Kèo pk 5k nạp tk : yuace vs traichuacovo

ChangCanGi

Gia nhập giang hồ
ingame : Yuace (Kiếm 9 lv 84)
Pill : max mọi thể loại
++ : đc hỗ trợ buff ++ ĐP-Cung-Hoa kết hôn ( ko đc nhận bất kì buff hổi máu nào)
Giới hạn : chỉ đc sữ dụng duy nhất 1 bình máu Siêu thì 200.0000 khi PK. Hết máu vẫn phải đánh cho đến khi chết.
Bo1- Map Bắc hải băng cung.
GM nào rảnh Support.
TraiChuaCoVo vào nhận kèo nào :)

TraiChuaCoVo

Binh Nhất
Trên fb t đã nói có j ăn đó ok. Giới hạn chỉ xài 1 bình máu st z t đưa cho m mẹ 5k@ luôn. Khôn thế bao h chết =))
Chốt kèo là đánh tự do k giới hạn. Ai chết ng đó chung 5k@ item. Ngờ gm vào xác nhận. Mời bạn xác nhận kyoon

ChangCanGi

Gia nhập giang hồ
Trên fb t đã nói có j ăn đó ok. Giới hạn chỉ xài 1 bình máu st z t đưa cho m mẹ 5k@ luôn. Khôn thế bao h chết =))
Chốt kèo là đánh tự do k giới hạn. Ai chết ng đó chung 5k@ item. Ngờ gm vào xác nhận. Mời bạn xác nhận kyoon
1 bình máu 200k đơn vị chưa đủ thì lên bình 1trieu đơn vị. Bo1. đc thì chốt kèo

TraiChuaCoVo

Binh Nhất
  • 1 bình máu 200k đơn vị chưa đủ thì lên bình 1trieu đơn vị. Bo1. đc thì chốt kèo
    T nói rồi. Đã là đàn ông muốn pk ăn tiền thì có j đánh đó tự do. Chết thì chung ok. T thấy tự nhiên ra luật xài hết mau k dc bơm t mắc cười quá =)). Tóm cái váy lại là có chấp nhận pk tự do k? Nói đồng ý or k đồng ý. Hết

ChangCanGi

Gia nhập giang hồ

• T nói rồi. Đã là đàn ông muốn pk ăn tiền thì có j đánh đó tự do. Chết thì chung ok. T thấy tự nhiên ra luật xài hết mau k dc bơm t mắc cười quá =)). Tóm cái váy lại là có chấp nhận pk tự do k? Nói đồng ý or k đồng ý. Hết
Kèo ko giới hạn số lương máu bơm là kèo Hòa. tốn time . giới hạn 1 bình máu st 1 triệu đơn vị. đc thì chốt kèo

yuace

Gia nhập giang hồ
Bơm máu ko giới hạn thì t max pill rồi ra cho acc đao của m đánh . M đánh chết t cho m 50k@ luôn chứ 5k@ gì =)))))

chantroi

Gia nhập giang hồ
kèo theo thời gian đi, 5p ko ai chết bỏ bớt 1 món đồ trên người cứ vậy mà tính. bảo đảm trận đấu sẽ ko xài hết 1b máu st 1tr đơnvị

TraiChuaCoVo

Binh Nhất
t ra kèo. m đồng ý thì chốt. Bonus thêm cứ bn phút ko die cởi thêm 1 món đồ ra :))
team m có bn đứa? 8 đứa phải k? tối nay chốt kèo cả team m đánh vs 1 mình t. thua chung 6k@ cho thằng cầm đầu rồi chia sao chia. tui m thua chung t 5k@ ok. chế độ tự do. xác nhận thì triển. chưa thấy thằng nào nhây như m

TraiChuaCoVo

Binh Nhất
Tình hình là bạn ấy chỉ dc cái to mồm. Thấy kèo sợ thua nên đã rút dù chấp cả team cũng k dám. Bạn là sự sỉ nhục cho 9 phái. Ign: yuace chuyên đi ks và anh hùng bàn phím

white

Gia nhập giang hồ
Bác này lại đi chơi xổ số đây mà :) lần trước kèo với mình nếu bác thua gặp 9 sẽ bớt nói lại, vậy mà nuốt kèo à :|

TraiChuaCoVo

Binh Nhất
Bác này lại đi chơi xổ số đây mà :) lần trước kèo với mình nếu bác thua gặp 9 sẽ bớt nói lại, vậy mà nuốt kèo à :|
Chuyện này k liên quan tới bác nhé. Team ks rồi chửi nhau trên fb. Cáp kèo đã rồi Cứ đòi ăn máu st 200k. Khôn thế ai chơi. Mỗi char có 1 điểm riêng đừng nói xổ số hay j ở đây nhé. Đao nhảy dame phản dame, kiếm né giảm dame, dp clvc thuong nộ, cung njn crit dame chay. Vậy kiu LK tạo ra char như nhau mẹ cho lành

Bên trên