7x trang bị cho nó cặp áo choàng 120% gold và pt với 7 acc đao 8x để tank bãi vip 67 TVM thì mình nghĩ số gold fam dc ko hề nhỏ) thế nên lỗi này cần phải fix...
Như bên 1 số sever office thì khi 1 team 9x pt với 1 acc 10x thì những con quái nào mà bị acc 10x đó ks dame cũng sẽ bị giảm exp tương đương
e chỉ là người đến sau tra GG cách train lv siêu tốc thấy bài của a thôi còn các bài thảo luận fix hay sẽ hoặc đã fix gì đó thì e chưa có dịp dc đọc
cũng vote cái cách chia exp mà a nói nếu dc thì kteam triển luôn trong hnay đi
dc cái e có năng khiếu và đam mê âm nhạc nên nhạc nào e cũng nhẩyđc :v

DreamSx

Binh Nhất
Mỗi người có 1 cách cảm nhận và 1 cách chơi riêng,
Đâu thể muốn ngta ngưng tìm hiểu được trong khi game có thể tìm hiểu để chơi dễ dàng hơn chứ nhỉ?

riprip

Gia nhập giang hồ
nêu như biết trước ... các bạn có mua dc 1 cậy cung như vậy acc như vậy và thêm 1 trung gian như vậy ... để đua top không ... và nếu là lỗi thì cái đó trong sv này ai chả biết ... nhưng nó làm để kéo acc gà hoặc chơi lại có gì sai sao

DaiKa

Binh Nhì
Nói hay quá mấy man nếu ko phải lỗi game là mẹo train lv thì sao ko có 1 bài trong hướng dẫn newbie hay cứ tiếp tục để như thế mà phải fix . T mới chơi 6 7 tháng méo bik Shi là ai còn vythanh mới bán acc thì ranh đâu kiếm bài mấy ông này đọc :))

bingo1

Gia nhập giang hồ
Nói hay quá mấy man nếu ko phải lỗi game là mẹo train lv thì sao ko có 1 bài trong hướng dẫn newbie hay cứ tiếp tục để như thế mà phải fix . T mới chơi 6 7 tháng méo bik Shi là ai còn vythanh mới bán acc thì ranh đâu kiếm bài mấy ông này đọc :))
man nói cũng hay nữa :)) ai tâm huyết để viết đầy đủ tất cả các thứ cho newbie, nhìn thấy cái bài hướng dẫn xài auto là thấy hạnh phúc lắm r, vô chơi không biết gì mò đó thôi =)) đó gọi là trải nghiệm

ngocdoan

Binh Nhì
nêu như biết trước ... các bạn có mua dc 1 cậy cung như vậy acc như vậy và thêm 1 trung gian như vậy ... để đua top không ... và nếu là lỗi thì cái đó trong sv này ai chả biết ... nhưng nó làm để kéo acc gà hoặc chơi lại có gì sai sao
Xàm ngôn. Lấy gì đảm bảo là nếu biết trc có cách như vậy thì newbie sẽ ko mua acc cũ, ko op cây cung như vậy, ko nhờ acc trung gian để làm y chang như vậy đua top. Bạn mặc định newbie là dân ít đầu tư ah. Đừng lấy suy nghĩ của mình áp đặt người khác. P/s bạn nói sv này ai cũng biết, mình chơi cũng khá lâu mà ko biết đây :)

ngocdoan

Binh Nhì
man nói cũng hay nữa :)) ai tâm huyết để viết đầy đủ tất cả các thứ cho newbie, nhìn thấy cái bài hướng dẫn xài auto là thấy hạnh phúc lắm r, vô chơi không biết gì mò đó thôi =)) đó gọi là trải nghiệm
Vậy nên mem cũ đã có quá nhiều lợi thế về việc hiểu biết SV, op đồ... bây h lại còn " mánh khóe" ntn nữa, thì khác nào trói chân newbie. Nếu vậy mình nghĩ nên đổi tên event thành " Mem cũ đua top " thì hơn

DaiKa

Binh Nhì
Nếu cÁi này là Cách train lv nhanh hợp lệ thì sao phải fix đi vậy ?

tienthanhs1

Trung Sĩ
tiền bỏ vào 7 acc kia mua CTP , tiền trang bị item rồi 4 cái máy log giục đau?
Nai tơ là đây này....1 acc 7x trang bị 1 cặp ac 120% gold pt với 7 acc đao 8x mặc đồ + 4 5 dư sức tank quái 67 cho acc 7x ăn hết gold và x 120% số gold nhận dc mà ko cần làm cả 8 cặp ac tiền :D chắc tốn kém lắm nhỉ.

Top sever thì nên tương tác cho nó thoáng ra với tất cả ae chính và tà đi ông, đừng nên giữ cái suy nghĩ Chính luôn đúng như vậy càng làm cho sever thêm căng thẳng....tôi nhìn khách quan và góp ý thế thôi chứ cũng chẳng nắm dc tình hình nó ntn nên có nói bậy thì bỏ qua nhé :D

Masya

Binh Nhất
Nai tơ là đây này....1 acc 7x trang bị 1 cặp ac 120% gold pt với 7 acc đao 8x mặc đồ + 4 5 dư sức tank quái 67 cho acc 7x ăn hết gold và x 120% số gold nhận dc mà ko cần làm cả 8 cặp ac tiền :D chắc tốn kém lắm nhỉ.

Top sever thì nên tương tác cho nó thoáng ra với tất cả ae chính và tà đi ông, đừng nên giữ cái suy nghĩ Chính luôn đúng như vậy càng làm cho sever thêm căng thẳng....tôi nhìn khách quan và góp ý thế thôi chứ cũng chẳng nắm dc tình hình nó ntn nên có nói bậy thì bỏ qua nhé :D
Anh nói bậy rồi nhưng mn s b qua cho anh, vì:
  1. Quan điểm x luôn đúng y luôn sai cả cái 4rum này chỉ có idol Hoàng Quân editor thôi, còn mọi người đều có Xu hướng cmt nghiêng về thế lực mình tham gia, ngay cả cái cmt của anh cũng thế đấy, anh đọc kĩ lại sẽ thấy, ko khách quan đâu.
  2. Cái vụ này qua các lần đua top mn đều sử dung, ko phải ai cũng đều biết nhưng đa số biết, biết bn người đã confirm họ đều xài cách này và bên phe tà cũng làm cách này nhưng vì đây là topic focus chính nên chẳng ai vào nhận làm gì -> dễ hiểu.
  3. Vụ này từ hồi Mr shj làm cũng chẳng thấy ai phàn nàn kêu xóa exp ban acc nó đi, chỉ thấy các bạn cmt là thấy ở "các sev khác cũng làm", "nhanh nhưng tốn kém","không đáng".
  4. Anh đầu tư chừng ấy đồ xong quay về sev này farm quái 67 cày tiền coi ngày đc bn tin đi thì cmt của anh auto khách quan liền, nói lúc nào cũng dễ hơn làm hết.

tienthanhs1

Trung Sĩ
Anh nói bậy rồi nhưng mn s b qua cho anh, vì:
  1. Quan điểm x luôn đúng y luôn sai cả cái 4rum này chỉ có idol Hoàng Quân editor thôi, còn mọi người đều có Xu hướng cmt nghiêng về thế lực mình tham gia, ngay cả cái cmt của anh cũng thế đấy, anh đọc kĩ lại sẽ thấy, ko khách quan đâu.
  2. Cái vụ này qua các lần đua top mn đều sử dung, ko phải ai cũng đều biết nhưng đa số biết, biết bn người đã confirm họ đều xài cách này và bên phe tà cũng làm cách này nhưng vì đây là topic focus chính nên chẳng ai vào nhận làm gì -> dễ hiểu.
  3. Vụ này từ hồi Mr shj làm cũng chẳng thấy ai phàn nàn kêu xóa exp ban acc nó đi, chỉ thấy các bạn cmt là thấy ở "các sev khác cũng làm", "nhanh nhưng tốn kém","không đáng".
  4. Anh đầu tư chừng ấy đồ xong quay về sev này farm quái 67 cày tiền coi ngày đc bn tin đi thì cmt của anh auto khách quan liền, nói lúc nào cũng dễ hơn làm hết.
Mình ko còn chơi và mình cũng đã rút ra dc cách chơi cho mình là ko đặt nặng vấn đề chính tà nữa nên chắc bạn hiểu sai ý mình rồi , mình thấy cái mâu thuẫn 2 thế lực sv này nó căng thẳng ko cần thiết nên khuyên ông RN như vậy thôi ... Còn cách train này trước đã đem ra bàn luận và tôi nhớ ko nhầm thì chính Kteam cũng xác nhận là cách tính như vậy là ko đúng và sẽ dc fix, và từ đó mọi người cũng nghĩ nó đã dc fix...mình thấy nó ko đúng thì góp ý thôi chứ ko có thời gian tranh luận sâu nên thôi nhé

Cà Pháo

Hạ Sĩ

Acc 7x+ treo bãi 67 mất 40 % gold và EXP hiện có của quái vì train quái thấp hơn 3lv, đó là nếu có sức trông team treo kênh PK. Và cứ up 1 lv lại mất thêm 10% >:)>:)>:)

Treo K1 hay chui vào động núp lùm mất thêm 40% gold nửa vì là kênh an toàn. (Có lẽ thánh không biết điều này vì nghỉ lâu rồi, luật mới ban hành)

Với sức mạnh của tập thể team kéo 8x, 1-2 ngày lại mất 10% tiếp vì acc 7x úp thần tốc.

Nếu đầu tư kéo lv thì em xin lùi, còn thánh nói cày gold thì em =))=))=)):((:((:(( Xin vui lòng cập nhật thông tin trước khi phán:(:(:(

sock

Hạ Sĩ

Acc 7x+ treo bãi 67 mất 40 % gold và EXP hiện có của quái vì train quái thấp hơn 3lv, đó là nếu có sức trông team treo kênh PK. Và cứ up 1 lv lại mất thêm 10% >:)>:)>:)

Treo K1 hay chui vào động núp lùm mất thêm 40% gold nửa vì là kênh an toàn. (Có lẽ thánh không biết điều này vì nghỉ lâu rồi, luật mới ban hành)

Với sức mạnh của tập thể team kéo 8x, 1-2 ngày lại mất 10% tiếp vì acc 7x úp thần tốc.

Nếu đầu tư kéo lv thì em xin lùi, còn thánh nói cày gold thì em =))=))=)):((:((:(( Xin vui lòng cập nhật thông tin trước khi phán:(:(:(
có thể ông hiểu sai ý của ông ở trên team 7x là team 78++ đánh quái ko ra tý exp nào và 1 acc cùi hít sạch 100% gold (như solo) kiểu này về cơ bản trước đây mình nghĩ đến rồi nó rồi nhưng khó làm (bắc cầu chết mệt + ko có máy treo) và cả sv cũng chả ai làm cái mánh này chỉ mặc định chờ những even đua top thế này mới sử dụng thôi :))

tienthanhs1

Trung Sĩ
K

Khổ lắm... thì mất công bắc cầu sao cho phù hợp ấy, còn exp thì nuôi 1 con pet rồi cho nó hưởng exp ko dc hay sao mà sợ up lv... Hoặc cũng có thể làm ngược lại với acc lv cao hơn ...quan trọng là gold như solo thêm x120% mà dame thì 8 thằng đánh

Cà Pháo

Hạ Sĩ
1 con pet rồi cho nó hưởng exp ko dc hay sao mà sợ up lv. Chuyện đó xưa lắm rồi thánh.

Luật mới rồi thánh EXP cho pet hưởng càng cao thì hết sạch gold luôn đó=))=))=)), không tin ra thử đi sẽ hiểu

Thánh nghỉ lâu quá rồi càng nói càng sai, không biết thì dựa cột nghe đi đừng chống chế nửa.[-O<[-O<[-O<

Cà Pháo

Hạ Sĩ
Thứ 5 ngày 5-10-2017 , bảo trì từ 17h30 đến 19h30
  • .....................
  • Cập nhập gold nhận được khi train quái kênh 1 còn 70% so với hiện tại.
  • Cập nhập tỷ lệ drop gold , item tỷ lệ nghịch với chia exp cho pet, chia exp cho pet càng nhiều thì gold và drop item càng thấp.
  • Fix lổi luyến nhân chi hồn
  • Fix lổi cưỡi pet.
  • Cập nhập 2% thuế treo shop , 1% thuế giao dịch.
Nếu dễ ăn thì nhiều thánh đã không nghĩ game =))=))=))=))=))

tienthanhs1

Trung Sĩ
1 con pet rồi cho nó hưởng exp ko dc hay sao mà sợ up lv. Chuyện đó xưa lắm rồi thánh.

Luật mới rồi thánh EXP cho pet hưởng càng cao thì hết sạch gold luôn đó=))=))=)), không tin ra thử đi sẽ hiểu

Thánh nghỉ lâu quá rồi càng nói càng sai, không biết thì dựa cột nghe đi đừng chống chế nửa.[-O<[-O<[-O<
Uh quên mất cái vụ pet này... Vậy thì chịu khó down lv liên tục hoặc dùng acc lv nhỏ ks phụ acc lv to vậy :)) thôi cmt vui vẻ thôi nhé đừng đi xa quá mất vui:D

Bên trên