THẢO LUẬN Mời anh em !

ThienDiem

Trung Sĩ
Dạo này thấy sv hơi yên ổn , TLC thì hơi vắng , cũng ít thấy pk , nên nhân tiện tuần sau mình về VN được 1 tuần có thời gian rảnh . Kính mời anh em 9 tà chọn ngày lành tháng tốt , chúng ta cùng ra BHBC hay NMH pk 1 chút cho vui . Pk theo hình thức vui vẻ chứ k chửi nhau gây war nhé. Ai thích cá độ thì nhẹ nhàng vui vẻ chớ đừng chơi lớn . Từ ngày 16/4-18/4 nhé anh em.
P/s: ai cố tình gây war hay chửi nhau thì nhờ Mod xoá cm người đó giùm. Thanks anh em

locmaphong01

Gia nhập giang hồ
Sẵn sàng làm 1 trận War nữa với HuyetToc or bất cứ G nào của Tà phái. Cần 1 cái hẹn để sắp xếp thời gian :D. Sv này Kteam đã cố gắng làm tốt phần của họ. Để làm sever thật sự trở thành 1 hồi ức, 1 điểm dừng đẹp trong kí ức của mỗi chúng ta thì fai do tất cả mọi người chung tay tạo nên. Dẹp bỏ ân oán 9 tà qua 1 bên. Pk thật sảng khoái như những OneHitBang Athena năm nào.

voquang08

Binh Nhì
xin slot nhoe.tuy lv k dc cao .nhung cũng xin ks dame cho nó có khói :bz:bz:bz:bz
đề nghị các bác MOD ủng hộ.cho ae nó lên cao\m/\m/\m/\m/\m/\m/

TraiChuaCoVo

Binh Nhất
9 tà nên cử tất cả đại diện ưu tú của các G làm 2 team để war tổng lực thấy hay đây. Sv train hoài cũng chán

SAOnline

Hạ Sĩ
Cho cái hiệu ứng gì đó đẹp đẹp cho bên WIN trong 2~4 tuần là đẹp, khỏi phần thưởng gì chi a ơi.

Bên trên