GIỚI THIỆU Lộ trình yulgang trong 3 tháng tới

Whisper

Binh Nhất
- Cái OTP này Ad nên cho ai thích thì đăng kí , ai muốn an toàn thì đăng kí cái đó thôi , chứ mình chơi ở nhà ko àh thấy rườm rà wa' chỗ mình cũng chả ai chơi HKGH nũa ,toàn đánh LOL thôi , sau này Ad còn bảo có thể tính phí nữa nên là cái OTP này mình ko chơi nhé :)
chủ yếu là hạn chế 1 phần clone thôi

Lion_King

Impossible = I'm possible
Staff member
- Cái OTP này Ad nên cho ai thích thì đăng kí , ai muốn an toàn thì đăng kí cái đó thôi , chứ mình chơi ở nhà ko àh thấy rườm rà wa' chỗ mình cũng chả ai chơi HKGH nũa ,toàn đánh LOL thôi , sau này Ad còn bảo có thể tính phí nữa nên là cái OTP này mình ko chơi nhé :)
Nói thật nhé, ai không chơi thì thôi chịu. Bảo vệ cho bạn, bảo vệ cho mọi người mà còn kêu rườm rà trong khi 24h mới cần phải thêm 1 bước mất chưa tới 4 giây để đăng nhập.

nhatthiem113

Thiếu Úy
Nói thật nhé, ai không chơi thì thôi chịu. Bảo vệ cho bạn, bảo vệ cho mọi người mà còn kêu rườm rà trong khi 24h mới cần phải thêm 1 bước mất chưa tới 4 giây để đăng nhập.
Anh ơi, cái OTP này có thể đăng ký 2 số đt không, vì em canh pt , trong pt ai dis thì em log dùm, lỡ nó treo 10h đi ngủ không nhắn OPT cho em thì bó tay. và nội dung OTP có hiện thì id nười dùng không ah?

YêuMùaĐông

Gia nhập giang hồ
nói thiệc nha để được như bây giờ phải bỏ chút sức ra.
nhiều khi có thành viên mới test bay về cho cả 100m để op đồ.
set đồ toàn +6 +5 fuff pt8 haha.
chỉ có vk thì cùi mía mà chơi lúc đó cũng thích lúc là nằm ngủ lúc nào ko hay.
lag máu lag nhân vật và vô số vấn đề.
chỉ tiếc là máy lap top bị hỏng chứa ko post lên cho ae xem lúc đó.
mà lúc huyền bột còn thuyết dơi trông buồn hiu.

Bên trên