Lựa chọn char nào là hợp lý?

NVC7

Gia nhập giang hồ
Mình đang Phân vân giữa 3 char Đao, thương, và Kiếm.

Đao 1~55 có lẽ là chỉ chém bo, skill thì yếu xìu, lên 35 ko biết nên chọn vk clvc hay cl nữa, ko lẽ làm cái vk cl rồi lên 55 mua vk clvc ( đk ko cho phép -_- ) Đao mà ko tank thì chẳng ai pt. 60 > 80 thì cũng train nhờ skill tank pk cũng không được mạnh cho lắm. 9x ++ mới thực sự mạnh.

Kiếm 1~6x có lẽ cũng chỉ chém bo, 6x ++ mới dùng skill mà mạnh dần từ đây, 9x thì pk khỏi bàn.

Thương 1~35 là chém bo, 35++ là dùng skill để train và pk, uy lực là khá cao nhưng nếu pk thì thương hơi lép vế so với các đao và kiếm.

Đó là ý kiến của mình các bác xem e nên chơi char nào đây :D. Đp, cung, cầm, ninja thì mình k thích cho lắm :v

NGUYHIEM

Binh Nhì

Đao 1~55 có lẽ là chỉ chém bo, skill thì yếu xìu, lên 35 ko biết nên chọn vk clvc hay cl nữa, ko lẽ làm cái vk cl rồi lên 55 mua vk clvc ( đk ko cho phép -_- ) Đao mà ko tank thì chẳng ai pt. 60 > 80 thì cũng train nhờ skill tank pk cũng không được mạnh cho lắm. 9x ++ mới thực sự mạnh.

Kiếm 1~6x có lẽ cũng chỉ chém bo, 6x ++ mới dùng skill mà mạnh dần từ đây, 9x thì pk khỏi bàn.

Thương 1~35 là chém bo, 35++ là dùng skill để train và pk, uy lực là khá cao nhưng nếu pk thì thương hơi lép vế so với các đao và kiếm.

Đó là ý kiến của mình các bác xem e nên chơi char nào đây :D. Đp, cung, cầm, ninja thì mình k thích cho lắm :v
Thật ra char nào cũng tốt, cũng mạnh riêng. Vấn đề là bạn có tâm huyết và yêu mến vs char nào hay ko thôi. Bạn đừng phân vân mà hãy giữ lập trường của mình. Vì phân vân sau này dễ chán nản lắm. Khi đã yêu char nào đó, và gắn bó vs nó thì bạn sẽ thấy dc điểm mạnh của nó thôi:D

Comnet

Gia nhập giang hồ

1_Đao: SV mới thì còn lâu mới kiếm đc sp => đánh chay như bạn nói :D
+ Nếu k tằng LHPV ----> chém chay thọt
+ Nếu tăng LHPV ----> phải chi tiền mua sâm Trường Bạch khi lên 55 :D (nếu bạn k ngại vụ này thì cứ quất Đao)
P/s1: khuyến khích nên chơi nếu NHÀ CÓ ĐIỀU KIỆN, nói thêm là nếu bạn kiếm dc set thủ mạnh quái đánh chỉ từ 7-80 đến 5-10 máu thì Tứ Lưỡng Thiên Kim hoàn toàn phế khi đi train! :D
2_Kiếm: Thằng này thì khá là đều đều, tuy nhiên với sv KTeam này thì nó là sự lựa chọn hoàn hảo (và đi đâu cũng bị đụng hàng vì nhà nhà kiếm người người kiếm :D )
P/s2: khuyến khích chơi nếu không ngại đụng hàng! :D
3_Thương: Từ 1x lên 4x def không thua gì Đao (từ 4x trở đi độ dày của Armor phụ thuộc vào độ dày của Wallet) :D. Tốc độ giết quái trung bình vì tuy Damage to nhưng Animations quá thốn! Từ 35 trở đi thì biến thành con quỷ mỗi lần nộ - Thương có nộ muốn đánh ai cũng được, Thương hết nộ ai muốn đánh cũng được :D
P/s3: khuyến khích chơi con này nếu bạn thích kiểu vụt sáng huy hoàng - xong vụt tắt! :D

Bên trên