GIỚI THIỆU Huyền băng cung

Ramse

Gia nhập giang hồ
@Huyết Ban Nick cho mình hỏi là mỗi tuần làm lại q hàn băng, khi vk đã hết hạn rồi mà sao qua tuần mới k nhận lại được. Nó ghi là "Đã nhận được huyền băng vũ khí trước đó"

dcjuly97

Binh Nhất
@Dương Bất Công về vấn đề vk hàn băng nó khá nhạy cảm, nên có gì ông nên cập nhập char nào và ID nào trả Q nhanh nhất mỗi tuần để có gì dễ báo lỗi, ví dụ: bạn nào nhanh nhất mà không nhận được thì nó sẽ không công bằng.

Matrix

Trung Sĩ
@Dương Bất Công về vấn đề vk hàn băng nó khá nhạy cảm, nên có gì ông nên cập nhập char nào và ID nào trả Q nhanh nhất mỗi tuần để có gì dễ báo lỗi, ví dụ: bạn nào nhanh nhất mà không nhận được thì nó sẽ không công bằng.
Chắc đang hoàn thiện. Mà k biết team ali làm q bn phút nhỉ. Tò mò vãi. Mình làm 3x phút vẫn dc vk

nhatthiem113

Thiếu Úy
em chỉ muốn nó cập nhập giông như tlc hay vlhc thôi a. kiểu như vậy thì sẽ biết ai nhanh nhất đó mà. Chứ tuần này a làm 3x phut thì tụi em thua rồi
Bên em có nhận dc vk acc Nin, kiếm, đp không? chứ bên anh làm mà không dc, chỉ pt anh khuê nhận dc thôi mà bên anh cũng 29p là xong rồi.

kebongdem2017

Hạ Sĩ
Có 1 cầu thủ nọ a ấy luôn luôn nói về những đạo lí và kêu gọi mọi người về tinh thần Fair Play ( hãy chơi bằng chính năng lực mình đừng sử dụng tiểu xảo này nọ )
Vào 1 trận đấu khi anh ấy ghi bàn thì trọng tài lại không công nhận
Cầu thủ : quây xâm ma . tại sao lại không công nhận bàn thắng
Trọng tài : Luật là dùng chân với đầu mà mày dùng tay . Tưởng bố m không thấy ak.
@nhatthiem113 kill boss xong a phải chạy từ đó xong rồi a chạy ra ngoài mới được xài bùa a ơi. Tiếc cho a ghê làm thằng @dcjuly97 win tuần này rồi

Matrix

Trung Sĩ
Thật ra mình không muốn tranh cãi về vấn đề hàn băng này. Nhưng mà mình nhắc lại là team không hề SÀI PHÙ RA. Hôm qua đã giải thích với Dương Bất Công rồi. Còn làm 42-50 thì thôi nghỉ đi. GM check được hết. Q này bên dzo làm tầm 14p (Code 2p30s mỗi cửa 3p30s + hao hụt). Bên mình nếu làm chuẩn thì tầm 22p do lấy số với đánh quái cực quá (code 6p - moi cua 5p + hao hụt). Nếu cấm cái vụ kia thì tầm 25p. CHạy bộ ra mất 3p-4p.
Còn làm chậm nữa thì là do team.

nhatthiem113

Thiếu Úy
@nhatthiem113 : hình như là sau khi kill BOSS là dùng Thổ Linh Phù bay ra đúng không?
Em đã vào đó check sài TLP chưa, vì căn bản anh không sài cái phù gì cả, Ra ngoài khỏi Huyên băng cung mới phù pt đến chỗ người trong pt để trả Q thôi.
á đù có chuyện dùng thổ linh phù bay ra đc à, để lần sau thử chắc nhanh hơn :))
Có 1 cầu thủ nọ a ấy luôn luôn nói về những đạo lí và kêu gọi mọi người về tinh thần Fair Play ( hãy chơi bằng chính năng lực mình đừng sử dụng tiểu xảo này nọ )
Vào 1 trận đấu khi anh ấy ghi bàn thì trọng tài lại không công nhận
Cầu thủ : quây xâm ma . tại sao lại không công nhận bàn thắng
Trọng tài : Luật là dùng chân với đầu mà mày dùng tay . Tưởng bố m không thấy ak.
@nhatthiem113 kill boss xong a phải chạy từ đó xong rồi a chạy ra ngoài mới được xài bùa a ơi. Tiếc cho a ghê làm thằng @dcjuly97 win tuần này rồi
Thứ 1: là Gm đang hỏi mình, và mình chưa trả lời, muốn biết sài phù được hay không thì vào mà thử, vì căn bản câu trả lời của mình là " Không hề sài phù, hay tood gì cả"
Thứ 2: Học cách đọc và tìm hiểu kĩ vấn đề trước khi áp đặt chuyện đúng hay sai cho vấn đề đó. Toàn là suy bụng ta ra bụng người rồi phán như đúng rồi.
P/s Chuyện đó anh Khuê đã giải thích với GM xong hết rồi, và mình cũng đi ké thôi, muốn biết thì qua dzo mua acc chơi mà tìm hiểu.

nhatthiem113

Thiếu Úy
Nếu đúng time, là acc Dragon phải được chứ không phải acc Địnhmệnh.
Cái vũ khí hàn băng này đúng ra là phải ra từ lúc lv 100, không phải giờ mới ra. chỉ lợi cái 50% exp cho anh em mau up lv thôi. Mình thì không ham hố mấy món này đâu, đi cho biết thôi. Cần thì mình trả lại.

dcjuly97

Binh Nhất
Nếu đúng time, là acc Dragon phải được chứ không phải acc Địnhmệnh.
Cái vũ khí hàn băng này đúng ra là phải ra từ lúc lv 100, không phải giờ mới ra. chỉ lợi cái 50% exp cho anh em mau up lv thôi. Mình thì không ham hố mấy món này đâu, đi cho biết thôi. Cần thì mình trả lại.
Ra trc hay sau không qtrong, qtrong là thời gian trả Q khi gặp thằnfg NPC Long Ngọc Thành, char này nhanh nhất char đó đc, có thể định mệnh ra sau nhưng trả Q npc trc thì ĐM nhanh hơn ( mỗi char đc thôi không tính pt). Thứ 2, Luật lệ ghi kĩ là không đc xài thổ linh phù hay diss để đc ra ngoài , bắt buộc phải chạy theo đúng đường vào boss ra ngoài. Khi ra ngoài map bhbc muốn làm gì làm. Còn update time mỗi char trong tuần thì cũng đề nghi rồi, nhưng có thể không up time vì để ae đợi chờ hồi hộp.
Thứ 2 mỗi sv nó có độ khó khác nhau nên thedzo dễ thì yulgang cũng không như thedz. Vk này chỉ thực sự hữu ích khi train hoặc pk ở tlc 5 thôi chứ pk từ TT1 thì quá íu.

Bên trên