THẢO LUẬN Mrshj vs kem7 chính thức 10-09-2017

MrShj

Thượng Úy
MrShj Vs Kem7

MrShj Char Dp tà
Kem7 char thuong 9

Hình thức : Solo 1 vs 1 . Không pil , lag , Không love .
2 người được sữ dụng skill của mình có , không dc tiếp nhận hỗ trợ từ bên ngoài .
Nếu Kem7 có nhận dd bên ngoài cũng k bị xử thua , nhưng relog cho mất dd là dc .
Địa điểm BHBC : kênh 3 .
Time : 19h log acc giao gold cho @Lão Quái Nhân làm trọng tài . Nhận mỗi bên 500m gold .
19h 30 chiến .
Trước khi chiến thì cả 2 bên chụp hình tại địa điểm có mặt trọng tài trong đó và up lên tại đây .
Sau khi đánh xong cũng up hình lên tại đây , để đảm bảo k nhai pil lag .

Kèo : đánh 9 ván , ai win 5 thì người đó thắng 500m của đối phương

Trong khi pk tuyệt đối k bỏ chạy quá xa mà phải rượt đuổi , phạm vi chỉ dc bằng vòng tròn của võ đài .

Anh em khán giả luu ý : Để tạo 1 sân chơi lành mạnh và công bằng .
- Anh em xếp hàng vận công và xem , tuyệt đối không chạy lung tung , nếu phiền quá sẽ k diễn ra tốt đẹp thì ai cũng buồn lắm .
- Khi di xem Pk tuyệt đối không log acc lv trên 20 , uu tiên tạo Lv 1 xem PK khỏi bị pk mệt .
Rất mong anh em quý vị hợp tác , rất mong cac anh chị bang chủ đức cao vọng trọng truyền đạt lại anh em trong G đảm bảo tính nghiêm túc .
Thắng thua không quan trọng , mong anh em không war tại topic này !
Tiếp nhận mọi cmt . Vui lòng không bắt kèo tại topic này ! Xin chân thần cám ơn sự hợp tác của các bạn .

kenvin0113

Binh Nhì
ok. may` nhieu lo`i qua' day' . keo` da chot roi , ve nghi ngoi toi' ma` choi voi tao !!!! ko can phai thuong luong them !!!
tran dau' nay` vi` danh du chu ko vi Gold . the' nhe' !!!

Bên trên