THẢO LUẬN Khí công version 14+

dcjuly97

Binh Nhất
Hi mọi người,
Mình nghe nói có đợt kteam bảo sẽ up khí công tất cả các char lên ver 14, để mang lại sự công tâm cho những char chuyên làm cave ( ví dụ đại phu và đao đã làm cave từ lâu) và h thấy đã im hơi lặng tiếng cũng khá lâu nên mình nhắc lại. Thứ 2 nữa là nâng cao hiệu quả pk cho các char mà không nhất thiết phải up thăng thiên. Ví dụ: khí công hộ tân canh khí, khí công lợi hại nhất vủa kiếm theo ý kiến cá nhân mình phải thăng thiên 1 mới sử dụng đc.
P/s:Bài viết mang ý kiến góp ý không kích động war.
Anh em góp ý chân thành nhé!

asa

Gia nhập giang hồ
Hi mọi người,
Mình nghe nói có đợt kteam bảo sẽ up khí công tất cả các char lên ver 14, để mang lại sự công tâm cho những char chuyên làm cave ( ví dụ đại phu và đao đã làm cave từ lâu) và h thấy đã im hơi lặng tiếng cũng khá lâu nên mình nhắc lại. Thứ 2 nữa là nâng cao hiệu quả pk cho các char mà không nhất thiết phải up thăng thiên. Ví dụ: khí công hộ tân canh khí, khí công lợi hại nhất vủa kiếm theo ý kiến cá nhân mình phải thăng thiên 1 mới sử dụng đc.
:like

riprip

Gia nhập giang hồ
làm sao cập nhật ... bắc băng cung mốt còn sáp nhập thì trình độ nào up ver 14 ... trừ khi phá đi mở 1 cái ver 14 mới hoàn toàn nhé :)):)):))

Ramse

Gia nhập giang hồ
Hi mọi người,
Thích hộ cho phát.

Ramse

Gia nhập giang hồ
Có sửa lại khí công đúng thì coi lại vụ này luôn đi mấy ad ơi :)).

Chơi thương mà sau update bay mất 600 dame def lúc nộ chịu không thấu. Pk chờ có mỗi nộ mà h nerf vậy thốn quá.

Bên trên