THAN THỞ Mong cac ban dung kill pt minh

yulgang1981

Binh Nhì
Đây là pt mình : 6 acc này toàn của mình .

Mình chơi vì dam mê ko pk auto ai bao giờ .Chỉ pk TLC Nam Minh Hiệu kênh 5 như thời AS .( pk NMH khi hết exp thôi )
Và pt mình cũng ko còn VH đâu .
Mong rằng các bạn bỏ wa đừng kill auto pt mình .
Bạn hiền nào kill pt mình ,mình cũng xin thông báo : nếu train kênh pk thì xin phép nhớ canh auto .
Còn train kênh 1 thì mình có phương án này xem ra ..ko muốn sử dụng chỉ khi nào cần tới vì xem ra chẳng hay ho j.
Mua Vũ khí cùi + áo cùi tặng cho pt bạn đó .và 6 acc của mình sẽ train chung pt của bạn đó 24/24 .Hy vọng mình ko phải sử dụng tới phương án này .
Lời cuối mình Tks các bạn trước .
Hãy chơi game để mọi người là bạn
Không nên chơi để mọi người chửi bạn.
Bản chất trong game nói lên con người thật .
Chơi game vui vẻ, giải trí ,đam mê .

Ruby

Hổ Trợ Cài Đặt
Vô ích thôi bác ơi, thà chết vinh còn hơn sống nhục
sao phải cầu xin

mình thấy có 1 pt bên kênh 5, level 64 65 rồi mà vẫn train ở Mê Cung Tầng 3 đấy

Cà Pháo

Hạ Sĩ
Trường hợp này gọi là vẽ đường cho hươu chạy, nó áp dụng lại cho chính bạn thì cứ gọi là gậy ông đập lưng bà=))=))

Cà Pháo

Hạ Sĩ
1 giết sạch không chừa ai nếu đủ thực lực.

2 về K1 treo hay vào mê cung nếu cảm thấy mệt mỏi

Làm như bạn thì cứ gọi cá mè 1 lứa. xong lại vài cái topic mọc ra phân trần tại mày mà tao làm thế, mày chơi trước rồi tao chơi lại, có lửa mới có khói.....:(:(:eek::eek:

yulgang1981

Binh Nhì
nước sông không phạm nước giếng thì làm j có chuyện để nói.Trước khi làm j nên suy nghĩ lợi và hại .đừng j 1 phút nong nổi mà đánh mất bản thân con người mình .

Cà Pháo

Hạ Sĩ
Bạn nói chơi vì đam mê, không đua tranh, không PK ai OK:)>-

Nhưng lại vào kênh PK train, treo tên team train mong được hòa bình. Good\:D/

Người có thiện chí thì treo tên hay không, nó chạy qua thấy bãi có acc, out qua kênh khác:x

Thằng máu me PK chả lẽ phải nhớ tên team bạn, lục lại topic xem, không nhớ không xem sao biết còn VH hay không, giết thủ 1 acc chả lẽ không thử hết team.>:)

Bạn cay mắt lập topic sẽ trả đũa, rồi có yên ổn để thụ hưởng đam mê hay bị lôi vào vòng xoáy, thế là sai bét với tiêu chí ban đầu đưa ra.:((

Thế nên yêu hòa bình thì cứ về K1 hay núp lùm núp bụi gì đó. Chưa 6x RT vẫn up lv nhanh hơn mò ra TVM LTP.

Cay nhất đêm đến log team sáng dậy thấy xếp hàng tại môn chủ với +0,5% EXp nguyên đêm treo:-oX_X

NGUYHIEM

Binh Nhì
Đây là pt mình : 6 acc này toàn của mình .

View attachment 10615
Mình chơi vì dam mê ko pk auto ai bao giờ .Chỉ pk TLC Nam Minh Hiệu kênh 5 như thời AS .( pk NMH khi hết exp thôi )
Và pt mình cũng ko còn VH đâu .
Mong rằng các bạn bỏ wa đừng kill auto pt mình .
Bạn hiền nào kill pt mình ,mình cũng xin thông báo : nếu train kênh pk thì xin phép nhớ canh auto .
Còn train kênh 1 thì mình có phương án này xem ra ..ko muốn sử dụng chỉ khi nào cần tới vì xem ra chẳng hay ho j.
Mua Vũ khí cùi + áo cùi tặng cho pt bạn đó .và 6 acc của mình sẽ train chung pt của bạn đó 24/24 .Hy vọng mình ko phải sử dụng tới phương án này .
Lời cuối mình Tks các bạn trước .
Hãy chơi game để mọi người là bạn
Không nên chơi để mọi người chửi bạn.
Bản chất trong game nói lên con người thật .
Chơi game vui vẻ, giải trí ,đam mê .
TÔI LV 37 TRAIN BAI SƠN TẶC HBP ĐÂY, K5 NHÉ. KÉO TEAM QUA MÀ 24/24. CÒN BÂY GIỜ TÔI SẼ TÌM ÔNG ĐỂ QUĂNG VŨ KHÍ + ĐỒ 1X CHO ÔNG TRƯỚC NHÉ. CHÚC NHẶT MỎI TAY=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))

Deuces

Binh Nhì
bác ngưng mấy topic như thế này đi bác đang làm mất mặt tà phái đấy mắc gì phải năn nỉ xin xỏ kẻ thù bác bận bác canh ko đc rồi bác train kênh pk mà bác muốn yên sao được thú vui game này là pk ko trừ nhai auto xưa t cũng suy nghĩ thôi train ko đừng pk ai nhưng đám lóc chóc có nghĩ như bác ko vì thế nói lí lẽ là chuyện ko thể , còn bác cứ cương quyết thế này thì coi bác nhịn được bao lâu , riêng t gặp th ml 9 nào là bóp dái th đó nhất ĐÁM CON CHÁU TH CAP CÒN SÓT LẠI Ở SV NÀY , T COI M NÚP K1 ĐC BAO LÂU =))

Kull

Gia nhập giang hồ
bác ngưng mấy topic như thế này đi bác đang làm mất mặt tà phái đấy mắc gì phải năn nỉ xin xỏ kẻ thù bác bận bác canh ko đc rồi bác train kênh pk mà bác muốn yên sao được thú vui game này là pk ko trừ nhai auto xưa t cũng suy nghĩ thôi train ko đừng pk ai nhưng đám lóc chóc có nghĩ như bác ko vì thế nói lí lẽ là chuyện ko thể , còn bác cứ cương quyết thế này thì coi bác nhịn được bao lâu , riêng t gặp th ml 9 nào là bóp dái th đó nhất ĐÁM CON CHÁU TH CAP CÒN SÓT LẠI Ở SV NÀY , T COI M NÚP K1 ĐC BAO LÂU =))
xin bác cái ingame :D

LaVangRoi

Binh Nhất
k1 nè vác acc vào mà ks tao xả rác dùm tao với , ai train kênh pk đâu mà hù tao làm gì , cần thì cho cả địa chỉ nhà nè :D 3 cái chọn cái nào chọn đi thấy mà tội vl
Vác acc sang k1
1. KS
2. Xả rác
3. cho cả địa chỉ thể hiện nè nhóc
4. Hay chỉ đc cái mỏ bô bô
@Deuces đàn ông thì chọn đi thể hiện xem nào ! rep lại tao chụp cho xem bãi train + tên nhân vật anh em tao train luôn cho xem

Bên trên