THAN THỞ Muốn hỏi chút về khí công bbth

mikleo

Gia nhập giang hồ
Mình đã test khá nhiều lần ở giữa bãi quái với khí công này khi max. K biết là 30% hay 3.0% nữa. Đánh cả tiếng may ra né đc 1 cái ( hơi chém tí nhưng sự thực % né quá ít ). Hay do sever quái nhiều cxac quá hay sao T__T
Cũng có hỏi 1 vài bro chơi Kiếm, 1 số người bảo sv này bỏ BBTH vì hầu như vô dụng. @@

natsuPF

Binh Nhất
Mình đã test khá nhiều lần ở giữa bãi quái với khí công này khi max. K biết là 30% hay 3.0% nữa. Đánh cả tiếng may ra né đc 1 cái ( hơi chém tí nhưng sự thực % né quá ít ). Hay do sever quái nhiều cxac quá hay sao T__T
Cũng có hỏi 1 vài bro chơi Kiếm, 1 số người bảo sv này bỏ BBTH vì hầu như vô dụng. @@
tùy quái nữa bác

Lam Trieu

Binh Nhì
Cái đấy tăng cái chỉ số né trong ctrl +s . Ví dụ né trong ctrl s bác là 100 thì + kc bbth tăng thêm 30% thành 130 thôi . cái 30% đấy không phai " tỷ lệ " . Giờ bác thử mặc full né 10 sẽ tăng cái chỉ số ctrl s ít nhất cũng phải 300 . Lúc đấy thì hãy cảm nhận sự khác biêt :) .
Ps mà bụp trúng 1 cái cũng khá thốn đấy :v

titanknight

Gia nhập giang hồ
kc đấy tăng né tránh khi đánh thường thôi bác, còn sever này quái đánh skill cả nhé, nên ko né được đâu

Hưng Quân

Nếu có nắm lá ngón, Mị sẽ nấu với thịt bò !
Staff member
cái này là tăng chỉ số trong Ctrl S của nhân vật chứ không phải tỷ lệ né thành công nhé

Orochi

Binh Nhất
Tăng chỉ số né trong Ctrl S nhưng mà hiện tại sv này né trong Ctrl S k có tác dụng nhé, chia buồn :-s

Bên trên