[Kiếm] Đánh chay hay skill ở giai đoạn nào và tiến độ lên lv

Kapuchino

Gia nhập giang hồ
Đã kích thì tăng đánh thường 1hit all , 2 hit với nin không tăng dmg xanh ,trắng ,combo 3 hit 5 hit (ninja) dmg skill
Công lực ( tấn công ) tăng đánh thường 1hit all , 2 hit với nin ít hơn đã kích nhưng tăng dmg xanh dmg trắng , combo 3-5 hit dmg skill

Ngô Kỳ Phong

Binh Nhất
sét né chỉ thật sự hữu ích với những ng có kinh tế thấp ko dư dả , đi trian sup nó sốc dame cho 1 phát thì về thành dưỡng sức , còn mặc đồ pt sẽ vẫn lợi thế hơn khi party đã có DP buff ( cái set né là sốc dame chết chứ ko phải ko có DP buff nhé )

lão này nói ko sai

Di Hoa tiếp mộc có 8% (nếu để nguyên)
Bản này dự báo sẽ rất hiếm đồ tăng KC :(
Vì vậy nó vẫn sẽ mãi là 8%, trừ khi đánh kinh hoàng như ninja còn không vẫn ăn máu đều đều (sẽ không có chuyện phòng thủ cao đến mức quái dánh 5 6 máu đâu) nên cứ pt mà phang :D
Solo xác định tiền máu cao ngất >"<

mình khẳng định với bạn op né 3 4 5 6 cũng ko né đc nhiu đâu.

@: khuyên thớt 1 điều:

set: có tiền xài pt, ko tiền xài né cho mọi lv
vũ khí: 60< auto xài cl hay tc đều đc, nhưng cl là lựa chọn số 1.(test bao nhiu sv cũng dzậy tc20 ko = cl15)
60> kiếm đánh chay đc cái múa đẹp, nếu ko có điều kiện op clvc (dự là clvc sẽ mắc) thì xàm tạm cl lên 68 or 71, sau khi có skill 68 or 71 rùi thì phải xài clvc, ko thì phí lắm,mài ko xài skill chả ai pt đâu, solo sll đó =)) (ai cũng biết kiếm là thằng khó xin pt nhất trong mọi thời đại =(()

- Nhưng dự đoán là sẽ xài đồ trắng toàn tập đấy =)) , bỏ ý đồ op full set full vk đi, sợ lên 4 5x vẫn chưa op hay mua nổi trọn bộ như ý mún đâu.

vipvip0786

Gia nhập giang hồ
1x đến 65 xài tc 20 cho rẻ tiền, op cl 15 vừa skill dc vừa đánh chay dc cũng hay nhưng hơi mắc tí, mà ở sv này ngọc max chắc hiếm nên op cl 10 trở lên là ok, đồ hiếm thì ai cũng như nhau ko lo bị chê trong pt đâu bạn.

Ngô Kỳ Phong

Binh Nhất
1x đến 65 xài tc 20 cho rẻ tiền, op cl 15 vừa skill dc vừa đánh chay dc cũng hay nhưng hơi mắc tí, mà ở sv này ngọc max chắc hiếm nên op cl 10 trở lên là ok, đồ hiếm thì ai cũng như nhau ko lo bị chê trong pt đâu bạn.

ko bít có cl6 7 xài ko, 10 trở lên mới chịu =))

cung xài kc 2 khi max kc lttt và kc j ra dame xanh ấy là đẹp

nâng LTTT xong đừng hối hận |-)

Lion_Roar2

Binh Nhất
lão này nói ko sai

mình khẳng định với bạn op né 3 4 5 6 cũng ko né đc nhiu đâu.

@: khuyên thớt 1 điều:

set: có tiền xài pt, ko tiền xài né cho mọi lv
vũ khí: 60< auto xài cl hay tc đều đc, nhưng cl là lựa chọn số 1.(test bao nhiu sv cũng dzậy tc20 ko = cl15)
60> kiếm đánh chay đc cái múa đẹp, nếu ko có điều kiện op clvc (dự là clvc sẽ mắc) thì xàm tạm cl lên 68 or 71, sau khi có skill 68 or 71 rùi thì phải xài clvc, ko thì phí lắm,mài ko xài skill chả ai pt đâu, solo sll đó =)) (ai cũng biết kiếm là thằng khó xin pt nhất trong mọi thời đại =(()

- Nhưng dự đoán là sẽ xài đồ trắng toàn tập đấy =)) , bỏ ý đồ op full set full vk đi, sợ lên 4 5x vẫn chưa op hay mua nổi trọn bộ như ý mún đâu.
Bạn test thế nào mà la tc 20 ko = cl 15 thế ?, công lực nó là trung gian giữa clvc và tc, đánh chay mà mạnh hơn tc thì chắc là lỗi game bạn nhá, mình đó chơi ass thì op tc đánh đến 8x lôn đây bạn, khẳng định chắc chán 1 điều ngọc max cl đánh chay ko mạnh = ngọc max tc được bạn nhá.

khanhstar

Gia nhập giang hồ
Bạn test thế nào mà la tc 20 ko = cl 15 thế ?, công lực nó là trung gian giữa clvc và tc, đánh chay mà mạnh hơn tc thì chắc là lỗi game bạn nhá, mình đó chơi ass thì op tc đánh đến 8x lôn đây bạn, khẳng định chắc chán 1 điều ngọc max cl đánh chay ko mạnh = ngọc max tc được bạn nhá.

TC 20 ốp kiếm mạnh hơn CL 15 là rõ ràng , nhưng chỉ đúng với mỗi kiếm thôi nha , các vk khác đánh thương thì ốp CL15= TC20 . còn kill với đánh thường thì từ kill 64 của kiếm đã vượt tốc độ đánh thường rồi , từ Kill 68 trở đi thì kiếm cũng khá rồi so với thương là 8/10 , nên tốt nhất lên 60 các bạn kiếm nên up 1 cây kiếm CLVC mà sài !

Ruby

Hổ Trợ Cài Đặt

Đúng rồi nếu mà TC mạnh hơn DK về đánh chay thì DK không ai sài nữa

Ngô Kỳ Phong

Binh Nhất
trên nguyên lý mình vẫn luôn nghĩ tc mạnh hơn cl về đánh thường, ko có tác dụng trong skill, nhưng sau khi test ở 1 số sv, hồi AS cũng có test, test US nữa, đều thấy cl mạnh hơn và tc có tác dụng trong skill. Ko biết cái này sau này có làm lại hay ko nhưng trước mình test là như dzậy.

Ngô Kỳ Phong

Binh Nhất
Tớ ko có nhiều thời gian canh máy nên chém chay treo cả ngày cũng được, nhưng thích kiếm hơn ninja, ko máu PK nữa thì chơi thế có bị sao đâu mà ;) Người ta làm Kiếm có nhiều KC, đôi khi hơi ngược nhau, nhờ vậy mà game cũng đa dạng hơn, thú vị hơn á.
KỳPhong có rành nâng 2 KC LHPV với TSNK như tớ hỏi ở trên ko giúp với! :D
nếu mún đánh chay thì nâng LHPV, TSNK tuyệt đối ko nâng vì 2 kc này ks lẫn nhau. hết.

Ngô Kỳ Phong

Binh Nhất
Tớ ko có nhiều thời gian canh máy nên chém chay treo cả ngày cũng được, nhưng thích kiếm hơn ninja, ko máu PK nữa thì chơi thế có bị sao đâu mà ;) Người ta làm Kiếm có nhiều KC, đôi khi hơi ngược nhau, nhờ vậy mà game cũng đa dạng hơn, thú vị hơn á.
KỳPhong có rành nâng 2 KC LHPV với TSNK như tớ hỏi ở trên ko giúp với! :D
nhắc nhở 1 điều theo đường này bạn chỉ trụ giỏi lắm đến 7x thui.

thongkhung9x

Binh Nhì
theo mình nhớ thì... hồi xưa pt đánh cọp, cả đám đánh 1 2 mà vẫn pt đông vui đấy thôi :) đại phu buff liệt tay luôn :D cực một tí nhưng vui quá trời vui, nhưng hồi đấy là chưa có auto, giờ có auto rồi thì không biết thế nào ^^

Bên trên