Nói lần cuối về việc auto và giới hạn giờ chơi

Kapuchino

Gia nhập giang hồ
1. Pic có số người onl nhiều nhất
2. Auto 24/24
3. Ai không thích auto thì train tay
4. Người chơi nhiều chưa chắc cống hiến nhiều bằng người chơi ít
5. Nói là không giới hạn chứ thật chất mỗi lần có TLC PVĐC hay blah blah thì exp sẽ giảm xuống 0 train tốn máu mana thì ráng mà chịu
6. Thằng nào mà kêu giới hạn , tấy chay auto lập thêm topic . Mod , GM cứ cho ra đảo ngay và luôn không lý sự lý kèo gì hết .
P/S : Cảm thấy không vừa lòng có thể sang sever Dzo hoặc PRi mà chơi . Ở đây không cấm .

jerrrysd

Gia nhập giang hồ
giới hạn người chơi 24h =]]
hết tranh cãi
b-)b-)
k có aotu thì chơi = niềm tin
sáng học xog chiều học .. tối học thêm
các bác rãnh thì yêu cầu k aotu mà k nghĩ đến học sinh à

SaneaNhung

Binh Nhì
" thi xong cái thì lăn ra ốm. Khỏi ốm xong 1 cái thì bị ỉa chảy 3 ngày "

Khiếp !!! Chỉ có thể là .... Bựa nhân

1/Còn về phần Chủ đề 5h/ ngày : Theo em nghĩ ý các mem nói là giống như Asiasoft hồi đó Giới hạn 5 tiếng / 1 ngày là train không đc Epx ( Kinh nghiệm ) nữa . <-- 3 tiếng train nhận được 100% Epx . trên 3 Tiếng <--> 5 tiếng là 50% Epx . Còn khi đã 5 tiếng rồi là 0% Epx . Thì trên 5 tiếng đó chúng ta có thể Online 24/24 muốn mua bán hay làm bất cứ gì cũng đc .Chỉ train không có Epx thôi ! Theo em nghĩ các mem muốn như thế . Nhưng càng lại nghĩ cũng tìm cách để nhận Epx thôi ( Ha.ck Time ). Cho nên Kteam đừng cấm giờ chơi gì cả .

2/Về phần Auto : rất nhiều người lại nói về vấn đề này . Hễ khoảng 1 , 2 ngày lại có 1 Topic nói về auto ! Nhưng Kteam đã nói . Vẫn auto như bình thường . Nhưng chế độ nhận Epx khi train auto ( Tự động ) sẽ giảm ít hơn là Training tay ( tự mình luyện ) . Như thế sẽ tốt hơn là cấm auto ? Ví dụ : Training Tay nhận đc 100% Epx . Thì Auto chỉ nhận được 60% -> 70% chẳng hạn ( Miss đang ví dụ , Còn phần ấy Kteam sẽ làm sao thì làm ) . Như thế sẽ công bằng cho những ai ít có thời gian chơi , Và cũng có lợi cho nhưng người có thời gian . nhưng Hưởng lợi nhiều hơn là người ít thời gian để chơi . Nếu chúng ta cấm sử dụng auto : Các bạn phải nghĩ đến những người ít thời gian như : Sinh viên . Học sinh . Những người đi làm sáng đến chiều mới về ( Miss là người trong số đó )
không có time thì tốt hơn đừng chơi game

SaneaNhung

Binh Nhì
kịch liệt phản đối giới hạn giờ chơi...kịch liệt phản đối cấm auto...sợ cái thời trian tay lắm rùi

NGUYHIEM

Binh Nhì
Games mà ko có auto thì chơi dc mấy ngày lăn ra nản chứ j, auto 24/24 đi ko cần giới hạn. Còn ai mún giới hạn thì tự giới hạn cho bản thân là đc.

vipvip0786

Gia nhập giang hồ
giờ này game ko auto, giới hạn giờ ai mà chơi, thôi mấy bác về chơi game off ấy, muốn chơi thì open, nghỉ thì close, ko cần lăn tăn

Pink

Thiếu Úy
đọc xong cái topic của lão xịp đỏ buồn cười vãi =)) Đề Ngị treo cái này lên cao để AE trẩu tre đòi giới hạn auto vô đọc :)) Những người giới hạn auto thì thường là . 1 : ko 24/24 dc sợ người ta hơn mình . 2 : auto 24/24 sẽ làm người ta như cái xác ko hồn và ko có ai để nói chuyện , (thích 8 thì xin sdt nhau mà 8 vô game 8 làm gì , nếu đối tượng là gái rủ ra cafe luôn cho lành >:) ) . 3 : muốn quay trở về thời Ass ngày xưa ( nhắm trụ nổi bao lâu ) . 4 ( chưa ngĩ ra =)) ) . kết nhất cái câu Không hiểu các bạn này chơi HK được bao lâu rồi mà nhiều khi mình cảm giác các bạn ấy còn giỏi hơn cả mình =)) của lão xịp xuân =))

parkjlchan

Ra Game nhanh nhé anh! ^^
2 : auto 24/24 sẽ làm người ta như cái xác ko hồn và ko có ai để nói chuyện , (thích 8 thì xin sdt nhau mà 8 vô game 8 làm gì , nếu đối tượng là gái rủ ra cafe luôn cho lành >:) )
Mấy cái trên đồng ý hoàn toàn trừ cái này, nhảm nhí hết sức, có luật thích 8 thì ko dc vào game 8 mà phải xin sdt nó để gọi à, còn nói " zô game 8 làm j" mới ghê, nói như thế bạn chơi game off hợp hơn ấy :|

boxuongkho

Gia nhập giang hồ
Mấy cái trên đồng ý hoàn toàn trừ cái này, nhảm nhí hết sức, có luật thích 8 thì ko dc vào game 8 mà phải xin sdt nó để gọi à, còn nói " zô game 8 làm j" mới ghê, nói như thế bạn chơi game off hợp hơn ấy :|
xin nhau sdt 8 sang dzo chơi cũng dc, game online ma ko 8 thi choi off la chuẩn rồi

Pink

Thiếu Úy
Ý mình là đòi giơi hạn auto để người ta ngồi coi máy để mấy bạn đó pmmm lúc nào cũng nói chuyện dc hết . Như vậy đó . Giải thích ngắn gọn vậy thôi . Tự hiểu nhé :)

parkjlchan

Ra Game nhanh nhé anh! ^^
Ý mình là đòi giơi hạn auto để người ta ngồi coi máy để mấy bạn đó pmmm lúc nào cũng nói chuyện dc hết . Như vậy đó . Giải thích ngắn gọn vậy thôi . Tự hiểu nhé :)
Thế bạn cũng tự đọc lại câu mình viết xem nó ra nghĩa j` nha, ko muốn cãi nhau

Bên trên