Hướng dẫn auto train và PK thích khách cho newbie!

Kapuchino

Gia nhập giang hồ
ở cấp thấp, quái chết nhanh, lại mọc ra quái mới nhanh, nó k kịp nhặt mà chuyển sang tấn công quái khác bạn à :v nhưng mình nghĩ sv sắp tới chắc cũng khó có vụ quái chết nhanh đc =))
Ngồi canh máy nhặt thôi. Train quái 35 rớt vk 5m ---> lụm không được ----->thằng khác chạy qua lụm sẽ có cảm giác auto f6 rất lợi :))

vantienhd

Tester Dev -Hỗ Trợ Cài Đặt
ninja trước thấy đánh quái hết nửa máu mà quái đã đứt rồi, hay có skill như vậy ? bác nào chơi ninja rồi ?

chickenloj

Binh Nhì
mình có dịch phần sử dụng auto cho 9.0 giao diện chức năng đc nâng cấp và thay đổi nhìu r bạn chủ topic uj
nhưng vẫn tks mình ngĩ nếu thay đổi chắc cách này cũng có thể sử dụng

gyakutenno89

Gia nhập giang hồ
mình có thắc mắc nì là ch bjk cơ cấu của sv ta ra sau vì tớ thấy giao diện auto thay đổi
giống như hồi 7.xx bị stack j đó lên 8.xx thỳ hýt k bjk này ra s còn tác dụng đc như chủ pic nói k á

stack thì chỉ bên US mới có thôi. mình nghĩ ở sv này sẽ ko có tình trạng đó đâu.
auto thay đổi ra sao thì sau khi test sẽ biết ngay thôi mà. 1 thời gian dành cho các tester, thì họ sẽ có bài hướng dẫn cách sử dụng thôi(nếu có thay đổi.), ko cần phải nóng vội.

MrShj

Thượng Úy
nếu kẹp F6 mà muốn nhặt đồ chuẩn , phải bỏ động tác nhặt đồ vào F1 , và gọi thú ra . Nếu tỉ lệ chỉ dc 80% , thì mỡ hết các cửa sỗ lên : CTRL + A S F W Q P U ..tạo lag . Vì F6 nó sẽ nháy rất nhanh nên nhặt đồ rất dễ bị bỏ qua .

KenShin

Gia nhập giang hồ
cái này thì char Cung và Njn bên Dzo train chay rất ngon. Còn bên các sv pri thì auto theo cái này hay bị lỗi lúm ^^ ko biết bên a LK có sài được hok nữa :)

MrGrim

Gia nhập giang hồ
bạn có thể lên facebook của dzogame xem các trận Võ Lâm Chí Tôn thì biết. hầu nhưlà njn ko vào nổi dc bán kết
:eek: cứ kêu đc người lvl ngang đồ ra, xem solo 1 vs 1 xem thì biết :v hoặc hỏi mấy người đó, xem nin có què khi pk không? xem cái clip chứng tỏ đc gì ? :v :v :v

MrShj

Thượng Úy
:eek: cứ kêu đc người lvl ngang đồ ra, xem solo 1 vs 1 xem thì biết :v hoặc hỏi mấy người đó, xem nin có què khi pk không? xem cái clip chứng tỏ đc gì ? :v :v :v

k phài đâu , njn TT1 va TT2 thì hơi què thật . Vì các giải đấu đó đều là TT1 va TT2 .
con len TT3 k biet so phận ntn khi DP chien Cực pro , còn cung và njn k thể op kc2 vào Vk .

Bên trên