Hướng dẫn sử dụng auto Ingame

kjlltjme

Gia nhập giang hồ
Các sử dụng auto

Click vào hộp auto sẽ hiện ra giao diện sau :
Hướng dẫn các tab trong bảng cài đặt auto

Tab Đánh Quái:
Phương cách => Đánh : bỏ kỷ năng (skill) vào F1
Phạm vi tấn cân : chọn phạm vi sao cho phù hợp với nhân vật đang sở hữu

Tab Nhặt vật phẩm :
Tùy chỉnh độ phục hồi máu và mana

Tab Hổ trợ:
Có thể đặt các kỷ năng hổ trợ (buff) hoặc các item hổ trợ
Có thể click vào phần nhóm dành cho những bạn muốn dùng kỷ năng cá nhân hổ trợ cho tổ đội khi luyện cấp .

Tab Trở về :
Điều chỉnh luợng máu và mana nhỏ hơn trong ô
Hoặc click vào các ô tích hợp trong tab trở về.

Tab Thêm:

Nhặt vật phẩm : click vào ô tíc hợp nhân vật sẽ tự động nhặt vật phẩm rớt ra từ quái
Kiểm tra thú nuôi : Cho pet ăn khi có đặt thức ăn trong túi cá nhân của pet hoặc của nhân vật.
Quản lý chat : điều chỉnh lời nói của nhân vật lập đi lập lại nhiều lần.

Hướng dẫn đặt phím từ F1 - F10
F1 : Đặt kỹ năng
F2 - F3 : Máu
F4 - F5 : mana
F6 : đặt vé phù về thành
Đặt máu và mana thường ở F2 - F4
Đắt máu và mana shop ở F3 -F5

vantienhd

Tester Dev -Hỗ Trợ Cài Đặt
Auto thực trong game không phải như thế này đâu! Mong bạn tìm hiểu lại!

Bản dev đang chạy có giao diện khác + một số tính năng mới!

Thân!

XiaoTi

Binh Nhất
chủ thớt siêng UP bài nhỉ. vote tih thần của bạn nhưng lần sau up bài nên xem hết 4rum xem bài nào chưa UP hãy Up nhé. Up vớ vẩn là ra đảo chơi đó.:-h

kjlltjme

Gia nhập giang hồ
đây là them gia event xây dựng 4rum . mình có test bản DEV bao h đâu mà biết auto nó ntn ? . . . mà có trừng hay gì gì đó thì sau 24h mod sẽ del thoi
Thân

vantienhd

Tester Dev -Hỗ Trợ Cài Đặt
Nói thì sao? Ko đúng à??

THế có biết auto in game bản dev này như nào ko?
Bài này đã có chưa??

kjlltjme

Gia nhập giang hồ
Nói thì sao? Ko đúng à??

THế có biết auto in game bản dev này như nào ko?
Bài này đã có chưa??
Đề nghị các bạn có code rồi ko nhúng tay vào vụ này nha :)

5 code cho 5 người đóng góp nhiều nhất.

Chủ đề của event lần này là xây dựng 4rum. Chính vì thế mình yêu cầu các bạn đi kiếm các bài hướng dẫn về hk và post vào 4rum mình. Bạn nào lập nhiều topic thì cơ hội nhận code càng cao.
Ví dụ các bài hướng dẫn train, kiếm tiền thì post vào box hướng dẫn tân hiệp khách
Các bài về tăng khí công của các char thì post riêng vào box của các nhân vật

Event này cũng tương đối dễ, chỉ cần tìm và copy. Nó cũng góp phần vào việc xây dựng 4rum để những người chơi mới có những tài liệu quý giá, nâng cao hiểu biết về game.

Nếu bài trùng nhau sẽ tính bài của người post trước nhé. Thời gian từ giờ đến 12h đêm mai. Yêu cầu anh em ko chat chit trong này để mình dễ theo dõi nhé.

ACE : Anh em post bài có copy thì nhớ chỉnh sửa lại cho đẹp nha , hình thì bỏ vào thẻ spoiler cho gọn , rồi câu cú bố trí cho nó khoa học tí , đừng bê nguyên qua ném vào . BQT đánh giá cao điều này .

NVC7

Gia nhập giang hồ
Event nhảm vl! Thiếu câu "Các topic đã có hướng dẫn vui lòng miễn post lại"
Đề nghị các bạn có code rồi ko nhúng tay vào vụ này nha :)

5 code cho 5 người đóng góp nhiều nhất.

Chủ đề của event lần này là xây dựng 4rum. Chính vì thế mình yêu cầu các bạn đi kiếm các bài hướng dẫn về hk và post vào 4rum mình. Bạn nào lập nhiều topic thì cơ hội nhận code càng cao.
Ví dụ các bài hướng dẫn train, kiếm tiền thì post vào box hướng dẫn tân hiệp khách
Các bài về tăng khí công của các char thì post riêng vào box của các nhân vật

Event này cũng tương đối dễ, chỉ cần tìm và copy. Nó cũng góp phần vào việc xây dựng 4rum để những người chơi mới có những tài liệu quý giá, nâng cao hiểu biết về game.

Nếu bài trùng nhau sẽ tính bài của người post trước nhé. Thời gian từ giờ đến 12h đêm mai. Yêu cầu anh em ko chat chit trong này để mình dễ theo dõi nhé.

ACE : Anh em post bài có copy thì nhớ chỉnh sửa lại cho đẹp nha , hình thì bỏ vào thẻ spoiler cho gọn , rồi câu cú bố trí cho nó khoa học tí , đừng bê nguyên qua ném vào . BQT đánh giá cao điều này .

Tony Stark

Breaking Bad
Staff member
Lại cãi nhau rồi, đã bảo bao nhiêu lần là game và 4rum đang trong thời gian xây dựng nên mỗi người đều kiềm chế 1 tí. Sau này open beta ai thích cãi nhau tay đôi cứ tha hồ tìm mình thử sức nhé.

Bên trên