GIÚP ĐỠ Mấy anh cho hỏi kiếm 9 35 nên xài kiếm cl hay tc

Phương Thanh

Binh Nhì
tùy thôi. nếu chỉ đánh chay đi train thì ộp tc.. mà nếu thích sài skill lẫn đánh chay lẫn pk thì ộp cl... ộp cl càng lên cao càng tăng nhiều. vừa là tăng theo % đame kc1 của kiếm vừa được hưởng lợi DD dp

Tịnh Hải

Binh Nhì
mua cây kiếm trong shop 3m op trung bình 10 viên 15 là 10m rồi +3 mất 9v CHT với tiền CH = 2m tổng cộng 15m rồi. Mà chưa chắc 10 viên full đâu nhé. Cả ko ai bán giá sát nút ấy đâu =)). Chân thành cảm ơn.

Phương Thanh

Binh Nhì
ko nhất thiết cần phải full luôn.. mới lên 35 mà. cầm 1 cây kiếm full 2 3 dòng ngt cũng thông cảm cho mình train 2 3 hôm là có vài m lv 35 rồi. có khi ngon thì cũng đến 10m lúc đó mua ngọc ộp nốt . xác định chơi kiếm chém chay. thì lên ộp tc 16 17 18 19.... thì chém mới khỏe... đừng nghĩ trước mắt lri. cả..

YunaThePegasus

Gia nhập giang hồ
Ọc.
ko nhất thiết cần phải full luôn.. mới lên 35 mà. cầm 1 cây kiếm full 2 3 dòng ngt cũng thông cảm cho mình train 2 3 hôm là có vài m lv 35 rồi. có khi ngon thì cũng đến 10m lúc đó mua ngọc ộp nốt . xác định chơi kiếm chém chay. thì lên ộp tc 16 17 18 19.... thì chém mới khỏe... đừng nghĩ trước mắt lri. cả..
Cao hơn 15 mắc lắm anh ơi :(

Phương Thanh

Binh Nhì
Ọc.

Cao hơn 15 mắc lắm anh ơi :(
16 1m3 còn cao hơn thì mình ko biết bì giá tc mình ko thông thuộc :) với số gold 17m đó. bạn mua kiếm trắng hết 3m.. có thể rao mua kiếm ở ngoài = 2m. nếu muốn có luôn thì lên mua shop. xong đó mua 18 17 ộp 2 dòng đầu dong 3 4 ộp 16 :). ko cần full luôn từ từ cũng dc ko thì ộp full 15 là ổn rồi

Bên trên