THÔNG BÁO Khô máu cùng anh tiếu

Nên tổ chức 2 lần 1 tháng không?

• Nên

Số phiếu: 59 59.0%
  • Không

Số phiếu: 27 27.0%
  • Tôi là thằng ba phải, ai chọn nhiều hơn thì lấy

Số phiếu: 14 14.0%

• Số lượng người bầu chọn
    100

lhandsomel

Binh Nhất
@Hoa Hữu Khuyết ,

làm ơn check lại giúp, giải trang bị.

8h06' mình +7 1 cái tay 3x 2 dong và 1 cai tay 5x full op, sau đó vai phút mình +8 cái tay 3x,

cái tay 20' sau mình +9 tạch mất, còn cái tay 5x full op +7 sao không được giải full op +1.

mình chắc chan mình +7 som nhat vì luc do chua ai len tivi " chữ vàng thông báo của đao kiếm tiếu".

Minh doi cau tra loi tu phia BQT gan 1 ngay roi, it nhat cung vao check cho minh chu tai sao toan hoi nhung cau giong nhu minh kho g hieu luat choi vay.

LegendK

Binh Nhất
@Hoa Hữu Khuyết ,

8h06' mình +7 1 cái tay 3x 2 dong và 1 cai tay 5x full op, sau đó vai phút mình +8 cái tay 3x,

cái tay 20' sau mình +9 tạch mất, còn cái tay 5x full op +7 sao không được giải full op +1.

mình chắc chan mình +7 som nhat vì luc do chua ai len tivi " chữ vàng thông báo của đao kiếm tiếu".

Minh doi cau tra loi tu phia BQT gan 1 ngay roi, it nhat cung vao check cho minh chu tai sao toan hoi nhung cau giong nhu minh kho g hieu luat choi vay.
Chắc đang bận vụ Công Thành Chiến ấy mà, ráng đợi xíu coi sao a :v

lhandsomel

Binh Nhất
^^, cai tay cui thoi, nhung vi khong thay cau tl tu phia BQT nen moi hoi, het 45k@ ko len duoc cai ao pk 8x lai con tach luon cai giap 85+7 doi lai duoc cai tay 5x+8, phat nan.

Hoa Hữu Khuyết

Everything's under control
Staff member
@Hoa Hữu Khuyết ,

Cai tay 5x +7 hien tai o acc nao vay bac

Quái Cái

Qui ẩn giang hồ
đợi chút đi bạn, đừng nóng, nghe nguồn tin phong phanh là 1 bạn lythong đã +7 được giap 85 còn vũ khí thì không ai +7 được.

Nạp mạnh tay vao đập đi các bạn, may mắn sẽ đến với các bạn thôi.

Bên trên