[Lấy ý kiến] Bạn muốn khởi đầu game ra sao ?

Chọn ?

• 1 Gian nan tạo anh hùng - HLV quá chuẩn men

Số phiếu: 130 53.1%
  • 2 Dễ Thở Xíu - HLV quá đẹp trai

Số phiếu: 102 41.6%
  • 3 Hỗ trợ tận răng và tôi là gay

Số phiếu: 8 3.3%
  • Ý kiến khác

Số phiếu: 5 2.0%

• Số lượng người bầu chọn
    245

konoha

Gia nhập giang hồ
Hiệp khách chân chính thì số 1 thẳng tiến.
Phần thưởng Q thì như AS là ok rồi, bọn dzo mỗi lần Q tặng 1 đống đồ st => nhàm. Cái bọn auto thì nên giảm 50% exp, hồi xưa thức đêm cùng anh em vui là thế, đến bọn dzo toàn mấy cái xác auto....

quốc vinh

Gia nhập giang hồ
Hiệp khách chân chính thì số 1 thẳng tiến.
Phần thưởng Q thì như AS là ok rồi, bọn dzo mỗi lần Q tặng 1 đống đồ st => nhàm. Cái bọn auto thì nên giảm 50% exp, hồi xưa thức đêm cùng anh em vui là thế, đến bọn dzo toàn mấy cái xác auto....
Đây là 1 số ý kiến riêng của mình về auto
1.nếu auto thì chỉ nhận 100% exp
2.nếu bạn auto tay theo 1 mốc tg nào đó thì sẽ đc + thêm 10% > 20% > 30%..... max là 50% ( nếu bạn đủ kiên nhẫn để auto tay :))
3.còn theo ý bạn thì auto exp chỉ đc 50% sẽ nãy sinh vấn đề ( vd những ng` ko có time để auto tay sẽ bla bla bla như sao đc chỉ 50% exp > sẽ có đại chiến đậm máu trên 4rum :)) ,
4.tránh việc xác auto ( thường sẽ treo sđt như die hết sâm máu thì > 019********) để tránh việc đó thì mình nghĩ a LK nên cho chức năng ko lặp lại 1từ nào đó trong 1p quá 5l hay 10l gì đó thì bị phạt - % exp hay cấm nc trong 1 khoảng thời gian nào đó (1l` thì 5p , 2l` thì 30p 3l` thì cho cả ngày :)) )
P/s đây chỉ là 1 số ý kiến riêng của mình

duong258

Gia nhập giang hồ
train khó quá thì chỉ có các bậc lão thành cách mạng chơi từ thời AS thấy thú vị thôi, new mem mà khổ sở thì ai chơi. với lại bây giờ thời gian đâu mà cắm đầu vào ngồi canh cả đêm đc, ngày đi học đi làm đêm thức canh game có mà siêu nhân. bây giờ lớn rồi mà cứ thích cứ muốn như thời trẻ trâu, bây giờ nó khác rồi:>

Bên trên