TRƯNG CẦU Ý DÂN Huyền bột - công thành chiến

Bạn thấy ý tưởng này thế nào?

• Tuyệt vời

Số phiếu: 88 78.6%
  • Amazing

Số phiếu: 7 6.3%
  • Awesome

Số phiếu: 17 15.2%

• Số lượng người bầu chọn
    112

popo

Gia nhập giang hồ
Đánh quái ở hb công thành chiến thì quái cho ra thêm exp nữa để hút anh em đi.ko giờ đó anh em cho máy nghỉ.với cắm bán hàng
Đâu có được mấy người đi đâu.sao thủ nổi.mà chủ nhật đánh hôm sau tang exp vào T2 anh em đi làm hết auto train hết haiz.
Mình nghĩ nên phân chia ra vui hơn.
Chính thủ thành 9 tà thủ thành tà.để xem bên nào thủ tốt hơn,kêu gọi nhiều hơn.....
Vậy mới vui.Nhiều anh em cũng ko thích thủ cùng 9.
Chứ h một vài thằng 9 STH kêu chạy nọ chạy kia,đánh no đanh kia.tội gì phải làm theo.kaka
Auto train thì bị nó kill,đi kill lại thì bị lên 4room or fb chửi sml.haha
Chả tội gì mà nghe.
bác có thể theo 9 và có thể theo tà nấu bác muốn... nhưng thủ thành là của cả SV... vậy bác nên suy nghĩ hãy nói... ủa chứ mấy bác 9 STH kêu qua này qua kia chắc bác nghĩ kêu bác à...đằng này thủ ae chung tay thủ chứ đâu phải thiếu bác ae không thủ được... bác thích thì bác qua chỗ này chỗ khác còn bác không thích thì de thôi ai ép bác đâu... còn việc AD chia time vào CN vì AD nghĩ ngày cuối tuần đa số a/e được nghỉ nên chia vào cuối tuần thôi... kill auto thì 9 vẫn không lại bên tà nhé cho bác suy nghĩ lại chứ đừng ngổi phím nha...

huynhthinh

Binh Nhất
Khi kết thúc được 1 luồng, cả server sẽ được Exp +5% cho cả ngày tiếp theo. Không giới hạn số luồng cho đến khi 1 trong 5 NPC bị giết chết

hôm nay cả nhà đi đc mấy luồng vậy =))
e hóng cái này =)) ......

spk_boy

Binh Nhì
Ko tham gia đánh phụ mà còn hỏi dc buff nhiu % nãn thanh niên quá
Báo tin vui cho nè. Đánh sml luôn mà Cục 20% exp còn ko có nói gì đến xexp sv, ngủ đi khỏi chờ nhé :))

huynhthinh

Binh Nhất
Ko tham gia đánh phụ mà còn hỏi dc buff nhiu % nãn thanh niên quá
Báo tin vui cho nè. Đánh sml luôn mà Cục 20% exp còn ko có nói gì đến xexp sv, ngủ đi khỏi chờ nhé :))
kkkk =)) thì e thấy háo hức thử coi ae làm thế nào thôi .. phận là dân đen nên k dám bon chen vào khu đó .. :)) ... tại đợt trước đi cũng đc cục 20% .. hôm nay bận k đi đc về nhà hóng thử ấy mà =)) .. có thì nhanh hơn chút . k có thì cứ tà tà qua ngày thôi kkkkk

TranCongTu

Gia nhập giang hồ
Hôm qua đánh đc 4 hoặc 5 đợt thì bị thoát cưỡng chế cả sv để bảo trì lỗi nhặt đồ . Đến khi vào thì ko dc 1 cái gì, cục 20% exp ko có , tăng exp từng đợt cũng ko có . Anh em đừng hóng nữa .:D

khanh104

Gia nhập giang hồ
ADM có thể chuyển qua t7 được ko...để *exp vào cn cho những người đi làm chỉ có thể onl nguyên ngày vào t7 cn...chứ hiện tại ngày t2 lại *exp khó cho 1 phần ae ko được hưởng..thanks!!

Bên trên