THẢO LUẬN Mời anh em !

ThienDiem

Trung Sĩ
Ngày lành tháng tốt có chưa :D Có nên có phần thuưởng gì cho nó gay cấn ko nhỉ ae :D
Bên em với anh Khuê đồng ý ngày 17/4 rồi. Ko biết các Anh em khác sao. Chắc phải làm thêm 1 topic thông báo giờ .
Hoặc LK edit bài giùm 17/4 7:30 pm được ko ?
Phần thưởng chắc k cần thiết lắm . Hiệu ứng gì đó cho vui là được

dcjuly97

Binh Nhất
h ra cái luật sao cho công bằng nhỉ, tính số lượng người dame tổng hay sao ?? hay tính số lượng người còn sót lại.

hoangquaneditor2

Binh Nhì
Cái này là pk như pk NMH hồi xưa, cứ đánh tẹt ga hồi nào hết máu mỏi tay quá thì nghỉ thôi, không cần luật hay thể lệ gì cứ đúng giờ hô lên là lao vào quất :D

aloner74

Gia nhập giang hồ
lôi nhau lên nmh rồi pk loạn xà ngầu lên, top tiếc gì, ai hăng thì đánh, khỏi thể lệ gì hết, ai máu thì vào mà quẩy thôi :))

aloner74

Gia nhập giang hồ
còn về pill thì 2 bên thỏa thuận thôi, cá nhân tôi thì pill hay k pill cũng k thành vấn đề

SAOnline

Hạ Sĩ
để tránh trường hợp loạn xà ngầu.
mình ý kiến mọi ng nên dùng kinh công lv 15 để war.
như thế dể quan sát hơn.
GM move ae tới 1 vị trí mà khi die ko thể lên lại dc.
1 hiệp tầm 5~8p.
Trong time đó bên nào hết ng thua, hết time ai ít người hơn thua.

bind1

Gia nhập giang hồ
để tránh trường hợp loạn xà ngầu.
mình ý kiến mọi ng nên dùng kinh công lv 15 để war.
như thế dể quan sát hơn.
GM move ae tới 1 vị trí mà khi die ko thể lên lại dc.
1 hiệp tầm 5~8p.
Trong time đó bên nào hết ng thua, hết time ai ít người hơn thua.
Hom do em ve kip war k do so say ui do

locmaphong01

Gia nhập giang hồ
Mình có ý kiến là nên war trễ hơn 1 chút. 7h30 nhiều ae còn chưa đi làm về nên sẽ ko trọn vẹn dc. Mình vote tầm 8h cho trận Pk lớn nhất từ trước đến nay của sv. NMH lại dậy sóng :D

galovesoc

Binh Nhì
Mình thích NMH hơn. Mỗi bên 1 đầu. Đao trâu + Thương với linh giáp hộ thân thì lên trước đỡ đạn, Cung, dp đứng sau nả. Njn vào debuf cái chạy ra haha.

Bên trên