GIÚP ĐỠ Newbie cần mọi người giúp đỡ về @

akantos10

Gia nhập giang hồ
mình mới tải game về hồi sáng, có thể treo cả ngày và không có time ngồi suốt, giờ muốn mạnh theo cách nạp thẻ mọi người cho ý kiến được không ?
100k vnd bằng bao nhiêu @ ? và đổi ra được bao nhiêu vàng ? Mình mới biết game này qua đọc truyện nên củng mê lắm. Mong mọi người giúp đỡ à mình chơi cung nhé lv 14 rồi :D

Masya

Binh Nhất
mình mới tải game về hồi sáng, có thể treo cả ngày và không có time ngồi suốt, giờ muốn mạnh theo cách nạp thẻ mọi người cho ý kiến được không ?
100k vnd bằng bao nhiêu @ ? và đổi ra được bao nhiêu vàng ? Mình mới biết game này qua đọc truyện nên củng mê lắm. Mong mọi người giúp đỡ à mình chơi cung nhé lv 14 rồi :D
  • Bạn nên chơi 2 acc, nếu thích cung thì chơi 1 cung 1 đại phu(1 nam 1 nữ sau này cưới nhau - quan trọng).
  • 1k@ bán ngay thì đc 60m bán chậm thì đc 65m.
  • Nên tìm pt train lâu dài, pt đó nên full để hưởng hết lợi ích buff exp của tân thủ ( dưới 6x exp pt gấp đôi, dưới 35 kinh nghiệp nhận được gấp đôi ( cả solo lẫn pt)).
  • Chọn chơi chính phái để trải nghiệm độ khó Godlike.
  • Chọn tà phái để trải nghiệm chế độ Beginner.
  • Bạn inb mình nếu cần hỏi gì thêm.

VictorLe

Binh Nhì
sv này ko phải nạp thẻ là mạnh nhé =)), treo thì từ 0h -> 7h30 tối và từ 10h tối -0h sáng (giờ VN) . Đặc biệt từ 7h30-10h ko có exp ,là lúc đi shopping (kênh 1) hay pk, tlc (kênh pk).

SV này lên lv hơi chậm, nay có hỗ tợ newbie nên chắc lên 6x nhanh thôi (phải party mới nhanh). cung thì phải lên 10x mới ngon, mình cũng đang treo con cung tàn tàn lên nè.

Thích char nào chơi char đó ^.^ . You're welcome!

akantos10

Gia nhập giang hồ
tks mọi người nhé, mình củng đã từng chơi bên asiasoft và dzogame ( chủ yếu là bơm tiền vô ) chơi đc 5 mấy, về sau không có time nên chán bỏ game, mới thấy sever này nên mò qua chơi thử, mong mọi người giúp đỡ.

Bên trên