XIN XỎ Lỗi auto bị quái phản dame die...

BigBoys

Binh Nhất
Vấn đề này mình đã 1 vài lần đóng góp ý kiến đến nay phía KTeam vẫn chưa có hướng xử lý và có thể khắc phục đc trong đợt Big update sắp tới hay ko? "Tôi cần 1 lời nói từ phía KTeam"... Tôi đã phải bỏ thời gian, công sức chỉ để xem có bị nằm thành do lỗi auto rỏm này, chúng tôi là gamer cần có 1 sân chơi ổn định đúng như lời KTeam hứa hẹn. Tôi không yêu cầu quá đáng ở KTeam vì sever nhiều lỗi còn tồn động. Hãy đặt mình là người chơi thì sẽ hiểu cảm giác của tôi ngay lúc này...
IGN: ĐaooĐế
IGN: Vk ĐaooĐế
IGN: BigGirls
(Quái thổ dân dame 1, 2 máu đôi khi vả 87x máu), ngày nào cũng die => bị -Exp x-(x-(x-(
@Huyết Ban Nick, @Lion_King

Hưng Quân

Nếu có nắm lá ngón, Mị sẽ nấu với thịt bò !
Staff member
Bên mình vẫn đang tiến hành tìm nguyên nhân chính xác để fix triệt để. Chứ đâu có bỏ mặc đâu bạn, hiện đang gặp chút khó khăn về việc tìm nguyên nhân của lỗi nên chưa thể giải quyết ngay cái này. Mong bạn thông cảm. Team sẽ cố gắng fix trong thời gian sớm nhất

Zilean

Gia nhập giang hồ
Vấn đề này mình đã 1 vài lần đóng góp ý kiến đến nay phía KTeam vẫn chưa có hướng xử lý và có thể khắc phục đc trong đợt Big update sắp tới hay ko? "Tôi cần 1 lời nói từ phía KTeam"... Tôi đã phải bỏ thời gian, công sức chỉ để xem có bị nằm thành do lỗi auto rỏm này, chúng tôi là gamer cần có 1 sân chơi ổn định đúng như lời KTeam hứa hẹn. Tôi không yêu cầu quá đáng ở KTeam vì sever nhiều lỗi còn tồn động. Hãy đặt mình là người chơi thì sẽ hiểu cảm giác của tôi ngay lúc này...
IGN: ĐaooĐế
IGN: Vk ĐaooĐế
IGN: BigGirls
(Quái thổ dân dame 1, 2 máu đôi khi vả 87x máu), ngày nào cũng die => bị -Exp x-(x-(x-(
@Huyết Ban Nick, @Lion_King
hèn gì e chơi sv bbc chơi đao auto tự nhiên thấy về thành mà vẫn còn đầy máu + máu st nghĩ là do bị troll thả boss mà sao lên bãi thấy tụi nó vân train ầm ầm , thì ra là lỗi này

NguyenVietTien

Gia nhập giang hồ
Đao 115 có dd, nộ, def hơn 2k2 bị quái thổ dân vả chết, ko tin vào mắt mình cơ mà, còn phải kéo thanh chat lên xem bị quái kill hay là bị pk

Hưng Quân

Nếu có nắm lá ngón, Mị sẽ nấu với thịt bò !
Staff member
hèn gì e chơi sv bbc chơi đao auto tự nhiên thấy về thành mà vẫn còn đầy máu + máu st nghĩ là do bị troll thả boss mà sao lên bãi thấy tụi nó vân train ầm ầm , thì ra là lỗi này
nó xảy ra với đao thăng thiên thôi bạn

Bên trên