LỖI Khí công - lỗi gì vào đây

Phượng Sồ

Hạ Sĩ
mình cũng thích cái sv này mỗi vậy
cho a e góp ý, thắc mắc, báo lỗi để cân bằng char 1 cách hợp lý nhất. xác nhận yulgangvn ko còn "Độc Tài" nữa nhé
chúc sv ngày 1 phát triển hơn

kebongdem2017

Hạ Sĩ
mình đưa ra một ý này ko biét được ko nghen (được thì tiến hành không được thi thôi^^), vì sever mình train pt là 9 mà char đao aoe lợi cả pt nên nêu ví dụ char đao solo 1 mình thì aoe có thể quất 8 con mots còn pt 2 người thì còn 7 con, pt từ 3 người trở lên có trở lại 6 con như bình thường như vậy ổn không???
Mình thấy đóng góp này có vẻ hơi tham rồi đó

Lion_King

Impossible = I'm possible
Staff member
Updated. Bảo trì tối nay sẽ có tất cả những thứ mình đã ghi update. Anh em nào cảm thấy đang bị áp chế hoặc là bị trù ẻo thì cứ ghi chi tiết.

kevinlai

Binh Nhì
Updated. Bảo trì tối nay sẽ có tất cả những thứ mình đã ghi update. Anh em nào cảm thấy đang bị áp chế hoặc là bị trù ẻo thì cứ ghi chi tiết.
nhớ hồi đó trên web game có cái cảm tưởng về lion kinh mình đã ghi là muốn thông hắn giờ đang suy nghĩ thông mần sao đây:)):)):))

ryan18199x

Gia nhập giang hồ
Muốn tank khủng đồ phải ngon. Def như này lên nam lâm mấy team đồ full 8+6 mặc kcbh farm vô tư cả ngày. H chỉ chỉnh lại cho đúng thôi
ông có biết vì ông mà giờ cả sv điêu đứng ko, ông nghĩ def vậy là ngon à, ông biết cảm giác bị quái NL đánh thế nào ko?

Hưng Quân

Nếu có nắm lá ngón, Mị sẽ nấu với thịt bò !
Staff member
1 con đao set 9x full 8+4 áo thì clean +6 3 đt, max kc lên cả 1k1 def vậy mới là đúng à @@
Trả về đúng giá trị khí công, trước giờ được lợi nên giờ thấy sock tý thôi

Bên trên