Khi nào hkgh yulgang ra mắt vậy anh em ???

Lâm Vĩnh Phú

Gia nhập giang hồ
mình đã đọc được tin HKGH Yulgang sắp vào VN. Chờ đợi mãi mà vẫn không thấy ai biết thời gian thì nói nghe giùm cái cảm ơn nhiều. Mình mong chờ game này lâu lắm rồi, bên dzô chơi hút máu quá nên bỏ :(

dual.shadow

Binh Nhất
Hồi đó chỉ có võ lâm với gunbound. Về sau ra hk là game morpg đầu tiên mình chơi, thằng audition về sau đó mấy tháng, rồi phong thần, thudam.net, vuonongbuom.com, coithienthai.net :)

Portgas D.Ace

Con chó của LK
Hồi đó chỉ có võ lâm với gunbound. Về sau ra hk là game morpg đầu tiên mình chơi, thằng audition về sau đó mấy tháng, rồi phong thần, thudam.net, vuonongbuom.com, coithienthai.net :)
hồi mới chơi net , mạng thì yếu như sên mấy ông bật web xx coi lag ko chơi đc , ông chủ quán lag pk vl 1 chết vì lag đập bể mẹ cái thùng cpu :))

Bao anh

Gia nhập giang hồ
mình đã đọc được tin HKGH Yulgang sắp vào VN. Chờ đợi mãi mà vẫn không thấy ai biết thời gian thì nói nghe giùm cái cảm ơn nhiều. Mình mong chờ game này lâu lắm rồi, bên dzô chơi hút máu quá nên bỏ :(
hút máu là do bạn khôn khéo thôi sao trách dc! kinh doanh là phải có ((((lời)))) cả 1 Kteam phục vụ game cho bạn chơi ko có lời tiền đâu chi trả. nạp thì có đồ ngon ko nạp thì chơi bình dân nông thôn! ở đâu cũng thế, bạn qua bên mỹ cũng vậy thôi!

Bên trên