GIÚP ĐỠ Hỏi về số % cường hòa và hợp thành trong sv

ngocquyet131993

Binh Nhì
CÁC PRO CHO E HỎI TỈ LỆ TRONG SV MÌNH VỚI NHÉ
1. CƯỜNG HÒA
+1 : ? %
+2 : ? %
+3 : ? %
+4 : ? %
2. HỢP THÀNH
3. CHO E HỎI KHI E SỬ DỤNG CTP + 5% CƯỜNG HÒA VÀ HỢP THÀNH THÌ QUA SV NÀO MỚI ĐƯỢC + Ạ ?
TKS CÁC PRO NHIỀU

Mars05

Binh Nhất
CÁC PRO CHO E HỎI TỈ LỆ TRONG SV MÌNH VỚI NHÉ
1. CƯỜNG HÒA
2. HỢP THÀNH
3. CHO E HỎI KHI E SỬ DỤNG CTP + 5% CƯỜNG HÒA VÀ HỢP THÀNH THÌ QUA SV NÀO MỚI ĐƯỢC + Ạ ?
TKS CÁC PRO NHIỀU
chơi sv này tốt nhất nên để dành tiền đi mua, đừng có op đồ bạn nhe.

Jigsaw

Gia nhập giang hồ
Mua set full 5 +4 5x 40m mình op cho b luôn :))
Từ hồi chơi đến h toàn tự op có mỗi cái set +6 la đi mua. Op xịt sml nhưng vẫn op. CH đồ +6 +7 xịt như mưa +2 còn xịt mất 1 cái áo zin, +3 xịt đồ full vs vk mấy cái rồi +4 ko nói +5 +6 thì ...
Nhưng cảm giác cay cú hay lâng lâng khi + dc đồ nó sướng hơn là mình đi mua.
Đêm qua + cái áo zin lên +7 để dùng mà tính ra nếu mua mình đủ để mua dc 1,5 cái :))

Hochoi

Binh Nhì
Đã xài được CTP thì không nghèo roài, cứ mạnh dạn ốp đi, kính nghiệm của tui ốp đồ càng xịn thì càng dễ xịt, trong lúc ốp mua mấy cái đồ trắng cùng loại ốp lót trước khi ốp cái chính. Tui cũng chỉ nói thế thôi chứ bản thân cũng xài CTP ốp 3 con đao 11mT mới được 1 con 99%+6

Hochoi

Binh Nhì
Mua set full 5 +4 5x 40m mình op cho b luôn :))
Từ hồi chơi đến h toàn tự op có mỗi cái set +6 la đi mua. Op xịt sml nhưng vẫn op. CH đồ +6 +7 xịt như mưa +2 còn xịt mất 1 cái áo zin, +3 xịt đồ full vs vk mấy cái rồi +4 ko nói +5 +6 thì ...
Nhưng cảm giác cay cú hay lâng lâng khi + dc đồ nó sướng hơn là mình đi mua.
Đêm qua + cái áo zin lên +7 để dùng mà tính ra nếu mua mình đủ để mua dc 1,5 cái :))
Đúng thế ốp được sướng hơn, hôm trước tui mất 2 con đao, cay quá đút con áo +6 vào làm phát, nó lên 7 luôn, phấn khởi quay lại ốp đao được con 11mT đấy, sướng tê cả người

Bên trên