Muốn chơi lại quá

hieu do

Gia nhập giang hồ
mình cũng ko có time này , mà thôi cứ nạp card mua sam siêu thị lên đồ
cũng treo 24/7 dc
ko lên top nhưng cũng ko quá yếu

temo

Binh Nhì
2 năm nay k chơi ,tự dưng hôm trc thế nào lại nhớ đến, vào trang web thấy cảm xúc ùa về mỗi tội bây giờ bận bịu quá . cố gắng sắp xếp thời gian để chơi lại mới đc . trước giờ chơi rất nhiều game nhưng game này vẫn là game mình yêu thích nhất , tuổi thơ dữ dội thấm thoát cũng đã 12 năm rồi.

MeBell

Gia nhập giang hồ
tôi cũng vậy . đang luớt lướt . tự nhiên ADIM like chym . TLC 2 ngồi coi tận 30p .. xong mai ra máy tính xách tay mua cái Dell 6520 9 củ . về cấm dc 2 AC hhaha. nhưng lên lv lâu . :D ngổi làm NV kiếm tiền mua máu trian. giống hồi xưa ..
giờ chơi AC Cung với Kiếm .. AC cung mua cái auto hết 10k , giờ k có gold để mua Tên để trian . giờ ngồi ngắm . k biết trian sao lun >: =))) bùn .. hic hic

Baoc

Gia nhập giang hồ
tôi cũng vậy . đang luớt lướt . tự nhiên ADIM like chym . TLC 2 ngồi coi tận 30p .. xong mai ra máy tính xách tay mua cái Dell 6520 9 củ . về cấm dc 2 AC hhaha. nhưng lên lv lâu . :D ngổi làm NV kiếm tiền mua máu trian. giống hồi xưa ..
giờ chơi AC Cung với Kiếm .. AC cung mua cái auto hết 10k , giờ k có gold để mua Tên để trian . giờ ngồi ngắm . k biết trian sao lun >: =))) bùn .. hic hic
qua day k3 tui giup do chut' tui cung moi choi co it' tien ne

kullson

Gia nhập giang hồ
K4 từ 12h-13h trưa. Tối thì 22h-23h pm acc MaiSunn tui cho 10m gold nhé. Không có nhiều đâu chie hỗ trợ ae được phần nào thôi. DÙ sao thì cũng đều là dân nghiện trò này cả. Trước đây mấy năm có chơi lại đc mấy ae thiện lành giúp đỡ nên giờ dù nghẽo đến mấy cũng hỗ trợ ae

MeBell

Gia nhập giang hồ
K4 từ 12h-13h trưa. Tối thì 22h-23h pm acc MaiSunn tui cho 10m gold nhé. Không có nhiều đâu chie hỗ trợ ae được phần nào thôi. DÙ sao thì cũng đều là dân nghiện trò này cả. Trước đây mấy năm có chơi lại đc mấy ae thiện lành giúp đỡ nên giờ dù nghẽo đến mấy cũng hỗ trợ ae
10H MÌNH INBOX XIN IT ĐỒ 2X ĐỄ TRIAN DC K BẠN . Nhân vật : MrSrio tối pmm bạn hog

tienthuanpt1993

Gia nhập giang hồ
Hổ trợ giúp newbie ít gold đc k huynh ?

Bên trên