Lối về bắc băng cung ......

MrShj

Thượng Úy
....Rồi mọi chuyện các bạn đang suy nghĩ , chờ đợi , nghe ngóng và đặt niềm tin vào cũng đã đến . Khi trong giang hồ hồ hết lời đồn đại ngày này qua tháng nọ , không biết bao giờ họ mới dc trỡ lại mảnh đất ngày xưa chôn dấu bao kỷ niệm 1 thời trẻ trâu của họ . Bắc Băng Cung - Thiên Mã Cung được tin sắp chính thức mở cánh cổng thời gian , mang nhưng gamer của chúng ta trở lại thời thơ ấu của họ ....

Họ đang ngồi suy nghĩ về việc tranh giành từng " đùi cóc quỷ " để giao nộp cho Kim Hương Ngọc lảnh lấy phần thưởng xứng đáng khi tham gia vào giang hồ và bắt đầu cuộc sống phiêu bạt .
Họ đang nghĩ về việc làm thế nào quật ngã con " Huyết Lang Vương " và mang chén máu của nó về cho Lão thợ rèn Đao Kiến Tiếu để đổi lấy cây vũ khí thất lạc trong giang hồ bấy lâu nay ...
và những cuộc rượt đuổi gây vị ớt cho những gamer đang yếu đuối chống lại những tay săn Pk khi họ đang tu luyện tại Nam Minh Hiệu , và NMH lại sắp có những cuộc chiến đẫm máu vang tiếng 1 thời .

Tại sao họ lại mong chờ 1 thứ gì đó mơ hồ như vậy , 1 thứ mà họ đặt niềm tin vào tất cả 1 người ...?
Vì ở đấy , họ k phân biệt giàu nghèo , 1 sự phân biệt chính thức dc suy xét trên sự " may mắn " .
Mỗi anh hùng đều có cơ hội dc trân trọng nếu may mắn có dc những viên clvc 24% quý giá hiếm hoi , chưa nói gì đến 25% . Khác biệt khi lưu lạc ở những mảnh đất khác là những thứ đó tràn lan vô giá trị ...
Sự may mắn khi người đầu tiên cầm cây VK 600k đầu tiên sever , và họ sẽ phải nóng ruột ngồi chờ dc thăng chức , rồi săn lùng những viên ULPT 40 như những viên Kim cương đắt giá .
Mảnh đất họ mong đợi chính là YulgangVN , nơi họ dc từ từ trải nghiệm những thứ mà họ đã quá nhanh chóng đạt được ở những nơi khác , và họ quá cầu tiến , nhanh chóng tiến lên ỡ những mức khác mà quên đi cái sự thú vị cực kỳ khi từ từ trải nghiệm qua từ giai đoạn .

Giang hồ đang tể tựu hướng về cánh cổng của Bắc Băng Cung . Trên đường đi , họ sẽ tìm thêm bạn đồng hành , và những chuyến đi của họ rô rã những câu chuyện của ngày xưa ... 1 thời oanh liệt .
Và tôi mong ràng bạn cũng không cô đơn . Bạn của bạn đã biết tin này chưa , bạn đã gởi truyền thư cho họ chưa , và ai sẽ là người đồng hành cùng với bạn tiến đến Bắc Băng Cung khi nó đang dần mở ra ...........

...........còn nữa .

CongAnPhuonq9

Gia nhập giang hồ
Hồi HKAS ra ngoài HB toàn pt 1x 2x :D Lúc đó những chỗ đông người nhất là bãi mấy anh Thủ Lĩnh Tiều Phu, Huyết lang vương, vua sói xám =)) Lúc đó tranh nhau từng miếng để làm Q. Bên cương thi thì sợ nhất là anh Boss Sơn Quỷ :)) đi train toàn né chỗ anh đó, hồi đó ngây thơ nhìn mặt mấy con cương thi mà rùng mình :>

o0okingo0o

Hạ Sĩ
Hồi HKAS ra ngoài HB toàn pt 1x 2x :D Lúc đó những chỗ đông người nhất là bãi mấy anh Thủ Lĩnh Tiều Phu, Huyết lang vương, vua sói xám =)) Lúc đó tranh nhau từng miếng để làm Q. Bên cương thi thì sợ nhất là anh Boss Sơn Quỷ :)) đi train toàn né chỗ anh đó, hồi đó ngây thơ nhìn mặt mấy con cương thi mà rùng mình :>
0.x nhiều nhất hồi đó chạy loạn xạ giành nhau con cóc >:)

vũ tùng lâm

Gia nhập giang hồ
Hình như HK sever nào cũng lấy mấy bài này thì phải. sever mình k biết thế nào? Ai có link bài nhạc nền của Nam Lâm k mình rất thích bài đó.

hieubong

Gia nhập giang hồ
Hình như HK sever nào cũng lấy mấy bài này thì phải. sever mình k biết thế nào? Ai có link bài nhạc nền của Nam Lâm k mình rất thích bài đó.
Bác vào theo đường dẫn sau cảu tất cả các client nhé (mình ví dụ là Yulgangpro): E:\YulgangPro\datas\music
sau đó mở bài "namrim.mp3"

Daikalop1a

Binh Nhất
mình chơi đi chơi lại đủ 4 class Kiếm - Đao - Thương - DP lên 3x cùi quá thấy bọn nó ngon lại chơi lại mà đến con cuối cùng pt bãi Cương Thi vẫn tranh nhau đánh đông như quân nguyên

Bên trên