THẢO LUẬN Lý do bạn chơi yulgangvn, và chọn chính tà

weproktvn2

Binh Nhì
Hi all,
Để cho thêm không khí, mình xin lập topic này trao đổi chém gió với anh em là chính :D mình thì hồi chơi dzo năm 2013 đã nghe sư phụ nói LK đang có dự án lập lại yulgangvn, như kiểu Asiasoft hồi xưa, còn chơi dzo thì thấy hơi nhạt vì đồ gì bá quá + 10 tè le hột me, đồ cao cấp 120% tùm lum hết, acc top thì 13x. kinh vãi.
Mình nghĩ game hồi đó sắp ra rồi nên hóng, ai ngờ lâu vãi :v bẵng đi 1 time thì hồi tháng 7 tháng 8 gần đây có clip Phóng Viên YGVN hay quay các cảnh tlc, vui vãi (mà giờ phóng viên đi đâu rồi ấy nhỉ =)) )
Lý do mình chọn chính là thấy sever đông tà quá, coi clip tlc3 gì mà 30 anh tà bu 1 anh chính =))
hy vọng anh em chia sẻ thêm cho vui, xả stress là chính. hihi

namnam

Gia nhập giang hồ
Tui chơi từ 2006, hồi đó chơi tà theo mấy thằng bạn, còn mấy thằng đó chơi tà vì thấy đồ tà đẹp hơn đồ 9. Lúc đó 9 tà cân bằng hơn bây giờ.
Lúc mới vào SV này tui vẫn chơi tà nhưng sau đi tlc3 chán quá vì bên 9 chả có ai để đánh nên chuyển qua 9 đi tlc3 làm gà cho ae đuổi :)))

weproktvn2

Binh Nhì
Đây, cả tiệm net tui vừa có chính có tà, lúc thăng chức tui chọn tà, đi tlc 2 tà toàn thua, mà tlc2 toàn thứ 7 ko có như bây giờ. Ban đầu tôi chơi thương, sau đó tôi chơi cung, vì thấy cung gì dame skill mạnh hơn cả thương tc2. lớn rồi mới biết cung lên cao uy lực skill cùi bỏ mẹ :v hồi bị hack cây thương 96% + 4, còn cây cung 5m96% treo yulgang bot bị nó biết nó lấy mất :((

namnam

Gia nhập giang hồ
Đây, cả tiệm net tui vừa có chính có tà, lúc thăng chức tui chọn tà, đi tlc 2 tà toàn thua, mà tlc2 toàn thứ 7 ko có như bây giờ. Ban đầu tôi chơi thương, sau đó tôi chơi cung, vì thấy cung gì dame skill mạnh hơn cả thương tc2. lớn rồi mới biết cung lên cao uy lực skill cùi bỏ mẹ :v hồi bị hack cây thương 96% + 4, còn cây cung 5m96% treo yulgang bot bị nó biết nó lấy mất :((
Treo máy trả tiền hay treo chùa mấy tiệm net cùi :))

Bên trên