THÔNG BÁO Lịch thi đấu sự kiện giang hồ ngũ tuyệt

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

IceFrog

Binh Nhì
Ơ, có ai chửi tc3 lọt sàn và đòi ban nick à???
Lần đầu click nhầm đồng đội-trọng tài-khán giả là điều không tránh khỏi, nếu trận đấy tôi ko bước lên lại sàn cũng chả thua đâu nhé vì 2 con dmg dealer bên tôi vẫn còn phà phà nhé trong khi bên kia còn được ai. Nhưng đã xác định pk vui vẻ, nên tôi đã tự yêu cầu thi đấu lại hoặc nếu thích thì xử thua cả team bên tôi vẫn chịu thôi. Còn nếu đòi chơi đẹp thì mở con mắt to ra mà nhìn, đỗi thành viên 6x thành 77, tôi chấp thuận ngay từ đầu còn muốn cái chó gì nữa mà phân bì lọt với chả xử thua???
Như đã nói ở trên, mấy bác có cái tôi trong người quá lớn, tư thù quá cao, không thể nào xử lí chủ quan được. Tổ trọng tài xử lý cũng khá thoáng, đúng ra là trọng tài xử rất khoáng, cái gì cũng hỏi team leader 2 bên chứ không đưa ra phán xét của bản thân để cho game được vui vẻ mà mấy bác toàn làm mọi chuyện lớn lên thêm.

KeTaMin999

Giang Hồ Ngũ Tuyệt-TC 3
Ơ, có ai chửi tc3 lọt sàn và đòi ban nick à???
Lần đầu click nhầm đồng đội-trọng tài-khán giả là điều không tránh khỏi, nếu trận đấy tôi ko bước lên lại sàn cũng chả thua đâu nhé vì 2 con dmg dealer bên tôi vẫn còn phà phà nhé trong khi bên kia còn được ai. Nhưng đã xác định pk vui vẻ, nên tôi đã tự yêu cầu thi đấu lại hoặc nếu thích thì xử thua cả team bên tôi vẫn chịu thôi. Còn nếu đòi chơi đẹp thì mở con mắt to ra mà nhìn, đỗi thành viên 6x thành 77, tôi chấp thuận ngay từ đầu còn muốn cái chó gì nữa mà phân bì lọt với chả xử thua???
Như đã nói ở trên, mấy bác có cái tôi trong người quá lớn, tư thù quá cao, không thể nào xử lí chủ quan được. Tổ trọng tài xử lý cũng khá thoáng, đúng ra là trọng tài xử rất khoáng, cái gì cũng hỏi team leader 2 bên chứ không đưa ra phán xét của bản thân để cho game được vui vẻ mà mấy bác toàn làm mọi chuyện lớn lên thêm.
còn riêng team tôi, chấp tất tlc3, nhở :))

tienthanhs1

Trung Sĩ
Tôi nói vụ lọt sàn hoặc đổi người là để tranh luận với LQN về vấn đề luật ghi ngay từ trước nhưng vẫn có thể điều chỉnh cho phù hợp đôi bên. Chứ ko phải cứ giữ nguyên mà chiếu theo luật.... Vấn đề đọc và hiểu + ngôn từ mỗi người khác nhau nên ko đi đến dc tiếng nói chung thì thôi Stop tại đây nhé

Hưng Quân

Nếu có nắm lá ngón, Mị sẽ nấu với thịt bò !
Staff member
Mình xin phép close tại đây, mọi ý kiến đóng góp BTC xin tiếp thu và rút kinh nghiệm cho các lần tổ chức sau.
Thks !

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên