LỖI Khí công - lỗi gì vào đây

ryan18199x

Gia nhập giang hồ
Ơ mình cũng chơi đao nên mình biết nó ntn. Chứ k chơi đao lm s mình biết nó lỗi. Bh mình tank nam lâm vẫn ok. Quái 103 thôi
bạn nc mắc cười quá, dao sv này từ trước giờ là nguồn tank chính của cả party, giúp tổ đội gánh dame, giờ AOE 7 con rồi, thử hỏi đút đầu ra AOE xem, vui ko?

5972E24

Gia nhập giang hồ
mục tiêu ban đầu LionKing hứa sv là gì??? 1 sever trong đó không có sự chênh lệch giữa ng giàu ng nghèo, giờ ng giàu thì bãi VIP ng nghèo thì khỏi mơ tới à
ông k đủ def thì ông đánh quái vừa tâm ông .
Người khác đủ def họ đầu tư thì họ mặc nhiên đánh quái vừa tầm họ .
Không phân biệt giàu nghèo là hạn chế dùng đô la thần chưởng để tăng độ mạnh .Nhưng k có nghĩa là cào bằng.
Muôn cào bằng thì chơi sv nào free gold free lvl . ra chỉ đánh nhau thôi thì khả dĩ chuyện cào bằng .
Hở cái giàu , hở cái nghèo . Bạn bỏ 1 tr người khác bỏ 100tr , bạn muốn bằng người khác . wtf bằng là bằng thế nào ?
Chán với cái tư tưởng ba que này .

Lion_King

Impossible = I'm possible
Staff member
mục tiêu ban đầu LionKing hứa sv là gì??? 1 sever trong đó không có sự chênh lệch giữa ng giàu ng nghèo, giờ ng giàu thì bãi VIP ng nghèo thì khỏi mơ tới à
Uầy 2 khái niệm khác nhau nha bạn.

Thứ nhất nếu bạn để ý, bất cứ cái gì KTeam đưa ra đều chèn ép mấy lão đại gia nhiều nhất có thể. Không tin hỏi @Matrix @Rinascita91 @nhatthiem113 là hiểu. Tất cả event ... thậm chí bùa 1~3 đó bạn...

Thứ 2, về vấn đề chính thì bạn trên nói hơi phũ nhưng nó đúng. Nếu so sánh ở sv offical thì Đao 10x không đầu tư nghiêm túc thì đánh bướm cũng sml đó :( Cái mình làm là đưa nó về giá trị đúng đắn thôi. Bạn xem đồ đạc của mình tương xứng với quái muốn đánh chưa.

ryan18199x

Gia nhập giang hồ
ở đây em ko nói các char khác
nhưng mỗi char có ưu điểm của riêng nó, bản chất của đao là tanker
nếu lôi nó đi PK, hầu như thua kém so với các char khác rất nhiều
và công việc chính của đao sv mình không phải tối ngày tham gia được các trận War máu lửa

em ko cần nói đâu xa vời sv khác này nọ
nhìn là biết từ top 1 ~ top 10 công việc chính là farm cấp
là giúp các char khác thúc đẫy quá trình train nhanh hơn

vậy hiện tại thực tế thì như thế nào
mình nên nhìn vào hiện trạng sever, chứ ko phải so sánh giữa sever này và sever khác được
em biết sever mình muốn cãi thiện về nhiều mặt, fix hầu hết các lỗi đang xãy ra

KTeam đả hoàn thành rất tốt công việc mình trong thời gian qua
mọi việc đang đi đúng theo 1 quý đạo, bổng đùng 1 cái trụ cột của 1 party trỡ nên phế vì ko đủ sức cân ở bãi ma nữa, quái thì trâu def thì yếu

em lấy VD acc của em
đao lv 104 áo 204 def + 6 đồ tầm trung def tổng 1034
bây giờ em mang cái áo đó đi CH lên 9 thì họa chăng nó nâng đc từ 204 lên 293 có nghĩa def tổng sẽ là 1124
từ đó có thể thấy 1 cái áo 10x + 8~ thì sống nổi để tank 1 lần 7 con quái ở bãi ma
riêng acc em 150 def chính là con số vừa mất sau đợt fix, và con số này không hề nhỏ

chấp nhận việc hiện giờ KC fix về đúng với bản chất của nó
nhưng việc này khiến hầu hết những ai cầm char đao thua đậm về mặt def
không riêng em, đây là nổi lòng của toàn thể anh em chơi đao a ơi
1 char thiên về tanker vừa bị mất đi quyền lợi rất nhiều đó a :(

Matrix

Trung Sĩ
Nói thật. Đao vẫn trâu vkl ấy. Acc đao của mình 97 sài set tay chân 9x ch6, áo 9x ch7. Áo kim cang bất hoại. Đánh bãi ma vô tư

SuperCover

Trung Sĩ
ở đây em ko nói các char khác
nhưng mỗi char có ưu điểm của riêng nó, bản chất của đao là tanker
nếu lôi nó đi PK, hầu như thua kém so với các char khác rất nhiều
và công việc chính của đao sv mình không phải tối ngày tham gia được các trận War máu lửa

em ko cần nói đâu xa vời sv khác này nọ
nhìn là biết từ top 1 ~ top 10 công việc chính là farm cấp
là giúp các char khác thúc đẫy quá trình train nhanh hơn

vậy hiện tại thực tế thì như thế nào
mình nên nhìn vào hiện trạng sever, chứ ko phải so sánh giữa sever này và sever khác được
em biết sever mình muốn cãi thiện về nhiều mặt, fix hầu hết các lỗi đang xãy ra

KTeam đả hoàn thành rất tốt công việc mình trong thời gian qua
mọi việc đang đi đúng theo 1 quý đạo, bổng đùng 1 cái trụ cột của 1 party trỡ nên phế vì ko đủ sức cân ở bãi ma nữa, quái thì trâu def thì yếu

em lấy VD acc của em
đao lv 104 áo 204 def + 6 đồ tầm trung def tổng 1034
bây giờ em mang cái áo đó đi CH lên 9 thì họa chăng nó nâng đc từ 204 lên 293 có nghĩa def tổng sẽ là 1124
từ đó có thể thấy 1 cái áo 10x + 8~ thì sống nổi để tank 1 lần 7 con quái ở bãi ma
riêng acc em 150 def chính là con số vừa mất sau đợt fix, và con số này không hề nhỏ

chấp nhận việc hiện giờ KC fix về đúng với bản chất của nó
nhưng việc này khiến hầu hết những ai cầm char đao thua đậm về mặt def
không riêng em, đây là nổi lòng của toàn thể anh em chơi đao a ơi
1 char thiên về tanker vừa bị mất đi quyền lợi rất nhiều đó a :(
Đồ bạn tầm trung def thế còn chê ít. Muốn đánh bãi quái dame to và aoe đông thì phải đầu tư ??? Chuyện đương nhiên bình thường đao đã đef to hơn char khác rồi. Nên nó mới là tanker. Còn chuyện bạn muốn trâu hơn tank quái đông mà còn quái khủng thì phải đầu tư?? Lại còn muốn k đầu tư mà def vẫn to mới phải đạo vkl:)). Còn bạn kêu đao k pk được thì thôi đầy ông đao đồ tầm trung vẫn pk sml. Như con đao tà Tungga ấy đồ cũng k phải đầu tư khủng như rinas các thứ nhưng đánh nhau nó có chạy đâu.

ryan18199x

Gia nhập giang hồ
Đồ bạn tầm trung def thế còn chê ít. Muốn đánh bãi quái dame to và aoe đông thì phải đầu tư ??? Chuyện đương nhiên bình thường đao đã đef to hơn char khác rồi. Nên nó mới là tanker. Còn chuyện bạn muốn trâu hơn tank quái đông mà còn quái khủng thì phải đầu tư?? Lại còn muốn k đầu tư mà def vẫn to mới phải đạo vkl:)). Còn bạn kêu đao k pk được thì thôi đầy ông đao đồ tầm trung vẫn pk sml. Như con đao tà Tungga ấy đồ cũng k phải đầu tư khủng như rinas các thứ nhưng đánh nhau nó có chạy đâu.
sau fix team tui vẩn vô tư ở bãi ma, tui đang nói quyền lợi cho anh em char đao, okay dẹp, nghĩ nói

Rinascita91

Độc Như Thuốc Rầy
Uầy 2 khái niệm khác nhau nha bạn.

Thứ nhất nếu bạn để ý, bất cứ cái gì KTeam đưa ra đều chèn ép mấy lão đại gia nhiều nhất có thể. Không tin hỏi @Matrix @Rinascita91 @nhatthiem113 là hiểu. Tất cả event ... thậm chí bùa 1~3 đó bạn...

Thứ 2, về vấn đề chính thì bạn trên nói hơi phũ nhưng nó đúng. Nếu so sánh ở sv offical thì Đao 10x không đầu tư nghiêm túc thì đánh bướm cũng sml đó :( Cái mình làm là đưa nó về giá trị đúng đắn thôi. Bạn xem đồ đạc của mình tương xứng với quái muốn đánh chưa.
Vậy là trước giờ m kìm hãm tao à, ahihi đồ khốn

Bên trên