Mọi người nên quảng bá yulgang chút

Bán Muối

Gia nhập giang hồ
anh em muốn đông người chơi đông người nc đông bạn bè đông .... thì hãy chia sẻ và quảng cáo ..................
có rất nhiều anh em yêu quý hiệp khách nhưng chưa biết yulgang của k-team sắp ra sever mới . anh em quảng cáo đeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee

Ruby

Hổ Trợ Cài Đặt
việc này là của BQT
đợi có Open chính thức sau đó sẽ có event quảng bá đầy đủ thôi mà

Còn bây giờ thì tùy tâm :D

Thủng Săm

Gia nhập giang hồ
Mấy tháng trước thấy rục rịch bảo mùng 1 tháng 6 là open, ta đã chuẩn bị sẵn cái đề can to đùng để nếu open thì dán vào xe rồi đi liên tỉnh chở hàng tiện thể quảng cáo luôn mà ko thấy động tĩnh gì, nên ta vứt luôn rồi, giờ thấy tiếc tiếc 8-x

Ruby

Hổ Trợ Cài Đặt
Mấy tháng trước thấy rục rịch bảo mùng 1 tháng 6 là open, ta đã chuẩn bị sẵn cái đề can to đùng để nếu open thì dán vào xe rồi đi liên tỉnh chở hàng tiện thể quảng cáo luôn mà ko thấy động tĩnh gì, nên ta vứt luôn rồi, giờ thấy tiếc tiếc 8-x

em cũng chạy xe...

chắc em làm 1 cái như bác quá

Dương Bất Công

Trên 1 người, Dưới 1 người
Staff member
Làm full set rồi dán quanh nhà đấy ...

Thủng Săm

Gia nhập giang hồ
mà các ông nhắc quảng cáo mới nhớ ngày xưa tầm năm 2009 hay 2010 gì đấy vào lauxanh thấy bọn homeviet quảng cáo cả bên đó =)) tưởng hoa mắt nhìn đi nhìn lại rồi bấm vào banner ra trang chủ homeviet =))

dual.shadow

Binh Nhất
Quảng cáo phải biết thời gian ra chính thức mới quảng cáo được, bạn biết 3 năm trước team cũng kêu gọi mọi người đi quảng bá tìm lại kí ức ko, hồi đó forum đông và sôi nổi vãi, nhưng hứa mất 3 năm ko ra được nên người chửi, người bỏ đi, giờ người vẫn có nhưng họ chỉ theo dõi thôi, đi chèo kéo linh tinh nó còn chửi cho ý, mình lôi kéo đc mấy người, nó vào thấy mấy tháng im re nó té hết rồi

Bên trên