Hướng dẫn auto train và PK thích khách cho newbie!

Ngô Kỳ Phong

Binh Nhất
Nghe nói ninja train lv chậm nhất trong các nhân vật hàk
=)) ngược lại là nhanh nhất trong các char nhé bạn.
- Nin đánh chay nên có thể mua máu đc nhìu, 1 ít sâm để xài skill tốc kick thui, là class trụ ở bãi lâu nhất.

Ai cũng bảo nin 114 ->... ko đánh lại ai..buồn gê..
- Cái này lầm nhé. kc 8x 10x của nin cực kì bá đạo ở mọi lv. sau TT1 nin có kc giảm 30% sát thương đối thủ lên mình tương tự kc HTCK của kiếm, TT2 thì có kc chuyển 20% dame thành HP giống kc DHTM của kiếm nhưng tỉ lệ cao hơn, thêm nữa nin là thằng đánh chay nhanh lại có tốc kick nên kc này xuất hiện liên tục, rất có hiệu quả khi train lẫn pk. Về kc TT3 thoạt nhìn có vẻ cùi, nhưng thấy đc hiệu quả nó thì mới biết, đó là kc giúp nin pk hội đồng khá tốt.

Shiflove

Binh Nhì
CÁi này mấy pro biết rồi không nói làm gi nữa. Mình post bài này với mục đích để hướng dẫn newbie và các bạn chưa biết thôi.

Tính tới thời điểm hiện nay thì mình chơi game HKGH và char TK cũng được một thời gian.
Mình thấy cũng rất nhiều bạn muốn chơi Ninja nhưng vẫn còn nhiều thắc mắc về cách train hay cách pk......
Vào 4rum thì thấy mục thích khách chưa ai post bài hướng dẫn nên mình mạn phép post trước ;)
Có gì không đúng a e góp ý chứ đừng ném gạch nhé
Nào trước tiên là khung hình để skill và máu mana
Hình 1

Sang phần cài đặt auto
Ở tab Đánh: Chọn Bật Khi train và Tắt Khi PK
Hình 2

Tab trở về: Tick vào ô "Khi rời khỏi party"
Hình 3
Sau đó khi train các bạn cứ ấn khởi động auto rồi train như bình thường
Cách PK của mình thì như sau:
Sau khi cài đặt skill như hình 1 mình sẽ khởi động auto khi phần cài đặt đánh ở hình 2 đã được tắt.

Chạy ra ấn crit + x chỉ vào thằng nào chữ đỏ yếu hơn hoặc ngang tầm mình (hoặc quái, hoặc phái bên mình lun) rồi ấn F4 để hút rate.

Sau khi có 1 rate chỉ vào đối thủ cần bem ấn F1 (đó là skill - def + hút máu)

Sau đó nhanh tay tích vào ô "Khi rời khỏi party" và để nó tự đánh.

Tay kia ấn uống máu liên tục cho chắc vì giờ bọn nó kẹp skill ảo lắm.

Sau 1 lúc nó nằm ra die hoặc nếu không die mà hút đủ 5 rate thì tích lại ô "Khi rời khỏi party" rồi F2 cho nó 1 phát (nó mà hok chết thì thôi té đi cho lành)

Lợi ích: Hút rate cực nhanh, dame chay biến ảo khôn lường.

Hạn chế: Khi train không tự động phù về thành khi hết máu.

Chú ý: CHỈ DÙNG KHI KHÔNG Ở TRONG PARTY

p/S: còn 1 cách kẹp cho ninja theo cách khác nữa để rảnh tớ post cho ace. ( bài có copy 1 it bên dzo nhé )
Mong là sv này vẫn có thể làm được :)

CM Ngọc

Gia nhập giang hồ
train njnja thì cũng đơn giản ko cầu kì như chủ thớt đâu ( có kn chơi ninja lên 110 bên US nên rõ )
về cách train :
1-Biểu tượng công kích đánh tay để vào F1, F2 F3 máu, F4 F5 sâm, F6 phù ( có gì khi tùy chỉnh ít máu hơn 2 hoặc 3 bình tự động tele về ko cần phải canh máy ) còn lại để sao cũng được
2-Mua cái biểu tượng njnja của cái lão bán auto, xài cái cục đó, click vào thích khách chi hồn, chỉnh time hút rage, skill cần xài ( ưu tiên lấy skill debuff def + bòn máu ) như thế njnja vừa xài skill giảm giáp + bòn máu sau đó lại đánh tay, đây là cách train njnja hiệu quả nhất
về cách PK :
Thủ sẳn 5 nộ : nếu vũ khí óp CLVC( cho 100% clvc đi ) : debuff giảm def + bòn máu , hút lấy 1 rage là đủ 5 nộ, xả skill cuối cùng ra ( 55, 68, 77,88, 97.vv ) lúc này damage của njnja khi xài skill là 100% gốc + 150% rage.
nếu vũ khí óp công lực or kc 2 :có 2 cách :
cách 1 : thủ 5 nộ, xài skill debufff, hút 1 rage xả skill đầu ( 10, 35 , 60, ) lấy crit damage + add damage crit, (cái này khó tính) ( kích tốc lên nữa nhé :D )
cách 2 : bình dân hơn nhiều :)), kích tốc- debufff + bòn máu, chọc + thông nó tới sáng :))=))

TyAnh

Gia nhập giang hồ
CÁi này mấy pro biết rồi không nói làm gi nữa. Mình post bài này với mục đích để hướng dẫn newbie và các bạn chưa biết thôi.

Tính tới thời điểm hiện nay thì mình chơi game HKGH và char TK cũng được một thời gian.
Mình thấy cũng rất nhiều bạn muốn chơi Ninja nhưng vẫn còn nhiều thắc mắc về cách train hay cách pk......
Vào 4rum thì thấy mục thích khách chưa ai post bài hướng dẫn nên mình mạn phép post trước ;)
Có gì không đúng a e góp ý chứ đừng ném gạch nhé

Nào trước tiên là khung hình để skill và máu mana
Hình 1

Sang phần cài đặt auto
Ở tab Đánh: Chọn Bật Khi train và Tắt Khi PK
Hình 2

Tab trở về: Tick vào ô "Khi rời khỏi party"
Hình 3

Sau đó khi train các bạn cứ ấn khởi động auto rồi train như bình thường
Cách PK của mình thì như sau:
Sau khi cài đặt skill như hình 1 mình sẽ khởi động auto khi phần cài đặt đánh ở hình 2 đã được tắt.

Chạy ra ấn crit + x chỉ vào thằng nào chữ đỏ yếu hơn hoặc ngang tầm mình (hoặc quái, hoặc phái bên mình lun) rồi ấn F4 để hút rate.

Sau khi có 1 rate chỉ vào đối thủ cần bem ấn F1 (đó là skill - def + hút máu)

Sau đó nhanh tay tích vào ô "Khi rời khỏi party" và để nó tự đánh.

Tay kia ấn uống máu liên tục cho chắc vì giờ bọn nó kẹp skill ảo lắm.

Sau 1 lúc nó nằm ra die hoặc nếu không die mà hút đủ 5 rate thì tích lại ô "Khi rời khỏi party" rồi F2 cho nó 1 phát (nó mà hok chết thì thôi té đi cho lành)

Lợi ích: Hút rate cực nhanh, dame chay biến ảo khôn lường.

Hạn chế: Khi train không tự động phù về thành khi hết máu.

Chú ý: CHỈ DÙNG KHI KHÔNG Ở TRONG PARTY

p/S: còn 1 cách kẹp cho ninja theo cách khác nữa để rảnh tớ post cho ace. ( bài có copy 1 it bên dzo nhé )
hình sao ko xem dc top oi ???

NhaThongThai

Gia nhập giang hồ
train njnja thì cũng đơn giản ko cầu kì như chủ thớt đâu ( có kn chơi ninja lên 110 bên US nên rõ )
về cách train :
1-Biểu tượng công kích đánh tay để vào F1, F2 F3 máu, F4 F5 sâm, F6 phù ( có gì khi tùy chỉnh ít máu hơn 2 hoặc 3 bình tự động tele về ko cần phải canh máy ) còn lại để sao cũng được
2-Mua cái biểu tượng njnja của cái lão bán auto, xài cái cục đó, click vào thích khách chi hồn, chỉnh time hút rage, skill cần xài ( ưu tiên lấy skill debuff def + bòn máu ) như thế njnja vừa xài skill giảm giáp + bòn máu sau đó lại đánh tay, đây là cách train njnja hiệu quả nhất
về cách PK :
Thủ sẳn 5 nộ : nếu vũ khí óp CLVC( cho 100% clvc đi ) : debuff giảm def + bòn máu , hút lấy 1 rage là đủ 5 nộ, xả skill cuối cùng ra ( 55, 68, 77,88, 97.vv ) lúc này damage của njnja khi xài skill là 100% gốc + 150% rage.
nếu vũ khí óp công lực or kc 2 :có 2 cách :
cách 1 : thủ 5 nộ, xài skill debufff, hút 1 rage xả skill đầu ( 10, 35 , 60, ) lấy crit damage + add damage crit, (cái này khó tính) ( kích tốc lên nữa nhé :D )
cách 2 : bình dân hơn nhiều :)), kích tốc- debufff + bòn máu, chọc + thông nó tới sáng :))=))
Ban cho minh hoi sao sai tkchon het sam roi dung im o danh chay dc la sao bro giup dum cam on....

Bên trên