Làm sao để tăng điểm rèn luyện nhanh ????

Shin123

Gia nhập giang hồ
HÌ hì mình chơi cung lên 60 rồi mà học khinh công + 2 skill buf def với 10% sinh mệnh thì chỉ còn 20k điểm rèn luyện nhưng mà skill 60 cần tới 120k @.@ Mà đi đánh quái chỉ có 9 điểm ( pt thì còn có 3-6) nuốt viên x2 thì đc 18. Nói chung là quá oải làm quest thì cái có cái k + thêm cái việc bỏ tiền ra mua đồ thuê khoảng 3m tên thì 500k viên đơn x2 rèn luyện tới 2m nên cũng k có điều kiện mua nhiều sư phụ cũng k có ( giờ này ai nhận :(( ) nên mình lập topic hỏi cách nào để tăng điểm rèn luyện nhanh sẵn tiện để dành cho các bạn newbie giống mình biết tks nhìu

GreenToMaTo

Gia nhập giang hồ
mua tẩy skill :D. hoặc theo cách rất asiasoft là down lv :v. ( cơ bản là giờ chẳng ai cày Ki kiểu này cả :D ) hoặc bạn nhận sp sẽ tiết kiệm được kha khá điểm kĩ năng

LovinU

Binh Nhì
HÌ hì mình chơi cung lên 60 rồi mà học khinh công + 2 skill buf def với 10% sinh mệnh thì chỉ còn 20k điểm rèn luyện nhưng mà skill 60 cần tới 120k @.@ Mà đi đánh quái chỉ có 9 điểm ( pt thì còn có 3-6) nuốt viên x2 thì đc 18. Nói chung là quá oải làm quest thì cái có cái k + thêm cái việc bỏ tiền ra mua đồ thuê khoảng 3m tên thì 500k viên đơn x2 rèn luyện tới 2m nên cũng k có điều kiện mua nhiều sư phụ cũng k có ( giờ này ai nhận :(( ) nên mình lập topic hỏi cách nào để tăng điểm rèn luyện nhanh sẵn tiện để dành cho các bạn newbie giống mình biết tks nhìu
Nếu bạn có điều kiện thì mua cục x2 rèn luyện bên map Tam Tà Quan , 1 cục 2m Gold/ cục :D

Lion_Roar2

Binh Nhất
Cách tốt nhất là train quái ngang lvlo, bạn đừng train vượt cấp, ham lên lvl nhanh=> đây là cách tốt nhất, chứ bạn ăn X2 kỉ năng thì kinh tế không cho phép đâu, 2m/1v train trong 2h=> tiền nào chịu nổi.

Bên trên