Mời các Pro vào ủng hộ 9 phái (dự là Tà lại đông hơn)

Cu Phu Son Tac

Gia nhập giang hồ
hồi đó 2 anh em mình chơi hkgh ass mình chơi đao tà em gái mình thì dp 9 nên ko pt dc, h nó kiu mình wa 9 thỳ nó mới chơi ko thì nó giận và nghỉ chơi mình luôn.....=>>> thoy thì từ đao tà chuyển thành thương 9 vậy........hehehe .......train cho nó phê lòi ....hjhj ........có dp riêng mà.......thêm set khủng nữa là ko fai xoắn ...........đủ chơi vs các bác tà phái ròy......9 phái mun năm.............oh lele oh lala......

CreamyMami

Gia nhập giang hồ
Từ lúc bjết ckơj hiệp khách tớj gjờ toàn ckơj tà. Vì đao tà đẹp vô đốj. Vs lạj gét mấy tkằng ngụy quân tử theo 9. Đj ks vs pk và kjll auto tà pháj. Rồj dỡ gjọng này nọ. Là 9 phảj djệt tà.trong khj ng ta chj muốn trajn yên ổn. Nój thật ckứ tà còn lương thjện hơn 9 nhju.
Mong ae 9 tka lỗj vj mình đã gặp. Và rất ức ckế.!

Daikalop1a

Binh Nhất
Từ lúc bjết ckơj hiệp khách tớj gjờ toàn ckơj tà. Vì đao tà đẹp vô đốj. Vs lạj gét mấy tkằng ngụy quân tử theo 9. Đj ks vs pk và kjll auto tà pháj. Rồj dỡ gjọng này nọ. Là 9 phảj djệt tà.trong khj ng ta chj muốn trajn yên ổn. Nój thật ckứ tà còn lương thjện hơn 9 nhju.
Mong ae 9 tka lỗj vj mình đã gặp. Và rất ức ckế.!
theo 9 hay tà không liên quan đến nguỵ quân tử gì bạn ạ. đọc bài viết của bạn mình thấy buồn cười lắm, bạn k hỉu hay bạn cuồng truyện vậy? 9 - tà trong game chỉ là chia 2 phe để PVP hay gì gì đó chứ không liên quan đến quân tử hay nguỵ quân tử nha. mình chỉ muốn 9 - tà nó là 50 - 50 thì game mới cân = và hấp dẫn thôi bạn ạ

Nguyễn Trí Cường

Gia nhập giang hồ
theo 9 hay tà không liên quan đến nguỵ quân tử gì bạn ạ. đọc bài viết của bạn mình thấy buồn cười lắm, bạn k hỉu hay bạn cuồng truyện vậy? 9 - tà trong game chỉ là chia 2 phe để PVP hay gì gì đó chứ không liên quan đến quân tử hay nguỵ quân tử nha. mình chỉ muốn 9 - tà nó là 50 - 50 thì game mới cân = và hấp dẫn thôi bạn ạ
Ừ mình đồng ý với bạn này :)) Mà 9 vs tà gặp nhau ắt phải bem thôi không được sống hòa bình :))

BuGau

Gia nhập giang hồ
team ta tiếp tục ủng hộ anh em chính phái oánh toét mồm tà phái!!!!!!!!!! chơi vậy cho game nó có tính cạnh tranh!!!!!!

zun ộp

Gia nhập giang hồ
Không có bài nào viết về bạn chọn Tà phái hay Chính phái chưa nhỉ...bình chọn có thể thấy chênh lệch thế nào đó:-/

Bên trên